Lotto Bet - NGUYÊN Lí SỐ 0 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet NGUYÊN Lí SỐ 0

nghia938

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
50
Điểm
113
Xu
10,000Xu
Khi bạn thấy 0 xuất hiện ở 1 kì nào đấy,ta bắt hàng số 0 3 tay,và xỉu 3 tay, ăn tay nào dừng tay đấy,chớ tiếp ra 0 đánh tiếp ,cứ như vậy rình để bắt,vd dưới hình kì 174- 80186 ,có 0 ta bắt hs 0 3 tay,xỉu 3 tay,ăn ở kì 176 ,tiếp tục chờ 0 để bắt tiếp ( cầu rình 0)

Đính kèm

• 445 KB Lượt xem: 662
vậy là mình rình đến lúc có 0 rồi mới đánh đúng ko 0 ra vị trí nào cũng được à bác

cái này có cần tỉ lệ vào tiền ko vậy ad

hay rất thuyết phục chắc cũng phải căn ke tìm hiểu cầu của bác mới được

vậy là mình rình đến lúc có 0 rồi mới đánh đúng ko 0 ra vị trí nào cũng được à bác
Ae nên để ý ra 0 chỗ nào cũng đc,nhưng để ý lúc trả 0 về thì chờ 0 sau mới vào tiếp (kiêng kị 00 hậu nhị ae nhé )

Khi bạn thấy 0 xuất hiện ở 1 kì nào đấy,ta bắt hàng số 0 3 tay,và xỉu 3 tay, ăn tay nào dừng tay đấy,chớ tiếp ra 0 đánh tiếp ,cứ như vậy rình để bắt,vd dưới hình kì 174- 80186 ,có 0 ta bắt hs 0 3 tay,xỉu 3 tay,ăn ở kì 176 ,tiếp tục chờ 0 để bắt tiếp ( cầu rình 0)
Có mà toang toác

Cầu này mình mới test thử tỉ lệ gãy chạm khá cao. Bù lại đánh cùng với xỉu thì mới ổn. Ko biết có phải vừa đánh chạm vừa đánh xỉu luôn ko. Ăn tay nào cũng dừng hay sao a.

Đính kèm

Thấy bác chia sẻ rất hay xin cảm ơn

Cầu này mình mới test thử tỉ lệ gãy chạm khá cao. Bù lại đánh cùng với xỉu thì mới ổn. Ko biết có phải vừa đánh chạm vừa đánh xỉu luôn ko. Ăn tay nào cũng dừng hay sao a.
Ae ăn tay nào dừng tay đấy nhé

Tại sao lại gọi là nguyên lí số 0 vậy ạ

Cảm ơn các chủ tịch chia sẻ cầu kèo của mình