Cầu MB - NHẮC LẠI CẦU 3 TÔNG CHƠI THỨ 2-3-4-5 CHO AE NHÉ | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB NHẮC LẠI CẦU 3 TÔNG CHƠI THỨ 2-3-4-5 CHO AE NHÉ

hung1979

Thượng Úy
Điểm cảm xúc
5,386
Điểm
223
Xu
17,360Xu
Xét giải đặc biệt thứ 2 tuần trước ae lấy hai con số hàng đơn vị và hàng chục làm 2 tổng rồi lấy thêm tổng đề làm 3 tổng chơi khung 4 ngày nhé

Con 44 có lên lấy là tổng 4-8-9 ko ct

Xét giải đặc biệt thứ 2 tuần trước ae lấy hai con số hàng đơn vị và hàng chục làm 2 tổng rồi lấy thêm tổng đề làm 3 tổng chơi khung 4 ngày nhé View attachment 17776
Theo e khép chỉ cần vào 2 tổng thôi.vd 88 thì tổng 3.8 ko cần cộng đâu.ra nhiều số quá

Bạn ko thích nuôi..mà thích ăn sổi thì vào cầu ăn thông 13 ngày của mình mới chia sẻ đó bạn..62s ăn chắc mặc bền. nổ đến hôm nay là ngày thư 13 luôn
Bác cho em link tìm bài của bác với. Em tìm lâu quá mà ko thấy

Xét giải đặc biệt thứ 2 tuần trước ae lấy hai con số hàng đơn vị và hàng chục làm 2 tổng rồi lấy thêm tổng đề làm 3 tổng chơi khung 4 ngày nhé View attachment 17776
Rất cãm ơn bạn....công thức này mình cs cho ae cũng khá lâu rồi...cãm ơn bank đã đưa lên đầy đủ...chúc bạn 1 mùa xuân muôn vàng HP cùng GĐ...thân ái

Bạn ơi ...bạn có máy tính...bạn xét và cs cầu 1 tổng 2 chạm chơi T 5.6.7 đi bạn.
Cầu thế này :
Xét GĐB ngày T4...lấy 2 con tâm càng cộng lại ra 1 tổng và 2 con càng làm 2 chạm = 1 tổng 2 chạm chơi T 5.6.7...nhé bạn...cãm ơn bạn

Bạn ơi..mình bệnh đang nằm viện...có gì bạn bỏ qua nhé...à bạn cs cho ae tổng T2 nếu gặp kép thì lên bóng của nó..là ok..có gì mình cùng cs và xây dựng bạn nhé..thân ái

Bạn ơi ...bạn có máy tính...bạn xét và cs cầu 1 tổng 2 chạm chơi T 5.6.7 đi bạn.
Cầu thế này :
Xét GĐB ngày T4...lấy 2 con tâm càng cộng lại ra 1 tổng và 2 con càng làm 2 chạm = 1 tổng 2 chạm chơi T 5.6.7...nhé bạn...cãm ơn bạn
Cầu này mình chơi lâu rồi. Và mình đã chia sẻ cho ae rồi nhé

Bạn ơi..mình bệnh đang nằm viện...có gì bạn bỏ qua nhé...à bạn cs cho ae tổng T2 nếu gặp kép thì lên bóng của nó..là ok..có gì mình cùng cs và xây dựng bạn nhé..thân ái
Chúc người ae nhanh khỏi bệnh nhé. Cầu này mình sẽ xem và chia sẻ cho ae