Cầu MB - NHẮC LẠI CẦU STĐ VẪN ĐANG CHẠY (06/2/2020) | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB NHẮC LẠI CẦU STĐ VẪN ĐANG CHẠY (06/2/2020)

K phải oai làm gì cả, nhưng ghét cái kiểu k mà nói có. Số đưa lên ae tk có ng chơi ng k, ăn dc thì tốt k ăn dc cũng nên suy nghĩ chứ. Mai ae có ng k biết lại theo cầu đấy bể thì sao
Ý tôi bảo ông kia. Chứ có nói ông đâu. Ai đọc từ đầu đều biết ổng chốt 3 bộ kép gì đó. Chứ làm gì có 73 mà đòi ăn bt.

Chuẩn cầu đi hình chữ V thì thứ 6 tuần sau ra bộ 23, thứ 7 tuần tiếp nữ thì bộ 11, còn bỏ chữ V mà chạy thẳng là mai bộ 11 thế cho nó chuẩn nhá các thánh vkl

Bạn bắt chuẩn quá hôm nay ra bộ 23( về 73) hôm nay mới vào đọc cm thì quá giờ rồi. Ngày mai 8/2 bạn có bộ gì Cs mình theo với. Cảm ơn nhiều
Mình vào xem nhưng ko hiểu..lô hay đề vì ct chỉ đưa hình ko giải thích gì cả..hỏi và hóng giải thích mà ko đc..có biết gì đâu mà tiếc hả ae

Og xem lại og nói gì đi, có ai đó bảo ngày hn bộ 78. Og quả quyết 90% đề ra kép. Tại cầu đang chạy chéo nên 100% og nghĩ bộ 23 tuần sau vào thứ 6 sẽ trả chéo lại. T đảm bảo hn og cũng toang chứ k đời nào og kết bộ 23
mình hỏi mà ko thấy ct này giải thích gì...giờ lại khoe..bực

Bạn bắt chuẩn quá hôm nay ra bộ 23( về 73) hôm nay mới vào đọc cm thì quá giờ rồi. Ngày mai 8/2 bạn có bộ gì Cs mình theo với. Cảm ơn nhiều
vãi cả nhái ra...hỏi mỏi cả mõm ko thấy giải thích gì...ko có tâm chia sẻ thì thôi đi. mất thời gian người khác lại còn khoe. bực mình với ct này

Ae nói những lời khó nghe làm tôi buồn wa. Cầu này mình cũng chơi do 1 người ae cs trước tết. Ae nhìn kỹ theo cầu chạy đúng ngày thẳng hàng là ngày 21/9/2019 định dạng đề ra 71778. Ngày thứ 6. Ae cứ hỏi nhiều hỏi mãi làm gì. Sao hôm wa ko lộn bóng mà đánh. Khi đã về 73 rồi mới tiếc. Mỗi ngày các ae đánh mấy trục số tại sao ko thêm vài số ơ cầu đang ăn thông vào để được chúng số. Còn những con số khác tôi thêm vào cho ae lót bộ đề để chơi. Ae ko hiểu gì hết. Ae đã vào đây rồi hãy xem đi. dd có hơn 10 nghìn người mà chỉ có vài người cs cầu kèo. Ae ko chân trọng thì thôi lại chách móc buồn lắm ko muốn nói và ko muốn cs nữa. Ae học mà ko hiểu bài. Tất cả ae mình đều muốn chúng số nhưng cách học và hành của mỗi người khác nhau. Cùng là ae trên diễn đàn đừng buông lời khó nghe. Chúc ae may mắn...

Nhiều ae chơi tham BTD 78 mà k chịu lót bộ gì cả.Cầu ngta chia sẻ đẹp như vậy mà nhìn không hiểu thì tôi cũng đến chịu mấy ông.t nhìn phát là biết nó đang chạy vòng.Trc khi theo ct nào mng cần nhìn kỹ cách vẽ và tham khảo pp chơi của ngta.Cầu ngta chia sẻ??.Tiền thì trong túi của ae.Ae đừng có trách là chia sẻ không đúng pp nữa.Tk all
Bn nói đúng

Có thấy 78 nhưng tương tận 14 tuần sau mới vụt

19031

Ae nói những lời khó nghe làm tôi buồn wa. Cầu này mình cũng chơi do 1 người ae cs trước tết. Ae nhìn kỹ theo cầu chạy đúng ngày thẳng hàng là ngày 21/9/2019 định dạng đề ra 71778. Ngày thứ 6. Ae cứ hỏi nhiều hỏi mãi làm gì. Sao hôm wa ko lộn bóng mà đánh. Khi đã về 73 rồi mới tiếc. Mỗi ngày các ae đánh mấy trục số tại sao ko thêm vài số ơ cầu đang ăn thông vào để được chúng số. Còn những con số khác tôi thêm vào cho ae lót bộ đề để chơi. Ae ko hiểu gì hết. Ae đã vào đây rồi hãy xem đi. dd có hơn 10 nghìn người mà chỉ có vài người cs cầu kèo. Ae ko chân trọng thì thôi lại chách móc buồn lắm ko muốn nói và ko muốn cs nữa. Ae học mà ko hiểu bài. Tất cả ae mình đều muốn chúng số nhưng cách học và hành của mỗi người khác nhau. Cùng là ae trên diễn đàn đừng buông lời khó nghe. Chúc ae may mắn...
Ct noi dung day ae ko hieu dung noi linh tinh ai theo dc thi theo ko theo dc dung buong loi kho nghe nhu vay lam nguoi khac doc cung thay khinh bi

Căng thẳng làm gì ae. Bài viết còn nguyên ở trên. Ông kia còn chốt 3 bộ kép. Mà về 73 kêu ăn bt :)) ai ăn ai thua thì tự biết. Oai làm gì.
Tôi cũng nghĩ đây là cầu tuần sau,kể cả người chia sẻ hôm qua cũng toang???