Cầu Xóc Đĩa - Nhẹ tay nhẹ chân quây quần cùng gia đình | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu Xóc Đĩa Nhẹ tay nhẹ chân quây quần cùng gia đình

ANHTUAN02

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
767
Điểm
173
Xu
4,800Xu
Mình là người từ đầu không biết gì về cờ bạc cho đến năm 2019 khi dịch đến. Thằng hàng xóm nó bảo có câch ngồi chơi kiếm 1tr/ ngày đơn giản lắm( ở đây là nó đang tìm ng chơi để được vào nhóm hô miễn phí). Rồi lao vào như 1 con thiêu thân, năm đó âm mất 200tr. Rồi cứ lai zai mỗi năm âm thêm 50-100 cho đến tận bây giờ.
Cũng đã từng đi theo bao nhiêu cao thủ, nghe theo bao nhiêu thầy. Em còn bị lừa hô giúp ăn 1 tay lại chuyển khoản cho nó 50%. Nó hô cho ăn tay nào chia tiền tay đó. Đến lúc gì k ăn đc nghe nó Bigggg thì tiền túi mình bay.
Nếu để mà nó chơi xsmb thì em không thua, thua là thua ở 27bet, thua ở xóc đĩa.
1 trò chơi mà tổng âm: âm từ khi gõ rồi thì theo ae có chơi đc k? Em nhớ như in có lần chơi xsmb thua 30tr, nghĩ thôi vào bét gỡ để mai chơi, chỉ vì 30tr mà đêm đó thua thêm 322 tr.
Tội ngu vẫn chưa sửa đc thì 1 tuần sau lại thua thêm gần 300tr nữa.
Nó như 1 định mệnh , cũng lại tuần sau như cơn nghiện xsmb thua 12tr lại mò vào bét. Sau tổng 4 lệnh nạp thì em gỡ lại được 280tr( nếu hôm đó k ăn được thì chắc toang vì đi vay mất 260tr).
Thế rồi đc ham ăn thua ham gỡ, nghĩ mình giỏi mình tài. Lại bét và ăn k dám ăn tiêu k dám tiêu ăn được 280tr của chính mình thì lại biếu lại 260tr.
Em mất ngủ bao ngày và suy nghĩ lại về chính bản thân mình. Tại sao mình lại nghĩ tiền dễ ăn thế? Tiền nhẹ nhàng thế? Nếu thua thì đi làm bao giờ mới có cơ hội trả nợ? Lương e tháng có 8-10tr?
Em giờ đập đi xây lại. Với số vốn 40tr để làm lại từ đầu. Chỉ mong cầu mỗi tháng kiếm 10-20tr.Để tâm hồn thanh thản nhẹ nhõm. Ae đều là ng đam mê thua tha. Vì nhiều hoàn cảnh mà vào đây, chúc tát cả ae tránh được khổ đau lầm than.!
Trân trọng kính chúc ae và gđ có cái tết vui vẻ, ấm no.!

Đúng là thua ở LÒNG THAM và thua ở chính bản thân không tự KỶ LUẬT. Đó là cái thua chung của đa phần ae chơi môn Đê Huyền Đề này.
TẾT ĐẾN ĐÍT RỒI, CÓ TIỀN ĐỂ ĐÓ MÀ TIÊU, CHƠI CÓ CHỈ TIÊU VÀ ĐỊNH MỨC THÔI.

Đúng là thua ở LÒNG THAM và thua ở chính bản thân không tự KỶ LUẬT. Đó là cái thua chung của đa phần ae chơi môn Đê Huyền Đề này.
TẾT ĐẾN ĐÍT RỒI, CÓ TIỀN ĐỂ ĐÓ MÀ TIÊU, CHƠI CÓ CHỈ TIÊU VÀ ĐỊNH MỨC THÔI.
Đúng rồi bác. Lòng tham vô đáy

🔰 Đăng ký dự thi:
  • - Kết bạn và nhắn tin đến Messenger ADMIN sự kiện: https://www.messenger.com/t/Adgmsh.me/
  • - Kết bạn và nhắn tin đến Facebook ADMIN sự kiện: https://www.facebook.com/Adgmsh.me/

môn này kể mà biết điểm dừng rình cầu thì cũng ra tấm ra món phết