Lotto Bet - Nhờ ace chỉ giáo cách bắt bỏ hậu nhị | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Nhờ ace chỉ giáo cách bắt bỏ hậu nhị

Bạn chơi nên theo pp cố định, ăn 1,2 tay nghỉ, nhìn thấy gãy, ăn rồi vào tiếp thì tỷ lệ thắng cao. Tay nào cũng đánh thì toang.
+ Cánh bỏ hậu nhị khá hiệu quả: bỏ con hàng chục nghìn và số bóng dương của nó, số tổng của kỳ vừa ra.
+ VD: kỳ 1 ra số 42683 thì kỳ 2 ta bỏ: 4,9,1 để chơi

Bạn chơi nên theo pp cố định, ăn 1,2 tay nghỉ, nhìn thấy gãy, ăn rồi vào tiếp thì tỷ lệ thắng cao. Tay nào cũng đánh thì toang.
+ Cánh bỏ hậu nhị khá hiệu quả: bỏ con hàng chục nghìn và số bóng dương của nó, số tổng của kỳ vừa ra.
+ VD: kỳ 1 ra số 42683 thì kỳ 2 ta bỏ: 4,9,1 để chơi

Ý bạn nói là bỏ con đầu tiền nhị bóng dương âm đúng ko

bạn có thể tham khảo cầu này nhé : bạn vào bảng phân tích bạn loại khan . tức là những con khan dài thì bỏ . lấy mỗi hàng 7 con cho an toàn . sau đó vào hậu nhị phức hợp gõ hàng chục 7 em và đơn vị 7 em =49 đơn .
ăn một 2 tay nghỉ và rình tiếp . tôi cũng hay chơi kiểu này nhưng tôi chơi 3d,4d,và 5 tinh nữa

Đính kèm

• 87.2 KB Lượt xem: 501
  • 88.8 KB Lượt xem: 498
  • 60.2 KB Lượt xem: 493
bạn có thể tham khảo cầu này nhé : bạn vào bảng phân tích bạn loại khan . tức là những con khan dài thì bỏ . lấy mỗi hàng 7 con cho an toàn . sau đó vào hậu nhị phức hợp gõ hàng chục 7 em và đơn vị 7 em =49 đơn .
ăn một 2 tay nghỉ và rình tiếp . tôi cũng hay chơi kiểu này nhưng tôi chơi 3d,4d,và 5 tinh nữa
Cảm ơn bạn chia sẻ cách chơi nhé. Chúc bạn luôn thành công

bác bắt quả dã man thế

Bác có thể chỉ rõ lúc nào canh cầu để vào bắt k ạ.. tks!!