Thảo luận - NHỮNG AE ĐAM MÊ BỘ MÔN LÔ XIÊN KHUNG | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận NHỮNG AE ĐAM MÊ BỘ MÔN LÔ XIÊN KHUNG

Có người ae nào chung đam mê bộ môn lô xiên này không cùng nhau tìm kiếm pp hiệu quả nào!

Bác hwa phá đảo miền bắc tết quá ấm cúng rồi!
Ae lên theo bác Đường mà về bờ tích tiểu thành đại!
E thì chỉ bắt 1btl và xiên 1 đầu lô nào đó thôi bác cũng tằng tằng kiếm ăn
Cách chơi hay quá bác ơi, em cũng rất thích, giờ em đang chơi nuôi 1 bạch thủ lô hay về nhiều nhất của cả Nam và Trung, ví dụ con 40, 70, 72 hoặc 79, cũng có thu nhập khả ổn định bác ạ, em sẽ nghiên cứu thêm cách nuôi xiên 1 đầu số của bác, cảm ơn bác đã chia sẻ nhé

Cách chơi hay quá bác ơi, em cũng rất thích, giờ em đang chơi nuôi 1 bạch thủ lô hay về nhiều nhất của cả Nam và Trung, ví dụ con 40, 70, 72 hoặc 79, cũng có thu nhập khả ổn định bác ạ, em sẽ nghiên cứu thêm cách nuôi xiên 1 đầu số của bác, cảm ơn bác đã chia sẻ nhé
Người ae đang chơi btl khung pải k !k quan trọng cách chơi quan trọng cuối tháng dương có đồng ra vào là được người ae à dịch bệnh này khó khăn mình pải biết quý trọng đồng tiền

Đánh cả 3 con 40,70,72 các đài ak bác. Có phải nuôi ko hay đều tay

Cho m hỏi b đánh miền nam mỗi ngày chỉ đánh 1 đài thôi à b. 10con ghép thành 45cặp đánh 1 đài à b
Đây là miền bắc ạ. chơi ghép xiên của miền bắc. e vẫn chơi theo kiểu này. vẫn ăn kha khá đấy bác

E cũng chơi kiểu này cả tháng nay. Có lúc e ghép cả 15 con. Ra đc đúng 1 con bác ạ

Đánh cả 3 con 40,70,72 các đài ak bác. Có phải nuôi ko hay đều tay
Đánh một số duy nhất , và nên lót nhẹ cho tất cả các đài bác ơi, nuôi 3 ngày, chão nhẹ chút thôi, chơi đều tay cũng được vì có hôm về mấy nháy bù lại những hôm trượt, các cặp số : 040, 070, 090, 272, 494, 797 rất hay về cho cả đài nam và trung, hôm nay em chơi : 49 ngày 2, và lót 1/2 con 94, tất cả các đài nam trung luôn

Tiểu may cho anh hỏi bộ môn lô khung mb xem có ct nào bám đc ko.anh đam mê bộ môn lô khung mb