Cầu MB - NIKITA 6886 CẦU ĐỀ 17/8/2021 | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB NIKITA 6886 CẦU ĐỀ 17/8/2021

Ui e ko biết! Vậy làm tn ạ?
Khu vực cầu kèo thì chỉ đc chia sẻ cầu thôi . Còn em muốn chốt số thì em vào bát chốt tập đoàn nhé . Còn ae nào theo em thì em dặn bấm theo dõi em , khi em chốt số xong thì ai theo dõi em sẽ có Thông báo và họ vào bát chốt tập đoàn để lấy số của em . Chốc nữa anh cũng bấm theo dõi em để chiều kiếm lấy 1 bộ đề xem thế nào ? Dạo này a cay lắm

M chơi ngoài nên chỉ chơi đc 2d thôi b ạ . Nay m vay đc 25tr làm vốn r sẽ vào web để chơi 3d
Chúc a may mắn ạ. Cứ vào đều tay ko đánh to a nha.
Khu vực cầu kèo thì chỉ đc chia sẻ cầu thôi . Còn em muốn chốt số thì em vào bát chốt tập đoàn nhé . Còn ae nào theo em thì em dặn bấm theo dõi em , khi em chốt số xong thì ai theo dõi em sẽ có Thông báo và họ vào bát chốt tập đoàn để lấy số của em . Chốc nữa anh cũng bấm theo dõi em để chiều kiếm lấy 1 bộ đề xem thế nào ? Dạo này a cay lắm
e thấy mấy a cũng lên dàn trong khu vực cầu kèo, nên e cung lam theo. E ko biết. Mây a ây được lên dàn ạ hay la sao ạ

Ui e ko biết! Vậy làm tn ạ?
Bạn cứ có cầu rồi len số không sao đâu, cũng nhiều cao thủ lên dàn số mà, mình không vẽ cầu thì viết chỉ cầu cũng được, như bạn chỉ cách chơi ở đầu trang ý