Cầu MB - NIKITA 6886 CẦU ĐỀ 17/8/2021 | Page 25 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB NIKITA 6886 CẦU ĐỀ 17/8/2021

Cầu loại chạy gần năm nay 1 tháng chỉ gẫy 1-2 lần lại chạy tiếp em nhé!
bác cho em xin phương pháp loại 2 chạm về nghiên cứu để kết hợp dc ko bác. e chơi nhiều số quá đợt này gãy hoài âm quá

Loại 1,6 đi. Ầu! Cầu nó nét như này mà
Cầu báo loại thì a lên báo cho moi người tham khảo, vì thấy không sai , còn ai thích vẫn chơi , cũng hy vọng cầu báo loại chạm gẫy để mn có thể rr!

Loại 1,6 đi. Ầu! Cầu nó nét như này mà
Cầu báo loại thì a lên báo cho moi người tham khảo, vì thấy không sai , còn ai thích vẫn chơi , cũng hy vọng cầu báo loại chạm gẫy để mn có thể dc rr!

Cầu báo loại thì a lên báo cho moi người tham khảo, vì thấy không sai , còn ai thích vẫn chơi , cũng hy vọng cầu báo loại chạm gẫy để mn có thể dc rr!
E cũng ko thích cham 1,6 hôm nay. Tổng 4,9 cug ko thích mà thấy cầu thi e đăng cho mọi người tham khảo thôi. E thích tổng 1,6 a ạ. Cả tuần nay cứ chạm lại ra tổng, tổng lại ra chạm. Loanh quanh mãi

E cũng ko thích cham 1,6 hôm nay. Tổng 4,9 cug ko thích mà thấy cầu thi e đăng cho mọi người tham khảo thôi. E thích tổng 1,6 a ạ. Cả tuần nay cứ chạm lại ra tổng, tổng lại ra chạm. Loanh quanh mãi
Nay càng 3d là càng nào vậy e.

cập kề sát kép chảng lẽ lại cam cả tuan hay sao ae chu ý