Cầu MB - Nợ nhiều quá xin các cao nhân 1 btl | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Nợ nhiều quá xin các cao nhân 1 btl

Mấy bạn cho mình hỏi vốn mình có 7tr hôm qua mới vào 30k 1 con mà bị gãy nay run quá. Nên đều tay hay chão đây ạ. Mà vào 30k 1 con có cao quá k ạ

Mấy bạn cho mình hỏi vốn mình có 7tr hôm qua mới vào 30k 1 con mà bị gãy nay run quá. Nên đều tay hay chão đây ạ. Mà vào 30k 1 con có cao quá k ạ
Vào đều tay nếu mới chơi ,ko nên nóng vội hỏng hết xôi thịt?? 30k một con thì hơi liều gặp đúng dây đen nửa.

Cũng cùng cảnh ngộ, mình theo đều tay dàn 64 của PB từ đầu tháng hôm qua mới gẫy, chơi đều tay, hôm nay có thể chão. Chúc b thành công.( Bình tĩnh tự tin ko cay cú
Âm thầm nặng lẽ trả thù vào hôm sau)
Hôm qua tôi mơ nay đề về 91
Nay đánh cả dòng nhé a e

Theo b nghĩ thì vào phần ng về bờ và hc hỏi kinh nghiệm đầu tư và theo cầu kèo sao cho hợp lý b ợ

Nếu bạn chơi lô chỉ nên chơi từ 1 đến 3 con lô và chịu khó tìm tòi học hỏi để tự lên số chơi mới tự tin. Vả lại hãy nuôi lô khung và bạc nhớ sẽ an toàn hơn. Khi nào đen mới tìm cao thủ theo dây đỏ của họ. Còn bạn bị mất phương hướng ko thể tìm cầu lên số được thì bạn nghỉ chơi số đi cho đỡ đau đầu. Và ko lo lắng. Chúc bạn may mắn
Cảm ơn bác mobai. Dù có ngày nọ ngày kia nhưng vẫn luôn tin tưởng và theo bác , chúc bác sức khoẻ,

theo Bao thì vốn 5xi theo sao để vào bờ

Vào đều tay nếu mới chơi ,ko nên nóng vội hỏng hết xôi thịt?? 30k một con thì hơi liều gặp đúng dây đen nửa.
Cảm on bác. E tính chia vốn ra làm 3 đấy. Vào 30k. K ngờ lần đầu vào gặp đúng dây đen đi gọn 2 củ

Bạn muốn gỡ gấp ngay Thì tôi cũng thua. Còn bạn muốn gỡ Từ từ Thì bạn chơi dàn đề 64s của ai mà bạn muốn. ( nhớ là chọn cao thủ ) ?⌚. Nhé bạn. Một thứ thôi.
Chúc bạn thành công
Tôi -mobai55.
Hôn nay 9/3 bạn có thể tham khảo dàn đề mb chạm :3,2,8,5.hoặc : 2,3,8, cũng ổn
Kết đề 38 bt

Lô hả đtl 00. Cầu ăn tay 4 , đỏ thì ăn đen thì chịu . 2 con đầu vào gdb cộng lại rồi ghép với con đầu vào giải nhất. Nhưng gở bằng cách này thì tỉ lệ vào bờ 1%

Nếu bạn chơi lô chỉ nên chơi từ 1 đến 3 con lô và chịu khó tìm tòi học hỏi để tự lên số chơi mới tự tin. Vả lại hãy nuôi lô khung và bạc nhớ sẽ an toàn hơn. Khi nào đen mới tìm cao thủ theo dây đỏ của họ. Còn bạn bị mất phương hướng ko thể tìm cầu lên số được thì bạn nghỉ chơi số đi cho đỡ đau đầu. Và ko lo lắng. Chúc bạn may mắn
Anh dun7 có cầu lô nào ko chia sẻ em với

Nay đánh cả dòng nhé a e
Theo dàn PB nếu gãy thì hôm sau có thể đánh chão lên , vì dàn anh ấy chốt hiếm khi sịt thông, nhưng tôi khuyên bạn nên chão x2 thôi chứ đừng cay cú. Tôi theo dàn anh ấy đều tay và tôi ghép thêm 3D theo cách riêng của tôi nữa cho nên cũng dc ! Chúc người ae may mắn

Theo dàn PB nếu gãy thì hôm sau có thể đánh chão lên , vì dàn anh ấy chốt hiếm khi sịt thông, nhưng tôi khuyên bạn nên chão x2 thôi chứ đừng cay cú. Tôi theo dàn anh ấy đều tay và tôi ghép thêm 3D theo cách riêng của tôi nữa cho nên cũng dc ! Chúc người ae may mắn
chơi ngoài đâu theo PB dc đâu ae....