Thảo luận - NUÔI ĐỀ ĐẦU,ĐỀ ĐUÔI DÀN ÍT SỐ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận NUÔI ĐỀ ĐẦU,ĐỀ ĐUÔI DÀN ÍT SỐ

MONG CÁC BÁC AI CÓ TÂM HUYẾT TRONG BỘ MÔN ĐỀ NUÔI THÌ CHIA SẺ CẦU KÈO CHO AE HỌC HỎI Ạ:
BÁC NÀO CÓ DÀN ÍT SỐ MONG CHIA SẺ CHO AE ĐAM MÊ NUÔI DÀN…MONG ĐC THỌ GIÁO NHỮNG ĐƯỜNG CẦU ĐẸP ÍT SỐ NUÔI TUẦN CỦA CÁC BÁC.
HIỆN TẠI E CHỈ MỚI BIẾT ĐC ÍT DÀN NUÔI THÔI Ạ.
DÀN 1: Lấy con số hàng VẠN GIẢI ĐB NGÀY CN làm chạm,tổng NUÔI TUẦN SAU. 27số
DÀN 2: Lấy con số hàng VẠN GIẢI ĐB NGÀY T2 làm CHẠM, TỔNG nuôi trong tuần. 27số
DÀN 3: Lấy con hàng Vạn, hàng nghìn ĐB CN làm 2 chạm nuôi tuần.36 số
DÀN 4: lấy tổng Đb ngày CN và bóng dương làm 2 đầu nuôi tuần. 20số
DÀN 5: Tổng đề T7 và CN làm 2 tổng nuôi tuần sau. 20số
BÁC NÀO CÒN DÀN ÍT SỐ HƠN NỮA THÌ CŨNG MONG CÁC BÁC CHIA SẺ CHO AE THAM KHẢO KIÊAM LỘC THEO TUẦN, THEO THÁNG Ạ.
CHÚC CÁC BÁC LUÔN RỰC RỠ.!

Cảm ơn người anh em thử mấy cầu xem có húp không

Chăn nuôi dàn này cũng rất ok nếu hạ đc ttđ nữa thì tuyệt vời

Topic hay thế ae không tạo riêng 1 topic cầu kèo cho hot

Nếu chơi dàn ít số theo mình cứ lấy 2 cao thủ và chủ tịch trên diễn đàn lấy dàn 64s của 2 người sau đó vào mục tạo dàn số lấy trùng thì sẽ ra dàn ít số đánh hàng ngày. Hay hơn là nuôi

Nếu chơi dàn ít số theo mình cứ lấy 2 cao thủ và chủ tịch trên diễn đàn lấy dàn 64s của 2 người sau đó vào mục tạo dàn số lấy trùng thì sẽ ra dàn ít số đánh hàng ngày. Hay hơn là nuôi
Ngoài phương pháp kiếm theo ngày của bác thì e chỉ cs cầu kiếm tiền theo tuần, theo thág thôi bác

E có quả cầu này đang chạy lại bác tk nhé: CỘNG TỔNG 3S ĐẦU GĐB NGÀY THỨ 6 ĐƯỢC 1 SỐ, LẤY HÀNG ĐƠN VỊ SỐ ĐÓ LÀM CHẠM TỔNG ĐÁNH K4N

mình thì thường hay lấy GDB ngày CN lấy 2 số cuối của GDB cộng vào với nhau dx bao nhiêu rồi bóng dương lên làm 2 chạm đánh k7n thường 1 tuần có khi ra 2,3 lần

mình thì thường hay lấy GDB ngày CN lấy 2 số cuối của GDB cộng vào với nhau dx bao nhiêu rồi bóng dương lên làm 2 chạm đánh k7n thường 1 tuần có khi ra 2,3 lần
2 chạm 36số thường vốn hơi to bác à. 2 số đầu giải ĐB ngày CN cũng làm 2 chạm cứng nuôi chưa gãy tuần nào tử đầu năm đến h.