Cầu MB - ÔI TRỜI ƠI! (Đêm qua em bị...) | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ÔI TRỜI ƠI! (Đêm qua em bị...)

chạm 49 em nuôi từ hqua và ăn 98 rồi, còn chạm 4 nữa bác ah, khả năng hnay hoặc mai nổ chạm 4, nay bác kết chạm 0,5 em mạnh dạn chém đầu 2,5 kết tổng 234789
chúc bác may mắn
Tks bạn. Lô đề thì ko nói trước được điều gì. Cho nên cho dù không thích thì vẫn phải mặc quần LÓT nhé. Hehe

Đã bệt bộ 3 hôm. Nay bệt phát tổng nữa thì sao không nhỉ. Theo giấc mơ của bạn thì mình kết 0834 0843 8034 8043. Lót thêm 1đ lô 4d ?

Có lẽ thôi bác ạ. Giấc mơ vui thôi, số má nó cũng phải có cầu kèo mà. Chỉ mong có câu chuyện vui cho AE có chút tinh thần lạc quan vui vẻ cho một ngày mới.
Có khi em cũng vào mỗi con 1k cho có động lực. Mất có 14K thui nhỉ, bằng 3 cốc trà đá. Hehe
Hihi hôm trc tôi ngủ mơ như bạn nghĩ là vui thôi đánh 4 càng 2 con 1520 và 1502 đến tối nó về 5201 hic

Kính chào các Bác!
Chuyện nà thế lày, sáng nay ngủ dậy vào rửa mặt thì thấy mặt mũi sưng vù và bị lệch hẳn sang một bên. Nhớ lại những gì xảy ra đêm qua mới biết rằng, lúc đi ngủ, mình Mơ sảng không gọi tên Chồng mình, cũng không gọi tên Bồ mình, mà mơ thấy và gọi hẳn tên con số đề 4 càng.
Giờ mới nhớ lại con đó có tên là 3084.
Con Lạy Trời Khấn Phật, hnay cho nó về cái chạm thôi cũng được, hoặc 1 cái càng thôi cũng được, để con có tiền mua thuốc con chữa cái mẹt, không thì con đau lắm./
Xin mượn câu chuyện vui để gửi tới toàn thể AE diễn đàn để có tý lạc quan cho một ngày mới.
Chúc AE Rực Rỡ trong ngày hôm nay.!!!
HÀNG ĐÂY .!!!
CHIẾN ĐI NÀNG??

Đính kèm

Kính chào các Bác!
Chuyện nà thế lày, sáng nay ngủ dậy vào rửa mặt thì thấy mặt mũi sưng vù và bị lệch hẳn sang một bên. Nhớ lại những gì xảy ra đêm qua mới biết rằng, lúc đi ngủ, mình Mơ sảng không gọi tên Chồng mình, cũng không gọi tên Bồ mình, mà mơ thấy và gọi hẳn tên con số đề 4 càng.
Con Lạy Trời Khấn Phật, hnay cho nó về cái chạm thôi cũng được, hoặc 1 cái càng thôi cũng được, để con có tiền mua thuốc con chữa cái mẹt, không thì con đau lắm./
Xin mượn câu chuyện vui để gửi tới toàn thể AE diễn đàn để có tý lạc quan cho một ngày mới.
Chạm 8 đi nàng nhé

Kính chào các Bác!
Làm a hết hồn tưởng đêm qua e bị ấy thì khổ thân a

20900

báo cáo đã xem và đã vả. haha

Nam tiến Nữ lùi Phang 3083 3084 3085. Kinh nghiệm sương máu đó. Chơi cả đề đầu nữa nhé (83 84 85). Chỉ cần đánh vậy thôi