Thảo luận - P.P ĐƠN GIẢN NHƯNG HIỆU QUẢ. ACE THAM KHẢO.!!! | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận P.P ĐƠN GIẢN NHƯNG HIỆU QUẢ. ACE THAM KHẢO.!!!

Xin được phép chia sẻ với ace một p.p chơi 3 càng giải 6. Ace nào biết rồi thì ném đá Thoải mái nhé, Ace nào chưa biết thì áp dụng p,p như sao? Ace lấy 100 con số từ 00 đến 99 và ghép 2 càng 3d 0,1= 200 số đánh giải 6, chia vốn đánh đều tay ko chão, Ace tự test xem đánh 1điểm tháng lãi bao nhiu và đánh 10điểm tháng lãi bao nhiu nhé.!!! Chúc tất cả ace may mắn.!!!

Sửa lần cuối:
Mình vào mục nào đánh vậy bạn? Chỉ mình với

Mình vào mục nào đánh vậy bạn? Chỉ mình với

Canh nhịp vào nhỏ nhẹ càng 1,5,6 đc dạo này càng 5,6 cũng hay ra lắm

Mình có 4 càng 0,2,6,8 này ăn 27/30 ngày nhưng đang xem xét ghép chạm để chơi . Ae nào có pp bắt 3 cham tỷ lệ ăn cao thì chia sẻ nhé.

Làm gì có 4 càng ăn một tháng như vậy bạn.

Mấy hôm mình thử pp ghép càng lẻ với 50so chẵn lẻ lẻ chẵn nhưng k ăn thua
tôi thì hay xem tần suất ra càng nào nhiều thì oánh càng đó bác ạ, hôm qua cũng ăn nhẹ 0,1
Đề thì theo ct hihi, nghiên cứu nhiều mệt lắm

cả nhà cho mình hỏi phương pháp này đánh ở mienf nam hay miền bắc

Xin được phép chia sẻ với ace một p.p chơi 3 càng giải 6. Ace nào biết rồi thì ném đá Thoải mái nhé, Ace nào chưa biết thì áp dụng p,p như sao? Ace lấy 100 con số từ 00 đến 99 và ghép 2 càng 3d 0,1= 200 số đánh giải 6, chia vốn đánh đều tay ko chão, Ace tự test xem đánh 1điểm tháng lãi bao nhiu và đánh 10điểm tháng lãi bao nhiu nhé.!!! Chúc tất cả ace may mắn.!!!
mong bạn chia sẻ kỹ hơn vì mình mới chơi chưa biết cách cảm ơn bạn .