Cầu MB - Phương pháp bắt CHẴN - LẺ kiếm tiền mùa dịch | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Phương pháp bắt CHẴN - LẺ kiếm tiền mùa dịch

Tôi ? Ae làm tn để biết cầu nó chạy mà bắt nêu như bắt đúng vao lúc nó đi cầu khuôn thi sao chag hạn như hom qua tôg chẵn thi hn ae se đánh tông chẵn đứng k? Vậy hn sẽ bị gãy thử ? Chủ top thi mai ta có lên theo nữa k hay đợi như nào giả sử mai ta lại theo tổng lẻ ma mai nó về tổng chẵn thi sẽ như nào thật sự những cầu như này mìnhh cung tính va đanh nhiều rồi nhưng khổ lỗi đời k như la mơ

Tôi ? Ae làm tn để biết cầu nó chạy mà bắt nêu như bắt đúng vao lúc nó đi cầu khuôn thi sao chag hạn như hom qua tôg chẵn thi hn ae se đánh tông chẵn đứng k? Vậy hn sẽ bị gãy thử ? Chủ top thi mai ta có lên theo nữa k hay đợi như nào giả sử mai ta lại theo tổng lẻ ma mai nó về tổng chẵn thi sẽ như nào thật sự những cầu như này mìnhh cung tính va đanh nhiều rồi nhưng khổ lỗi đời k như la mơ
22/7 tới nay gay 10 tay lãi 24tr

vốn 5,550d/ ngày
2D
(a) 50 x 50d
(b) 10s kết x 100d
(c) STĐ x 100d
3D ghép 7 càng
(d) 350s x 5d
a + b + c + d = tổng vốn / ngày
Bạn vốn lớn nhỉ.hi mình chỉ dám vào 20₫ ngày đầu thôi hạ chạm dàn 20s 20₫ 3d 1 d.mai nếu đầu chẵn thì mình kết đầu 4,8

Bạn vốn lớn nhỉ.hi mình chỉ dám vào 20₫ ngày đầu thôi hạ chạm dàn 20s 20₫ 3d 1 d.mai nếu đầu chẵn thì mình kết đầu 4,8
Tui k chơi 3D
tui tính bác ý chơi từ 22/7 gãy 11 tay thì phải
24ngay ăn đc 48m trừ 22m lãi 24m

Tui k chơi 3D
tui tính bác ý chơi từ 22/7 gãy 11 tay thì phải
24ngay ăn đc 48m trừ 22m lãi 24m
Cầu kèo đã vậy n khi bắt đầu mình vào chơi phải gặp vào vận đỏ cơ bạn.có cầu có pp để ae áp dụng vào chơi là đc rồi bạn ạ

22/7 tới nay gay 10 tay lãi 24tr
Đấy là lý thuyet còn thực chiến nó khác mình tính thời gian gần đây 16ngày thì về 14ngay tong chẵn vậy ai đi tổng chẵn thi sẽ ăn nhiều trog thời gian này nhưng đề nó sẽ k đi nv sẽ co lúc nó về cầu khuôn ít ng binh tĩnh được mà chơi

Đấy là lý thuyet còn thực chiến nó khác mình tính thời gian gần đây 16ngày thì về 14ngay tong chẵn vậy ai đi tổng chẵn thi sẽ ăn nhiều trog thời gian này nhưng đề nó sẽ k đi nv sẽ co lúc nó về cầu khuôn ít ng binh tĩnh được mà chơi
Chơi theo pp2 hay 1
ai đi tổng thì húp cũng mấy chục r

C
Chơi theo pp2 hay 1
ai đi tổng thì húp cũng mấy chục r
nó k đơn giản như bạn ngĩ đâu đơn giản như hom qua đề về tổng chẵn hn tông lẻ la đã bị gãy rôi vậy theo chu tôp mai ta lên dừng hay theo tổng lẻ mà theo toii ngi mai có khi nó se lai ve tông chẵn nv đơn giản nhưng ai theo từ hn thì đã gãy 2n vậy ngày 3 ta se lr đanh gâp thep hay dừng lại chờ câu

C

nó k đơn giản như bạn ngĩ đâu đơn giản như hom qua đề về tổng chẵn hn tông lẻ la đã bị gãy rôi vậy theo chu tôp mai ta lên dừng hay theo tổng lẻ mà theo toii ngi mai có khi nó se lai ve tông chẵn nv đơn giản nhưng ai theo từ hn thì đã gãy 2n vậy ngày 3 ta se lr đanh gâp thep hay dừng lại chờ câu
Chơi pp này là chơi bệt đầu hoặc tổng mà.neu chơi đầu mai đầu chẵn chơi tổng mai chơi tổng lẻ.cứ chơi đi sao phải sợ bạn kk.choi dàn 64s kia gãy 4 ngày liền còn chưa sợ nữa là kk

Toi tính từ ngày 26/7-24/8 la gãy 9ngay an
Chơi pp này là chơi bệt đầu hoặc tổng mà.neu chơi đầu mai đầu chẵn chơi tổng mai chơi tổng lẻ.cứ chơi đi sao phải sợ bạn kk.choi dàn 64s kia gãy 4 ngày liền còn chưa sợ nữa là kk
minh k phản đối cách chơi này mình chỉ đag gop ý cho pp nó hoàn thiện thoii chơi đầu chan hay lẻ nó cung như bạn choi tổng chẵn hay tổng le thoi thag nay nó dag bệt lại tổng chẵn nhieu thi đuoc an thoiu chứ có thag nó cứ an 1-2n roi nó lại đổi cầu để mình tét cả 1nam xem sao nêu hiệu qua thi mình sẽ ok

Đr chơi này k cần chão tiền tính mấy tháng gần đang dương

minh k phản đối cách chơi này mình chỉ đag gop ý cho pp nó hoàn thiện thoii chơi đầu chan hay lẻ nó cung như bạn choi tổng chẵn hay tổng le thoi thag nay nó dag bệt lại tổng chẵn nhieu thi đuoc an thoiu chứ có thag nó cứ an 1-2n roi nó lại đổi cầu để mình tét cả 1nam xem sao nêu hiệu qua thi mình sẽ ok
Gửi phôi đây tes cho

Chơi kiểu này mình thấy hay hơn bắt tổng vì chơi tổng hình như có 1 lần là nó về kiểu 1-1 .9 ngày liền

142285
BCE7C5E9-5127-4F0E-82AF-BA44B0325373.pngToi ? Cac bạn nếu gặp cầu khuôn gãy 5hom nhu này thi các bạn xử lý nhu nao choi đeu tien hay danh gap thep neu choi deu tien thi toi ngĩ cả thag may mới go lại duoc cau gãy vì cầu ăn nó cũng sẽ k ăn thôg duoc 5n gãy đe cho cac bạn go duoc ngay 5n gãy kia đâu

View attachment 142285View attachment 142285Toi ? Cac bạn nếu gặp cầu khuôn gãy 5hom nhu này thi các bạn xử lý nhu nao choi đeu tien hay danh gap thep neu choi deu tien thi toi ngĩ cả thag may mới go lại duoc cau gãy vì cầu ăn nó cũng sẽ k ăn thôg duoc 5n gãy đe cho cac bạn go duoc ngay 5n gãy kia đâu
MẤy tháng gần đây đang quay quảng ninh cứ chơi đi kp lo toàn bệt tong thôi
con chạm toang 1469