Cầu MB - Phương pháp bắt đề 4 chạm và 3D đánh theo tháng | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Phương pháp bắt đề 4 chạm và 3D đánh theo tháng

E đang héo tàn vì cái món lotobet đây này! Vì nó mà khuynh gia bại sản rồi :( sắp tan nát hết gđ bác ạ!
Thật bác nhân tài bắt càng sao ko chủ yeu choi đài bác thoii choi gi lm
mon ko ăn dc bet dau

E đang héo tàn vì cái món lotobet đây này! Vì nó mà khuynh gia bại sản rồi :( sắp tan nát hết gđ bác ạ!
Ae mình giờ chi hy vọng btd 3d với 4d moi nhanh het nợ hum nay ông huykirc lại trung 099 50k hum truoc lm 100 củ ui

[
bác ko chia sẻ em ko niu keo nữa mong cứ quay song xxmb bac vào choits 3d cho hum sau nhé

Ae mình giờ chi hy vọng btd 3d với 4d moi nhanh het nợ hum nay ông huykirc lại trung 099 50k hum truoc lm 100 củ ui
May mắn thì ăn thôi! Cá nhân e vẫn tiếc nhất con đề 47 ! Đm nhọ như chó
Đánh 297 300k, 4297 100k má nó về 4247 cụ tổ

Oke! Thực sự e cũng rất muốn chia sẻ nhưng cầu kèo khi chia sẻ sẽ hay bị gãy! Nên khi kết quả về e sẽ vào pót càng cho ae tham khảo! 7 càng và hạ 5càng

May mắn thì ăn thôi! Cá nhân e vẫn tiếc nhất con đề 47 ! Đm nhọ như chó
Đánh 297 300k, 4297 100k má nó về 4247 cụ tổ
e va bac giong nhau số khổ ko sướng dc bac tuoi gi, trước e đánh 9757 x100k nó vè 8757

Tháng này phải nuôi bằng đc cặp đề 56,65 xem nó chạy đi đâu

Oke! Thực sự e cũng rất muốn chia sẻ nhưng cầu kèo khi chia sẻ sẽ hay bị gãy! Nên khi kết quả về e sẽ vào pót càng cho ae tham khảo! 7 càng và hạ 5càng
Thanhk bác nếu bác thấy 5 cang ổn là e gep 5c với 100 con đè

Thanhk bác nếu bác thấy 5 cang ổn là e gep 5c với 100 con đè
5 càng e đang bắt ăn thông đc 5 ngày rồi đó! Còn thông nữa hay hôk thì e cung. Chịu! Đề bệt kép như này mai sẽ phang ngay con càng 8

View attachment 121992
Hôm nay e xin chia sẻ phương pháp bắt 4 chạm đề và đánh 3D cho ae nào ít có time soi cầu
Ta cộng 2 số đầu vào giải nhất lấy tổng và bóng làm 2 chạm
Và lấy 2 số cuối giải nhất cộng lại lấy tổng và bóng làm 2 chạm
Trong trường hợp cả 2 tổng trùng nhau thì ta lấy con tâm càng giải nhất và bóng làm 2 chạm
Còn 3D nhà mình bắt theo phương pháp của CT SaiGon999: loại con tâm càng giải ĐB vs bóng và số đầu vào của giải đc ta còn 7 càng ghép
Đi đều tiền và cuối tháng tính lãi
Đến thời điểm hiện tại tháng 5 khá là rực rỡ r cả nhà mình ạ
Tỉ lệ vào tiền cả nhà tham khảo
Dàn 64s 20k
Dàn 3D 1k
Ae nào dày vốn thì x lên
Chúc cả nhà may mắn và rực rỡ
Bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn cách loại bỏ tâm càng với bóng giải đb và số đầu vào bằng hình ảnh ví dụ đc ko, mình vẫn chưa hiểu lắm

5 càng e đang bắt ăn thông đc 5 ngày rồi đó! Còn thông nữa hay hôk thì e cung. Chịu! Đề bệt kép như này mai sẽ phang ngay con càng 8
Vãi thế bác! Mà bác sn bao nhiêu? Em ko dây vào món lotobet chắc đời em nở hoa chứ ko bế tắc như hiện tại
cũng 1987 , trai đinh nhâm qui cos tài , minhf tài thật no nhieu

Bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn cách loại bỏ tâm càng với bóng giải đb và số đầu vào bằng hình ảnh ví dụ đc ko, mình vẫn chưa hiểu lắm
Gây roii ban oi buồn