Cầu MB - Phương pháp bắt đề 4 chạm và 3D đánh theo tháng | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Phương pháp bắt đề 4 chạm và 3D đánh theo tháng

Thấy AE chia sẽ nên mình cũng muốn góp vui tý, vài ngày trở lại đây AE lấy con số đầu vào G7.1 = ? (hàng chục) và kết hợp cả bóng dương ta được 2 chạm chơi cho ngày hôm sau nhé! hiện tại cầu đang ăn thông nên AE có thể test coi hợp lý thì vào tiền nhé. Chúc AE rực rỡ :)
Cảm ơn bạn cầu này ae có thể lấy số đầu vào giải 7.1 vs bóng và cộng thêm 3 đơn vị lấy bóng chơi 4 chạm
Cũng có ae nào đấy chia sẻ r nhưng vẫn cảm ơn bạn ạ
Chúc bạn sức khỏe

View attachment 121992
Hôm nay e xin chia sẻ phương pháp bắt 4 chạm đề và đánh 3D cho ae nào ít có time soi cầu
Ta cộng 2 số đầu vào giải nhất lấy tổng và bóng làm 2 chạm
Và lấy 2 số cuối giải nhất cộng lại lấy tổng và bóng làm 2 chạm
Trong trường hợp cả 2 tổng trùng nhau thì ta lấy con tâm càng giải nhất và bóng làm 2 chạm
Còn 3D nhà mình bắt theo phương pháp của CT SaiGon999: loại con tâm càng giải ĐB vs bóng và số đầu vào của giải đc ta còn 7 càng ghép
Đi đều tiền và cuối tháng tính lãi
Đến thời điểm hiện tại tháng 5 khá là rực rỡ r cả nhà mình ạ
Tỉ lệ vào tiền cả nhà tham khảo
Dàn 64s 20k
Dàn 3D 1k
Ae nào dày vốn thì x lên
Chúc cả nhà may mắn và rực rỡ
Cau chAtd lượng đó

TOMASTHONG
NAY CÓ KẾT
KẾT CHẠM , 1,6
TTĐ; 12,21,26,62
BTĐ 26
Chũ bác rr e nay e lại nghĩ nó sé gãy mn ạ
E kết bộ 23 vậy ra bộ 23 thì hn sẽ gãy mn ạ
E có cầu bộ 23 lại thêm mấy cầu của ct Ltd nữa nhưng e vẫn hi vọng thoing nốt ngày cuối tháng

Chũ bác rr e nay e lại nghĩ nó sé gãy mn ạ
E kết bộ 23 vậy ra bộ 23 thì hn sẽ gãy mn ạ
E có cầu bộ 23 lại thêm mấy cầu của ct Ltd nữa nhưng e vẫn hi vọng thoing nốt ngày cuối tháng
CẦU NAY CHMJ 2, CỨNG , LTS C7 , SẼ KO GẪY , MÌNH BẮT CHẠM MẤY NGÀY CHƯA NGÀY NÀO GẪY ,