Cầu MB - Phương pháp bắt song thủ lô khung 3 ngày bất bại. | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Phương pháp bắt song thủ lô khung 3 ngày bất bại.

ngày 9/11 ra 809. 3 ngày sau đều ko có 89, 98 mà a ơi
Thông từ 10/11 đến nay hơn chục ngày nếu cầu mà thông cả tháng thì chủ lô sập rồi bạn ạ. Đây mình đưa ra phương pháp.hiên tại tại vị trí đó cầu dang chạy đều

Giải 7
Lấy tại vị trí giữa 930
Ta có công thức ABC(BAC và AAC và BBC)
Lấy A-B=? B-A=? A-A=? B-B=?
Được kết quả gép với C
Vd 930 ta có 9-3=6 gép với C là 0 ta có cặp 060 chơi khung 3 ngày
Ace cứ tét thoải mái
Người ae cho hỏi A-A! B-B là gì mình ko hiểu

Bác pham tuyen cũng là thằng ăn trộm cầu người ta cả. Haha. Thằng này ăn cháo đá bác. Nó học cầu huynh19 xong lên diễn đàn tỏ vẻ ta đây. Nó thua sắp mặt lol. Tỏ vẻ. Câu liek được đeo j ko biết. Chi ân huynh19.
Của họ hay của ai thì họ cũng có lòng tốt cs rộng cho ae chưa biết đỡ thua tha mà, mà đã ghi chia sẻ lại rồi còn nói vậy bạn. Rõ ràng họ (Huynh19, Pham Tuyen...) đang giúp ae thì nhân cách họ cao hơn hẳn những người ích kỷ phải không bạn?

Của họ hay của ai thì họ cũng có lòng tốt cs rộng cho ae chưa biết đỡ thua tha mà, mà đã ghi chia sẻ lại rồi còn nói vậy bạn. Rõ ràng họ (Huynh19, Pham Tuyen...) đang giúp ae thì nhân cách họ cao hơn hẳn những người ích kỷ phải không bạn?
Vâng cũng là cầu mở rộng dang ăn thông còn cắt cầu mình biét lúc nào đâu . ai có kết. Thì chơi . tiền trong tay các bạn mà .hiện tại cầu dang bon hơn chục ngày. Còn có những người ích kỷ thì luôn nhận được những thứ ko tốt.