PHƯƠNG PHÁP BẮT TỔNG HÀNG CHỤC NGÀN + TRĂM VÀ BÓNG DƯƠNG | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

PHƯƠNG PHÁP BẮT TỔNG HÀNG CHỤC NGÀN + TRĂM VÀ BÓNG DƯƠNG

THIENNHAN 

Thượng Tướng
VIP CHAT
VIP Member
Điểm cảm xúc
15,457
Điểm
223
Xu
610Xu
??? Mong mọi cầu kèo đều mang lại chiến thắng cho anh em.
Khung giờ 22h00-22h45, ngày 18/09/2019
Ví dụ: Kỳ 452 : 1+1 = 2 - Bóng dương là 7 => Chạm 2,7 cho kỳ kế tiếp, áp dụng các kỳ sau cũng như vậy.
Anh em so kết quả từng kỳ nhé, mọi phương pháp đưa ra đều có thể ứng nghiệm trong 1 khoảng thời gian nhất định.
Trước khi vào tiền hãng soi cầu kỹ, ăn đủ là dừng.
Chúc anh em may mắn!

Đính kèm

• 12.6 KB Lượt xem: 743
  • 418.1 KB Lượt xem: 766
Ví dụ: Kỳ 452 : 1+1 = 2 - Bóng dương là 7 => Chạm 2,7 cho kỳ kế tiếp, áp dụng các kỳ sau cũng như vậy.
Anh em so kết quả từng kỳ nhé, mọi phương pháp đưa ra đều có thể ứng nghiệm trong 1 khoảng thời gian nhất định.
Chúc anh em may mắn!
Chủ tịch ơi. Thật sự e chưa hiểu lắm. E chuyên chơi đề. Thưa với chủ tịch là 1 ngày từ 0 cho đến 9 e chỉ cần bỏ đj 1 số thôi cũng ăn tiền rồi nhưng e k biết cách bỏ như thế nào cho hợp lý và đúng thời điểm. Mong chủ tịch bày mưu chỉ lối hộ em. E cám ơn

Chủ tịch ơi. Thật sự e chưa hiểu lắm. E chuyên chơi đề. Thưa với chủ tịch là 1 ngày từ 0 cho đến 9 e chỉ cần bỏ đj 1 số thôi cũng ăn tiền rồi nhưng e k biết cách bỏ như thế nào cho hợp lý và đúng thời điểm. Mong chủ tịch bày mưu chỉ lối hộ em. E cám ơn
phụ thuộc vào cầu chẵn lẻ, bóng âm dương. Em có thể vào kênh youtube của HH để xem các pp bằng video nhé

em mới vào , nhin bác chia sẽ cầu kèo thay có nhiu pp có ăn quá ! :)))

CHỦ TỊCH NHÂN CHO EM , VÔN BỎ RA BNHIU THI MỚI THEO DC BÁC HẢ ??

a Nhân dẹp trai oi ! choi môn nay có dặt chỉ tiêu 1 ngày bnhiu xèng ko hả a ??? em dang mun kiêm them xieng` de dong tien học phí ạ
:love::love::love::love::love::love::love:

hoi chieu em chơi theo phương pháp của bác em kiêm dc 3 củ roi !!!
5419

tks bác nhân nhiu lém!!!

cach chơi của a Nhân khá hiêu quá ! chịu khó quan sát cung thông trên 10tay do bác Nhân ! đa ta bac ve phuong pháp choi ạ !
<3 <3 <3

:love::love::love::love:

Chúc anh em may mắn!
sép nhâN CÓ NHÓM KO ?? CHO EM XIN 1 CHỖ VAO NHÓM VS BAC ! EM ĐANG O NGOAI DAO? XA QUÁ KO BIT A NHÂN CÓ NHẬN KÉO A E VỀ BỪ KO
CÓ AI THẮC MẮC CÂU NÀY GIONG TÔI KO NHẺ??? :eek::eek::eek::eek::eek:

Chúc anh em may mắn!
Đánh 2 đầu tiền nhị + hậu nhị luôn hả a. Hôm trước pp kia của a e chơi vẫn còn thông hôm nay lại thấy a ra thêm pp mới rồi :eek:

HÓNG CHỦ TỊCH RA THÊM NHIỀU PHƯƠNG PHÁP MỚI NỮA !!!
5463