Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP CHƠI “3D ÍT SỐ MIỀN BẮC” TỈ LỆ LÃI CAO | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP CHƠI “3D ÍT SỐ MIỀN BẮC” TỈ LỆ LÃI CAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ae cứ cơm nuóc đi,
tối nay hoặc mai t sẽ dướng dẫn bài 1 đó là là thế nào để hạ dàn 6x mà xuống 3x 4x 5x,mà luôn đảm bảo độ an toàn

ai hóng thì điểm danh ,nếu k dk 100 like .100 ae thì thôi nhé ace,,t sẽ để khi khác.kakakaka
13

ae cứ cơm nuóc đi,
tối nay hoặc mai t sẽ dướng dẫn bài 1 đó là là thế nào để hạ dàn 6x mà xuống 3x 4x 5x,mà luôn đảm bảo độ an toàn

ai hóng thì điểm danh ,nếu k dk 100 like .100 ae thì thôi nhé ace,,t sẽ để khi khác.kakakaka
có vẻ ae chưa biết đên nhiều nhỉ,cho thêm thời gian cho ae nhé//
còn hôm nay t các dàn chạm theo ngày,hiệu lại chạy,2 cái này t đánh giá là ok đấy,nó sẽ song song,nên ae nào theo dõi thì có thể ép dàn,
đầu đuôi thì đang có 2 cách chơi. 1 là tạm nghỉ ,2 là biến tấu thêm 1 cái đó là pp của bạn VIENDOMINO . vẫn cứ là ok chứ nhỉ

ae cứ cơm nuóc đi,

99

ae cứ cơm nuóc đi,

12

ANH EM KHÔNG NGỦ QUÊN TRÊN CHIẾN THẮNG. SỐ LÊN CẦN RẤT NHIỀU SỰ GIÚP ĐỠ TỪ AE. AI CHỐT CÀNG THỰC SỰ TỐT THÌ LẠI VỨT CÀNG NGÀY MAI VÀO ĐÂY, MÌNH SẼ LẠI BỚI TTC TIẾP CHO AE NHÉ. AE CHỐT 7,8CÀNG TỐT THÌ HẴNG LÊN CÀNG VÀO MỤC BLUAN NHÉ. VÀ AE THƯỞNG CHO TÔI LẪN BẠN BIGBEN113 THẬT NHIỀU LIKE ĐỂ AE CHÚNG TÔI CÓ TỊNH THẦN ĐI Ạ. CHÚC AE BUỔI TỐI VUI VẺ. AE HÃY QUĂNG CÀNG XỊN VÀO ĐÂY NHÉ

AE QUĂNG CÀNG VÀO MỤC BÊN TRÊN NHƯNG PẢI CHO DỮ LIỆU LÀ ĐÃ ĂN ĐC BNHIEU NGÀY RỒI NHÉ. CÁI NÀY LÀ MIẾNG CƠM MANH ÁO CỦA RẤT NHIỀU AE K CHỈ CÁC BAN HAY TÔI MÀ LÀ RẤT NHIỀU NGƯỜI NỮA NÊN AE LÊN CÀNG CHO CÓ TRÁCH NHIỆM VÀO NHÉ. ĐÂY LÀ NHÀ CỦA CHÚNG TA K PẢI CỦA RIÊNG TÔI VÀ BẠN BIGBEN113. THÂN ÁI

ae cứ cơm nuóc đi,

Mình hóng ct nhé

nhà mới thì sẽ có quy định mới nhé ae.
Ae biết cachs t chơi như nào r đấy..t k có cầu kèo gì cao siêu.
t chỉ vạn dụng tính toán của t để có số.

Các bạn muốn ăn đều.ăn thông.ăn ngập mồm thì nên biết
1.sẽ có 1 trang để tổng hợp càng của các ae đang ăn thông.cái này rất quan trọng.
2.kể cả các bạn k nên càng thì t vẫn có cách lên càng thôi.6 càng ăn 26/30 ngày là ae biết như nào r đấy.
cái quan trọng ở đây là t muốn tạo ra sân chơi cho tất cả ae.cho ae niềm vui vì đã góp phần vào sự thành công!.
chúc ae may mắn!!!

1.sẽ có 1 trang để tổng hợp càng của các ae đang ăn thông.cái này rất quan trọng.
2.kể cả các bạn k nên càng thì t vẫn có cách lên càng thôi.6 càng ăn 26/30 ngày là ae biết như nào r đấy.
cái quan trọng ở đây là t muốn tạo ra sân chơi cho tất cả ae.cho ae niềm vui vì đã góp phần vào sự thành công!.
chúc ae may mắn!!!
mk mới vào mong b chỉ giáo

chúc ae may mắn!!!
Có người dẫn đường chỉ lối các ae ắt sẽ đi đúng đường

Vào chỗ
ai điểm danh thì vào bài đó mà điểm danh,ngoaig là t k tính,
đó là duyên mệnh,ae đọc kỹ bài viết thì t mới thấy chân thành của các ae,ok?
Vào chô nào vậy banh

NAY KHOE VỚI ANH EM LÀ TÔI HÚP TẬN 8DÀN 3D TỪ 6X XUỐNG 1X VÀ 2DÀN GHÉP TTC. LÀM NHẸ NHÀNG 20Đ 3D. AE TỰ LỰA CHỌN DÀN MÀ CHƠI NHÉ. CỨ 2D MÀ VÃ CŨNG ẤM AE NHÉ. DÀN CỦA TÔI HAY BẠN BIGBEN113 ĐỀU TỈ LỆ HÚP AN TOÀN NGANG NHAU NHÉ
Bạn ơi bạn chốt số luôn ở đây nhé cho anh em theo với nhé. Trân thành cảm ơn bạn nhiều

Bạn để ý ở hàng trên là 9+6 thì bạn lấy 6+3=9 rồi ngày hôm sau là lấy 9+3=2 và cứ thế cộng lên bạn nhé
Như hôm đề 91 sao lại lấy đầu là 9+6 =567 và đuôi 91 1+8 cái này e ko hiêu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.