Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP CHƠI “3D ÍT SỐ MIỀN BẮC” TỈ LỆ LÃI CAO | Page 20 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP CHƠI “3D ÍT SỐ MIỀN BẮC” TỈ LỆ LÃI CAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn đừng nói vậy..tiền cả đấy ..tôi theo 4 chạm thôi..cũng đủ dùng rồi..từ đầu tháng mới xịt có 2 ngày ..tiền cafe tôi..ko phải bỏ lương ra rồi đấy.
Cho e học hỏi với bác. E chỉ cần 4 chạm là quá đủ r

đã xong r ae nhé
đó là 3 bài mà t đã và đang làm
còn bài 4 là 4D mảng từ 100-300 số
t đang thử nghiệm hết tháng này thì hiện tại t thấy cứ 1 tuần ăn 2 -3 ngày 4D
để xem hêt tháng này ra tết t sẽ giảng nốt 4D cho ae ,

hết bài
Bài này mình không có duyên vì vừa mới đi đường từ quê ngoại về , vậy là hết duyên bạn nhủ??

Mình cũng vào mà ko thấy bài của bn đâu. Mong bn cs lại đc ko

Không biết mình có nhớ nhầm cầu của bạn không , nếu đúng thì ngày mai là ngày cuối cho càng. 0,5 đúng không bạn nhỉ , và sẽ có 3,4d mảng ít số của bạn nhỉ

Theo tôi ae áp dụng các bài trước của CT KenKet là quá đủ dùng
-4 chạm
-6 đuôi
-6 hiệu
Cảm ơn CT KenKet rất nhiều. Có cái cần câu áp dụng chơi nhỏ nhẹ , rất bổ ích và đam mê❤️

Không biết mình có nhớ nhầm cầu của bạn không , nếu đúng thì ngày mai là ngày cuối cho càng. 0,5 đúng không bạn nhỉ , và sẽ có 3,4d mảng ít số của bạn nhỉ
E đang lm vẫn phải vưad vưa hóng bị nó mắng ui ,chắc bạn hỏi xem các bạn nhớ bài ko ae ai có chia sẻ minhd nưa ninh lm đây

Chúng mình hết duyên bạn à, mình thấy bạn cũng ham học , nhưng vì cv lên cũng bị nỡ nhiều bài hay đấy

Mọi người xem nhé mai là ngày cuối cùng mình lấy cái này ghép xoay vòng đc bộ 7X dùng cho cả tuần xịt đúng hôm thứ 2 thôi con thông đến giờ nay mình bắt bộ đều ăn tới 0x cũng từ dàn này và đuôi của thầy BIGBEN đó
2347

9560

2671350

64597

59710

Tuần trước mình có time mình cũng áp dụng pp này và cũng đã ăn dàn ít số , tuần này bận quá không âp dụng đc chỉ chơi 4 x thôi nhưng vẫn ổn, mai bạn lên dàn sớm tý cho mình tk với nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.