Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3D MIỀN NAM TỈ LỆ LÃI CAO | Page 78 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3D MIỀN NAM TỈ LỆ LÃI CAO

[CQ='HENNESSY83, c: 63496, m: 57200'][/CQ]
Tháng này e đỏ.đầu tháng thì cứ vô tư ép dàn ct hihi cứ mạnh dạn phẳng 3x 4xawn liên tọi.
.gần cuối tháng biết đến càng lại tự nhiên k dám đánh 2d ít số nữa.buồn đời vậy.
Sang tháng mong rực rỡ và may mắn tiếp.
Sáng tháng e vẫn ép dàn của e với 1 cao thủ nữa để đi cho nhẹ vốn.
Cái gì cũng phải từ từ. Hãy đi từng bước vững chắc mới tiến xa và thành công được.

Cứ bắt 1 thời gian xem TTC ổn , ăn đều đi bạn ah. Khi TTC ngon thì cá nào chẳng bắt được.

Quá ổn luôn em. E đi như này cho a nhé. Ngày e cứ đi 2k 3D duy nhất 1 dàn To là được. Tuyệt đối ko gấp chão. Cứ đi đều tiền như vậy. Thấy gãy là e tạm dừng 1 tay, ăn lại thì vào tiền. Cứ thế đến hết tháng nhé
Vâng ạ.em cứ chơi linh tinh vs lotobet nó hút sạch anh ạ.hy vọng các anh dạy dỗ chỉ bảo cho em nên người.cảm ơn cả nhà rất nhiều😔😔

Nói nhỏ em nhé. Em còn chơi bet thì đời e còn lụi nữa. Nên bỏ đi. Chơi mỗi xs thôi. A ko khuyên e bám đâu, nhưng cứ tin tưởng đi tháng ít nhất e cũng có thêm tháng lương và có khi còn nhiều hơn e tưởng
Vâng ạ.em cảm ơn anh nhiều lắm.hy vọng cả nhà mình sẽ có cái tết thật ấm lo và hạnh phúc😎😎

Cũng phải chơi có kỷ luật. Đừng thấy ae ăn to mà theo, đừng thấy ae kết mà kết theo. Vốn ít hãy lấy mục tiêu lãi ít đã.
Giờ theo các anh em phải theo đến cùng.nạp đúng số tiền để đánh.hy vọng đk các anh kèm cặp dạy dỗ em sẽ có cơ hội làm lại cuộc đời

CHÚC AE TỐI NAY NGỦ NGON MƠ ĐẸP NHÉ
Không uổng công tôi và bạn Kenket mất nguyên một buổi tối hôm qua để thảo luận. Và phương án cuối cùng thì đã chứng minh cho các bạn thấy nó hiệu quả rồi đấy. Hy vọng các bạn ủng hộ Tôi và bạn Kenket để ae chúng tôi vững tay chèo giúp AE có tí tết ấm áp.
Tôi cũng mong ae đọc được và thôg cảm cũng như tôn trọng tôi và bạn kenket:
1. Vì nội quy diễn đàn: nên có nhiều thứ k thể cse đc. Nên mog ae ko ai hỏi thêm về dàn 7x hay 8x hay phương pháp lên dàn.
2. Ae đi đúng phương pháp, đi đều tiền. Thua ko nản thắng ko kiêu, lấy ngắn nuôi dài đừng ai gấp chão. Chỉ cần ae đi đúng, kiên định thì Lãi sẽ nằm ở tay các bạn.

Cảm ơn anh e đã đồng hành cùng 2 AE Tôi

Từ ngày dính cái này em chưa bao giờ ăn đk 4d cả.anh có thể cho em xin cảm giác đó 1 lần đk ko anh😍😍😍
Cái gì cũng phải từ từ b ơi.mh đang dần hình thành ccahs chơi cho mh.tất cả dựa vào tính toán ,xác xuất.chứ ở cầu kèo gì cả.để t ngjieen cứu kỹ 1 time t sẽ show cho ae

CHÚC AE TỐI NAY NGỦ NGON MƠ ĐẸP NHÉ
Không uổng công tôi và bạn Kenket mất nguyên một buổi tối hôm qua để thảo luận. Và phương án cuối cùng thì đã chứng minh cho các bạn thấy nó hiệu quả rồi đấy. Hy vọng các bạn ủng hộ Tôi và bạn Kenket để ae chúng tôi vững tay chèo giúp AE có tí tết ấm áp.
Tôi cũng mong ae đọc được và thôg cảm cũng như tôn trọng tôi và bạn kenket:
1. Vì nội quy diễn đàn: nên có nhiều thứ k thể cse đc. Nên mog ae ko ai hỏi thêm về dàn 7x hay 8x hay phương pháp lên dàn.
2. Ae đi đúng phương pháp, đi đều tiền. Thua ko nản thắng ko kiêu, lấy ngắn nuôi dài đừng ai gấp chão. Chỉ cần ae đi đúng, kiên định thì Lãi sẽ nằm ở tay các bạn.

Cảm ơn anh e đã đồng hành cùng 2 AE Tôi
Em xin 1 slost đồng hành cùng 2 huynh kiếm 1 cái tết ấm lo hạnh phúc😎😎😎

[CQ='KENKET, c: 63568, m: 44087'][/CQ] Này bạn ơi. Sao mình k nghĩ kiếm tiền ở Miền Nam nữa nhỉ. 😬😬. Bạn nghĩ thế nào
B hiểu t ghê.hôm qua t định nói với b là.t sẽ giúp b lấy lại đúng tiêu đề mà b đã đặt đó là đánh mn.mh hôm qua thấy mn loạn quá lên thôi

may a cho em hỏi xíu chiều lại mấy a chốt số chổ nào mà em kiếm kg gặp ạ em mới vào mong đk giúp đở ạ