Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3D MIỀN NAM TỈ LỆ LÃI CAO | Page 91 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3D MIỀN NAM TỈ LỆ LÃI CAO

Nói thật với bạn là chưa nay mình lấy dàn 8s và ghép với 2 mảng 3,4d mà bạn cho càng 3,8 thì dàn 4d của mình lên đến 800s cơ

ai đó đã nói tính toán xác xuất thì k bền dk,nhưng các bạn có hiểu bản chất vấn đề đâu,thằng biết tihs toán là thằng thuê những người giỏi làm việc cho mình,và trong diến đàn này cũng vậy,các bạn cứ chọn ra lấy 10 ông giỏi đi,coi họ giúp mh lên số đi,coi họ là ng đi làm cho mh và mh hưởng thành quả đi,cần gì mất thời gian cầu kèo làm gì,và tôi chỉ mất 10 phút để tổng hợp ,thé thôi.

nay ae cứ cho t gáy nhé,gáy xong là t sẽ mất tíc mấy hôm thôi,kakaka.
bởi vì t đã chứng minh dk cho mn theo dõi t thấy là cứ kiên định dk phương pháp mh chọn thì sẽ thành công thôi,
nếu các bạn tìm dk pp như t các bạn mới biết dk nó vui sướng như thế nào

ai đó đã nói tính toán xác xuất thì k bền dk,nhưng các bạn có hiểu bản chất vấn đề đâu,thằng biết tihs toán là thằng thuê những người giỏi làm việc cho mình,và trong diến đàn này cũng vậy,các bạn cứ chọn ra lấy 10 ông giỏi đi,coi họ giúp mh lên số đi,coi họ là ng đi làm cho mh và mh hưởng thành quả đi,cần gì mất thời gian cầu kèo làm gì,và tôi chỉ mất 10 phút để tổng hợp ,thé thôi.

nay ae cứ cho t gáy nhé,gáy xong là t sẽ mất tíc mấy hôm thôi,kakaka.
bởi vì t đã chứng minh dk cho mn theo dõi t thấy là cứ kiên định dk phương pháp mh chọn thì sẽ thành công thôi,
nếu các bạn tìm dk pp như t các bạn mới biết dk nó vui sướng như thế nào
Đỉnh thật sự.chúc mừng nay e kung đk tý tiền đi chợ

[CQ='HENNESSY83, c: 66524, m: 57200'][/CQ] kaka trước bác còn nghi ngờ e đấy nha.kakaka
A vẫn bảo pp của e rất đau đầu, mấy ai hiểu đâu nhìn chóng hết cả mặt. Mà mỗi hôm lại đi nhặt số copy về mệt lắm. Nhưng cái càng và đầu đuôi , tổng thì nhẹ nhàng a thấy hay.

Nói thật với bạn là chưa nay mình lấy dàn 8s và ghép với 2 mảng 3,4d mà bạn cho càng 3,8 thì dàn 4d của mình lên đến 800s cơ
Chưa biết chuyện gì xảy ra thấy ae ăn dc là Chúc mừng ae ,e vẫn ko hiểu 3d,4d mảng có nghĩa 3d,mảng gép 4d mảng nó ra 4d đúng ko ạ

Vd 2d e lên dc rồi ,thì tiếp theo là như nào a
Thì mảng 3d lên giống 2d lấy các chạm làm dữ liệu nhập vào tạo mức và lên giàn xong cho nó vào tạo giàn 3d vào tiền thôi 6h30 xem kết quả ,đấy là ai thạo rồi còn cứ test kĩ đi ko lại mất tiền

Đấy công cụ lên dàn và ghép mảng đấy
Bác ơi e hiểu nôm na như này nhé xem đúng ko bác thứ nhất muốn ăn trước hết 2d phải chuẩn đúng k ,khi 2d đã ok rồi, ta đi tìm phần mảng 3d nghĩa là tìm càng cho 3d ta tìm dc 6 chạm đi sau nó sẽ chính là càng 3d đúng ko ạ sau đó ta cho mảng 2d với 3d mảng ốp với nhau đúng ko ạ ,nếu bản chất 3d mảng là như này phải ko ạ