Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3D MIỀN NAM TỈ LỆ LÃI CAO | Page 71 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3D MIỀN NAM TỈ LỆ LÃI CAO

Các bac cho e hỏi ngoài lề chút có cách nào đe tach 5 dan đặc biet 65 so k

vì đây là pp mới dk gây dựng thì theo t mấy bạn k nên hỏi t pp như nào nữa,vì t cũng đã nói hết với ae r,ae nào học thì nên tìm lại mà học ,k thì trước mắt cứ theo dõi mấy ngày,thấy ổn thì vào lấy số mà chơi,chứ bọn t có giấu gì đâu,
nois chung là cũng cứ từ từ các bạn ạ,đồng nát ngày nào chả quay,ae cứ tham khảo thôi đã,sau 1 thời gian bọn tôi sẽ rút ra dk kinh nghiệm chơi hiêuk quả thì lúc đó ae ta mới mạnh và tự tin lên được.
chúc nhóm ta sẽ quy tụ dk nhiều nhân tài và giúp đỡ nhau về bờ sớm/
Cám ơn các a đã tận tình. Chúc tất cả mọi người sk và nhóm ngày một rực rỡ

Một ngày gần nhất ae sẽ đx ăn TTĐề. Nhưng chắc chắn tôi và bạn Ketket sẽ có trách nhiệm chèo lái ae có một cái tết ấm no. Ae theo hay ko tuỳ ae. Ae chúng tôi chỉ đưa cái mồi câu cho ae, còn câu như thế nào là tuỳ các bạn: đừng ai vì ae tôi gẫy mà trách móc vì bọn tôi đã làm hết trách nhiệm và tâm huyết rồi. Ae nếu theo làm ơn chơi đúng pp tôi đăng. Làm ơn đừng chơi lan man. Chỉ cần ae mình cùng thắng, Là ae tôi vui rồi. Giúp đc càng nhiều ae sẽ giúp ae tôi tạo đc nhiều phước đức. Nên chắc chắn ae tôi sẽ hết lòng vì ae.

Một ngày gần nhất ae sẽ đx ăn TTĐề. Nhưng chắc chắn tôi và bạn Ketket sẽ có trách nhiệm chèo lái ae có một cái tết ấm no. Ae theo hay ko tuỳ ae. Ae chúng tôi chỉ đưa cái mồi câu cho ae, còn câu như thế nào là tuỳ các bạn: đừng ai vì ae tôi gẫy mà trách móc vì bọn tôi đã làm hết trách nhiệm và tâm huyết rồi. Ae nếu theo làm ơn chơi đúng pp tôi đăng. Làm ơn đừng chơi lan man. Chỉ cần ae mình cùng thắng, Là ae tôi vui rồi. Giúp đc càng nhiều ae sẽ giúp ae tôi tạo đc nhiều phước đức. Nên chắc chắn ae tôi sẽ hết lòng vì ae.
Hy vọng mn..đừng hẹn hò linh tinh..để topic lâu dài nhé.

vì đây là pp mới dk gây dựng thì theo t mấy bạn k nên hỏi t pp như nào nữa,vì t cũng đã nói hết với ae r,ae nào học thì nên tìm lại mà học ,k thì trước mắt cứ theo dõi mấy ngày,thấy ổn thì vào lấy số mà chơi,chứ bọn t có giấu gì đâu,
nois chung là cũng cứ từ từ các bạn ạ,đồng nát ngày nào chả quay,ae cứ tham khảo thôi đã,sau 1 thời gian bọn tôi sẽ rút ra dk kinh nghiệm chơi hiêuk quả thì lúc đó ae ta mới mạnh và tự tin lên được.
Em cũng thích chơi mn quá mà ko biết theo ai.hy vọng bám các anh về bờ.cảm ơn 2 anh rất nhiều

Cảm ơn 2 em nay a đc 10k dàn 6x

A già cảm ơn 2 em. A chơ
Anh già 54 tội cảm ơn 2 em. A mong 2 em lên dàn hằng ngày để a bám với

Chiều các ct lên sớm cho ae theo vs nhé.chúc tất cả ae có cái tết vv.e ngứa tay hay thua thằng bet27

Hằng ngày e cứ xem dàn anh lên. Sẽ có càng của bạn Ketket. Ae tôi kết hợp để có cả dàn và càng Ngon nhất cho ae chơi
Mình cũng vừa vào diễn đàn cũng lơ mơ nhiều, mong các Bác đi trước soi đường. Thanks you very much ❤️