Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3D MIỀN NAM TỈ LỆ LÃI CAO | Page 74 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP CHƠI 3D MIỀN NAM TỈ LỆ LÃI CAO

càng t k nóimnhuwng dàn 2d của bác ý k ổn trong tháng này,nêu stheo phải thei hihi chứ
Mai bác cho e xin ttc và stc e ghép 2 bộ riêng stc của chưa ra 05 vẫn bám cây cầu này chứ bác

[CQ='MR121514, c: 62776, m: 41236'][/CQ]
ca thủ hihi vẫn đỏ quá,nay định ép 7x với hihi và loại mấy con t lên cho b.mà thôi,mh kiên định đi theo dàn của b,k thì nay hup 4x và 6 càng 4 càng ý chức

b đã tess nó chưa,mấy tuần trước nó ăn thông vlin.tự nhiên 2 tuần gần đây nó gãy,nên tuần này b cứ theo dõi trong 6 càng của t có 05 k,nếu k có thì hôm đỏ bỏ.nếu có thì mạnh tay 05
mai bác lên dàn 3c cho ae theo mới

mh vẫn lên mà,mh chỉ gủi dữ liệu cho bạn MR thôi chứ mh k lên con số cụ thể,b hiểuccahs mh lên thì b tự lấy số mà lên giàn nhé

b đã tess nó chưa,mấy tuần trước nó ăn thông vlin.tự nhiên 2 tuần gần đây nó gãy,nên tuần này b cứ theo dõi trong 6 càng của t có 05 k,nếu k có thì hôm đỏ bỏ.nếu có thì mạnh tay 05
6 càng của a là 234578

mh vẫn lên mà,mh chỉ gủi dữ liệu cho bạn MR thôi chứ mh k lên con số cụ thể,b hiểuccahs mh lên thì b tự lấy số mà lên giàn nhé
2 bác mỗi bác 1 dàn , ae hợp ai thì lấy dàn ng đó chơi

loa loa loa loa loa loa'gấp gấp gấp

ae ơi,t lại có ý tưởng này,để bắt dàn đề duy nhất 60 số teowf về có thể 20 40 số,giống y như t bắt càng ý.
t cần 13-15 dàn bắt đầu đề,,,,ví dụ t ngày mai t bắt đầu đề là 2345678,
1 dàn chỉ 6-7 số thôi,
t muốn lấy ngẫu nhiến của các bạn, b nào có hứng thus với ý tưởng này thì điểm danh cho t
yêu cầu
1,phải biết bắt đầu đề
2.lên dàn từ 6-8 số

[CQ='KENKET, c: 62875, m: 44087'][/CQ] Thoii đồng xog rồi bạn ơi. Mai tôi sẽ chơi 1 dàn 510số và 1 dàn 490số. Xem ku nó có quá tỉ lệ cược ko. Đi đều tiền. Mai tôi sẽ lên kiểu đấy nhé. Tôi lên 3D luôn. Ko có dàn 2D nào nữa cả. Bạn thấy sao nào. 6x85 và có thể 6,7x x7
Nếu chơi 1 tài khoản là nị quá giới hạn nhé

[CQ='MR121514, c: 62930, m: 41236'][/CQ]
ok b ơi,nhưng theo t là mới đầu b chỉ lên 1ddanf duy nhất thôi,để nó ổn định lãi đã r ae ta tính đến chuyện rút gon
2 bạn định dỡ nhà đồng thì lặng lẽ mà làm . Ô rô ra thế này các bạn nhanh bị bay màu lắm

[CQ='KENKET, c: 62925, m: 44087'][/CQ] À tôi hiểu rồi. Thế thì cũng hơi khoai nhỉ. Tối qua mệt quá tôi ngủ sớm, trời HN lạnh thấy bà cố luôn. Món đấy thôi từ từ ae mình ngiên cứu. Ae mình cứ chơi chắc 1 món đã, cứ đi nhiều pp quá lại loạn. Nay ae mình cứ chắc cốp 8x và 6c. Và 1 dàn 7x 7c. Đi thế chậm nhưng chắc, vốn có thể nhiều tí nhưng đảm bảo lãi. Bạn giờ để nhẹ đầu bớt bạn chỉ cần tìm pp loại 2D và bắt TTC thôi, tôi cũng sẽ lên càng như bạn để xem có trùng TTC vs nhau ko. 2 nữa là quy tắc chia trứng thành nhiều giỏ: từ 2 dàn lớn như tôi nói trên, có thể hạ dàn xuống còn 4x và 5x để ghép 6c còn TTC ghép vs dàn 7x. Vậy là ta có 4 mức dàn để chơi: (gồm 8x6C,7x7C,4-5x6C,7xTTC). Tôi ngĩ cách này là tối ưu nhất và hôm nào nổ full thì lãi pải gấp 3 gấp 4. Tầm dàn 8x6c thì chỉ sợ xịt càng thôi, còn 7x7c thì chỉ sợ xịt 2D thôi - Như vậy tỉ lệ để xịt cả 2 là gần như rất ít. Việc quan trọng giờ là bạn pải lên dàn 8x chắc và sớm chút để tôi còn rút dàn xuống 7x và 4,5x. Bạn đọc kỹ pp tôi nói ở trên nhé. Nó hoàn toàn hiệu quả đấy, đừng ngĩ gì nó phức tạp quá, còn các món khác ae mình dần2 hoàn thiện, ngay cả việc chơi 4D mảng. Yên tâm, thoải mái rồi nhé. 😁
E thay vay là ổn định và tối ưu nhất ak 2 b!

loa loa loa loa loa loa'gấp gấp gấp

ae ơi,t lại có ý tưởng này,để bắt dàn đề duy nhất 60 số teowf về có thể 20 40 số,giống y như t bắt càng ý.
t cần 13-15 dàn bắt đầu đề,,,,ví dụ t ngày mai t bắt đầu đề là 2345678,
1 dàn chỉ 6-7 số thôi,
t muốn lấy ngẫu nhiến của các bạn, b nào có hứng thus với ý tưởng này thì điểm danh cho t
yêu cầu
1,phải biết bắt đầu đề
2.lên dàn từ 6-8 số
Dàn theo đầu mình có hết nhé thông 30 ngày luôn

Đính kèm

• 28.3 KB Lượt xem: 145