Cầu MB - Phương pháp chơi của rô-bin-sơn về từ đảo hoang? | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Phương pháp chơi của rô-bin-sơn về từ đảo hoang?

Mình là dân chơi lô đề cũng khá lâu rồi, mình thấy trên dien đàn hay các bạn ở ngoài ghi lô đề cũng vậy,rất dao động tâm lý, tâm lí của các bạn lúc nào cũng tham nên đánh ko có sự điều tiết, khi thua tha lại càng đâm vào, càng vào mạnh mong lấy lại số tiền đã mất thì càng thua, các bạn vẫn ảo tưởng về lô đề, chọn lấy một con và sau đó thưởng thức phút dây mong chờ, hồi hộp, đỏ thì không sao đen lại càng ấm ức dẫn đến loạn số, thực ra các bạn không có phương pháp chơi của riêng mình, theo mình muốn chơi được môn này các bạn nên học đã, học cho hiểu hết căn bản về lô và đề, hoc cách xem cầu, các kinh nghiệm chơi, dần dần các bạn có kiến thức nhất định nào đó để làm nền tảng chơi lô đề. Để tránh lỗi thời các bạn nên học hỏi, giao lưu mới mọi người chơi bộ môn này, học các cầu kèo kinh nghiệm tủ, các cầu kèo theo năm tháng.
Khi cac bạn học xong rồi thì nên tạo cho mình một lối chơi riêng, riêng mình với bộ môn này thì mình nhận định các bạn phải có hai thứ, một là vốn, hai là phương pháp ( pp vào tiền, chão khi thua, pp bắt số..) và cuối cùng các bạn có số, số ở đâu, một là theo một người nào đó, hai là tự soi.
Về soi số thì bản thân mình dựa vào các cầu tủ của mình, các kinh nghiệm theo năm tháng, sự liên kết giữa các con lô ( vì mình không chơi đề)
Cách của mình sẽ chơi lô khung hai ngày theo cặp( theo kinh nghiệm của mình thì lô cặp đề dàn), vốn chơi bộ môn này là 1500 điểm chia thành 4 khung, Phương pháp vào tiền một khung lô là 1.4 (20₫ hai con. 80₫ hai con), nếu thua khung chão lên gấp hai ở khung sau, mục tiêu ăn tiền đạt 12tr một tháng thì dừng.
Cách đánh đều lấy ăn một nháy một khung, nháy thứ hai chính là lãi ( mặc dù đã lãi dày ở một nháy rồi), mình tính như sau khi lãi đủ chỉ tiêu 12tr thì mình dừng lại số lãi đó mình bỏ vào vốn 5tr, 7tr bỏ túi( tiền thực sự kiếm được từ môn lô đề này) , sẽ có nhưng khung nổ hai ba nháy, nó se lên quá tiền, số tiền đó chính là tiền ăn tiêu trà đá bia hơi.
Đó là cách chơi của mình trong ba năm qua muốn chia sẻ cùng với mọi người, chúc mọi người thành công ????View attachment 59189
Tks kiu anh. Bây giờ để mà hỏi pp bắt lô thì xem ra nó rất nhiều, phải tổng hợp đủ các thứ cầu kèo nhịp điệu...nếu ko khéo thì có thể dẫn đến loạn số. Vậy để giúp đỡ AE thì hàng ngày a lập cái Topic và chia sẻ cặp số chơi lên đó để mn cùng hóng có được ko a? Chúc a và MN may mắn và sớm về bờ thành công. Tks!

Bác nên chia sẻ cho ae cách bắt lô khung chỉ cầu kèo còn pp chơi thì ai cũng biết nhung ko biết bắt số
Về soi số nó kết hợp nhiều lắm bạn ơi, chia sẻ có đên têt ko hết. Bạn có thể tham khảo kinh nghiệm của ct tia chớp + số cao thủ để bắt lô ý

Tks kiu anh. Bây giờ để mà hỏi pp bắt lô thì xem ra nó rất nhiều, phải tổng hợp đủ các thứ cầu kèo nhịp điệu...nếu ko khéo thì có thể dẫn đến loạn số. Vậy để giúp đỡ AE thì hàng ngày a lập cái Topic và chia sẻ cặp số chơi lên đó để mn cùng hóng có được ko a? Chúc a và MN may mắn và sớm về bờ thành công. Tks!
Bạn có thể chơi 030 hôm nay và ngày mai như mình.

Nổ 030 rồi đấy