Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP CHƠI DÀN ĐỀ AN TOÀN, HIỆU QUẢ. Đảm bảo có lãi | Page 52 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP CHƠI DÀN ĐỀ AN TOÀN, HIỆU QUẢ. Đảm bảo có lãi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đồng hành với ae dc 8 ngày rồi. Kq chưa đc khả quan lắm. Có lẽ ae vào sau vẫn chưa đc xanh nhỉ.

View attachment 329275
Đồng hành với ae dc 8 ngày rồi. Kq chưa đc khả quan lắm. Có lẽ ae vào sau vẫn chưa đc xanh nhỉ.
Từ đầu tháng 10 đến hnay mình lãi đc gần 40m rồi đấy ae. Ae vào sau cứ thống kê theo ngày ae vào nhé. Đảm bảo ae sẽ xanh k có nhưng. Mà ae phải kiên trì nhé. Mỗi tuần 1 ít thế thôi cộng lại cả tháng ra gì đấy. Chúc ae may mắn

Từ đầu tháng 10 đến hnay mình lãi đc gần 40m rồi đấy ae. Ae vào sau cứ thống kê theo ngày ae vào nhé. Đảm bảo ae sẽ xanh k có nhưng. Mà ae phải kiên trì nhé. Mỗi tuần 1 ít thế thôi cộng lại cả tháng ra gì đấy.
Mong tháng mới bám ct để cuối tháng có tiền trả nợ

Từ đầu tháng 10 đến hnay mình lãi đc gần 40m rồi đấy ae. Ae vào sau cứ thống kê theo ngày ae vào nhé. Đảm bảo ae sẽ xanh k có nhưng. Mà ae phải kiên trì nhé. Mỗi tuần 1 ít thế thôi cộng lại cả tháng ra gì đấy. Chúc ae may mắn
Ngon quá b ơi, ước mơ của nhiều ae

Cảm ơn b nhiều. M biết muộn nên theo đc 2 hnay. Hnay đc 1k theo dàn b note. Hy vong bám theo b để tháng 10cu thôi là m mừng lắm rồi b a

Cảm ơn b nhiều. M biết muộn nên theo đc 2 hnay. Hnay đc 1k theo dàn b note. Hy vong bám theo b để tháng 10cu thôi là m mừng lắm rồi b a
ok b. Cứ yên tâm mà chơi. Công việc của ae chỉ là copy và paste thôi. Dần dần có lãi đủ 5 tay ae lại tăng mức cược lên cho mình. Tháng đầu ae sẽ chưa đủ tự tin để tăng đâu. Cứ đi đều theo mức cược mình đưa ra cho ae đã nhé.

Theo từ hôm 16 bác à. Mà hôm đó máu chiến theo nam với trung đúng hôm gãy mới đau. 😄😄😄

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.