Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP CHƠI DÀN ĐỀ AN TOÀN, HIỆU QUẢ. Đảm bảo có lãi | Page 68 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP CHƠI DÀN ĐỀ AN TOÀN, HIỆU QUẢ. Đảm bảo có lãi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CT bảo chơi theo tháng, kiếm lãi tháng mà, đừng bỏ ae chứ CT ơi, hic
Anh em
Cám ơn ae đã động viên và tin tưởng. Tin vui cho ae. Ngày mai.
1. Sẽ k còn có chuyện gãy thông 2 ngày cả 2 dàn nữa nhé
2. 2 dàn sẽ giảm xuống còn 4x số, trường hợp gãy 1 trong 2 vẫn xanh, k âm.

3. vẫn còn th gãy cả 2 dàn nhưng ít. Lãi theo tháng sẽ tăng lên
Hnay ae vẫn cứ đi dàn này. Mai chúng ta lên thuyền theo ctrinh mới.
Anh em yên tâm theo CT theo đơn vị tháng, mong CT bừng bỏ anh em thôi

Thấy kép hơi buồn. Xem lại dàn nhẹ cả ng. Cả chiều k dám bình luận hay chúc j luôn. Hú vía. 😄😄😄
Tôi thề luôn chưa bg lại có sự trùng hợp như thế. Thằng gần nhà tôi sn 1983. Hôm về 888, nó ngồi cùng bàn ắn sáng với tôi. Từ bé giờ mới lần đầu. Nó cũng là người ko bình thường, sáng nay tôi ra ăn lại gặp nó 2 ông vẫn ngồi như lần trc. Lúc về tôi nghĩ chẳng lẽ đề lại bộ 83 ah. Sợ thật.. chúc mừng a e đã rr

Nó dàn xếp quá lộ liễu 😂
bình thường mình chơi 1m chả bao giờ soi kết quả đâu. Cứ đặt cược xong để đấy, lắm hôm sang hôm sau mới soi kq. Đợt này lên dàn cho ae. Chả hiểu sao nặn kq lại thấy hồi hộp. May mắn vẫn còn duyên với ae.

Tôi thề luôn chưa bg lại có sự trùng hợp như thế. Thằng gần nhà tôi sn 1983. Hôm về 888, nó ngồi cùng bàn ắn sáng với tôi. Từ bé giờ mới lần đầu. Nó cũng là người ko bình thường, sáng nay tôi ra ăn lại gặp nó 2 ông vẫn ngồi như lần trc. Lúc về tôi nghĩ chẳng lẽ đề lại bộ 83 ah. Sợ thật.. chúc mừng a e đã rr
Lô khung bác ăn 2 nháy 22 phải k nhỉ

bình thường mình chơi 1m chả bao giờ soi kết quả đâu. Cứ đặt cược xong để đấy, lắm hôm sang hôm sau mới soi kq. Đợt này lên dàn cho ae. Chả hiểu sao nặn kq lại thấy hồi hộp. May mắn vẫn còn duyên với ae.
Ai cũng xa bờ hết cả, mong chủ top thấy nào ổn khả năng cao thì a lên 2 dàn để ae theo kiếm ít lãi ạ. E cảm ơn ạ

Mình mới quay lại đe. Tình cờ lướt gặp toppic này. Mới chơi theo CT hôm nay là hôm thứ 3.

Trong toppic này còn có bác loại đuôi cũng hay đấy. Đọc qua và tes OK. Nếu lấy dàn CT loại đuôi 3,4 hôm nay vẫn Ăn

Ai cũng xa bờ hết cả, mong chủ top thấy nào ổn khả năng cao thì a lên 2 dàn để ae theo kiếm ít lãi ạ. E cảm ơn ạ
Công thức nó có sẵn rồi e. A k dám chắc hnao ổn nhất đâu. Xác xuất a cũng tính rồi. Cứ đi đều thôi lấy lương thôi e. Tỉ lệ húp theo tháng 50- 70%. Xịt 20%. Qua 44 xịt là do chủ quan. Vậy là xịt mất 5 ngày rồi.

Ra kép nghĩ bụng toi roii.vào thấy húp full tỉnh cả người.cám ơn chủ tịch .chủ tịch giữ phong độ ntn cho a e còn vào dc bờ

Công thức nó có sẵn rồi e. A k dám chắc hnao ổn nhất đâu. Xác xuất a cũng tính rồi. Cứ đi đều thôi lấy lương thôi e. Tỉ lệ húp theo tháng 50- 70%. Xịt 20%. Qua 44 xịt là do chủ quan. Vậy là xịt mất 5 ngày rồi.
Hôm nay nổ lại ngay í mà, chúc mừng bác và ace nhé

Nói thật với bác là nhiều ae như e cứ lao đầu vào như thiêu thân trên bet thôi. Nhưng từ hôm bác lên e theo dõi thấy 3 hôm tỉ lệ ăn đều đều. E bám từ hôm ấy cũng có lãi ra rồi. Với lại nhiều ae ko biết đc đến cầu kèo gì cả. Như e học nhiều nhưng ko ngấm vào đầu. Chỉ mong đc những ng như bác tâm huyết giúp ae lên những con số chính xác để ae bám về bờ. Cám ơn bác nhiều.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.