Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP CHƠI DÀN ĐỀ AN TOÀN, HIỆU QUẢ. Đảm bảo có lãi | Page 73 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP CHƠI DÀN ĐỀ AN TOÀN, HIỆU QUẢ. Đảm bảo có lãi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
50/50 em ơi, Tính chia đều, dc thì dc cả 2, mà có thua G1 thì GĐB gánh, còn Đen lắm thì full cả 2, đỏ thì full cả ĐB vs G1.. trước a cũng nghĩ như vậy? Xong suy cho cùng G1 là Lô, cầu kèo khác so với GĐB k chuyên về G1 thì k chơi, Lô thì ảo hơn đb chắc rồi. Phân tâm quá vào cả2 thành ra K ăn thua, tập chung 1 mảng thôi, chia chứng vào 2 giỏ 2D và 3D đề là Đc rồi. A đi trước a nghĩ nvay, k nên ăn xổi, còn tuỳ chú Em có pp hay cách gì thì cứ thử vài ngày xem, test là 1 chuyện, khi xuống tiền thì lại là chuyện khác đấy e nha
Em thấy anh nói hợp lý ạ.

50/50 em ơi, Tính chia đều, dc thì dc cả 2, mà có thua G1 thì GĐB gánh, còn Đen lắm thì full cả 2, đỏ thì full cả ĐB vs G1.. trước a cũng nghĩ như vậy? Xong suy cho cùng G1 là Lô, cầu kèo khác so với GĐB k chuyên về G1 thì k chơi, Lô thì ảo hơn đb chắc rồi. Phân tâm quá vào cả2 thành ra K ăn thua, tập chung 1 mảng thôi, chia chứng vào 2 giỏ 2D và 3D đề là Đc rồi. A đi trước a nghĩ nvay, k nên ăn xổi, còn tuỳ chú Em có pp hay cách gì thì cứ thử vài ngày xem, test là 1 chuyện, khi xuống tiền thì lại là chuyện khác đấy e nha
Bc nói hộ e luôn rồi. Cứ chuyên tâm 1 món tốt là ok. Tổng kết pp hiện tại cuối tháng xanh là nhiều a e đa tạ lắm rồi...

Là dàn nuôi tuần thì cứ đi theo tỉ lệ đặt ra để nuôi trong tuần. Ăn ngày nào thì ngỉ tuần đó. Ví dụ thứ 2 bạn ăn thì bạn có thể ngỉ. Hoặc bạn có thể nuôi tiếp với mức 1 là tỉ lệ ban đầu. Nhưng theo mình thấy nuôi tuần thì bạn lên cân nhắc vì cần phải ổn định tâm lý cơ
Nên nuôi theo tuần hoặc 1 khung cố định ạ.
Vì hôm qua e test thấy có dải bị gãy hơn chục tay đấy

ok a zai. Để e test độ ổn định trc. Chiều e cứ lên số để ae ngắm 1tg xem sao. Đc cái giải nhất vào phát có ngay k phải đợi a nhỉ 🤣🤣🤣
Chuẩn luôn, G1 vào có luôn đỡ hồi hộp như đặc biệt haha..

Em thấy anh nói hợp lý ạ.
ĐÚNG RỒI BÁC ,NGHIÊN CỨU NHIỀU DỄ LỌAN SỐ LẮM,CỨ BỊ PHAN TÂM VÀI NGÀY LÀ NẢN NGAY,CỨ CHUYÊN TÂM VÀO 2D.3D LÀ NHIỀU AE CÓ CHỖ BÁM BÁC Ạ
Cái này do sở thích và tuỳ mỗi người nữa em à , Nhưng bằng chứng đã có mấy ngày trước rồi đấy, hôm đang ăn 2-3 ngày full xong thấy ngon ngon tuanpzotn hỏi ae chơi thêm Miền nam miền trung k? Ae hưởng ứng xong cũng chơi đủ các đài, kết quả thì sao?? âm luôn cả 3 miền, chưa kể Miền nam trung trượt xog vào miền bắc gấp lên rồi ngồi mà cầu nguyện 😂 hôm đấy mà trượt nữa thì chắc hôm sau đảm bảo ae tê cóng luôn

ok a zai. Để e test độ ổn định trc. Chiều e cứ lên số để ae ngắm 1tg xem sao. Đc cái giải nhất vào phát có ngay k phải đợi a nhỉ 🤣🤣🤣
E cứ test và tk xem vài ngày xem ổn k rồi quyết định chơi hay k, còn em lên là kiểu gì cũng có ông phang luôn, đỏ thì ksao mà gãy là mệt đấy? Là người dẫn đầu cho ae theo. a nói thật với em, em có vốn thì khác với các ông đang nợ nần lãi nọ lãi kia, cần chơi chắc ăn để qua ngày, ae mình chơi có thua 1-2-3 ngày cũng ok còn ae thì khác mình, vay mượn để chơi gỡ bù chỗ này chỗ kia. Giờ đã có người theo mình phải có trách nhiệm hơn nghĩ đồng tiền của họ như của mình, nói chung a chỉ muốn tốt cho chú Em và mn thôi. Có pp 3D đề mới là cái tốt lắm rồi, Làm sao để phát huy kéo tất cả ae lên núi ăn tết 💪🏻💪🏻💪🏻

E cứ test và tk xem vài ngày xem ổn k rồi quyết định chơi hay k, còn em lên là kiểu gì cũng có ông phang luôn, đỏ thì ksao mà gãy là mệt đấy? Là người dẫn đầu cho ae theo. a nói thật với em, em có vốn thì khác với các ông đang nợ nần lãi nọ lãi kia, cần chơi chắc ăn để qua ngày, ae mình chơi có thua 1-2-3 ngày cũng ok còn ae thì khác mình, vay mượn để chơi gỡ bù chỗ này chỗ kia. Giờ đã có người theo mình phải có trách nhiệm hơn nghĩ đồng tiền của họ như của mình, nói chung a chỉ muốn tốt cho chú Em và mn thôi. Có pp 3D đề mới là cái tốt lắm rồi, Làm sao để phát huy kéo tất cả ae lên núi ăn tết 💪🏻💪🏻💪🏻
A nói rất đúng, chỉ cần lên số giải nhất là kiểu gì cũng sẽ có ae theo, nên là tốt nhất tập trung 2,3D đặc biệt vì phần đấy bác tuanpzotn đang làm rất ổn.

K hổ danh là bang chủ. Có tầm Nhìn xa trông rộng.

B tuanpzont ơi? Theo tôi thì trong đây cũng có nhiều ae chơi cũng lâu rồi hoặc cũng ít nhiều cũng gọi là nghiên cứu một chút về môn dàn db miền bắc này? B có thể kêu gọi mn mỗi người đưa ra một cách loại số cho dù chỉ là 1 con thôi b 1 người là 1 con nhưng 10 người sẽ loại được 10 con b ah? Mình xin chia sẻ với b cách loại 1 con của mình b lấy giải 2,1 của ngày hôm trước con hàng nghìn giữ nguyên và lấy bóng con hàng trăm loại đc 1 số, vd kq ngày 24/10/2023 giải 2,1 là: 77232 ngày 25/10/2023 ta loại con 77, đây chỉ là chìa sẻ của một mình mình nhưng mình nghĩ có 10 người cs như mình thì b sẽ có pp loại đc 10s b ah? Mong b và mn đừng chê cười mình vì pp loại 1 số này của mình nhé , hihi chúc b và ae trong dd mk và thành công rr

Cám ơn ae đã động viên và tin tưởng. Tin vui cho ae. Ngày mai.
1. Sẽ k còn có chuyện gãy thông 2 ngày cả 2 dàn nữa nhé
2. 2 dàn sẽ giảm xuống còn 4x số, trường hợp gãy 1 trong 2 vẫn xanh, k âm.

3. vẫn còn th gãy cả 2 dàn nhưng ít. Lãi theo tháng sẽ tăng lên
Hnay ae vẫn cứ đi dàn này. Mai chúng ta lên thuyền theo ctrinh mới.
Luôn tin tưởng gửi gắm tình yêu đến bác. Chúc bác mạnh khỏe, vững vàng tay lái chở anh em lên bờ sớm về quê ăn tết!

Bạn cần tầm ,3h mình lên cho ứn dụng mức số của khoảng 200 dàn cứ loại thoải mái
mình có rồi. Vẫn đang dùng nó. Hạ tầm 10 số ok. Sâu hơn hên xui. Dữ liệu hơi nhiều vẫn chưa biết cách lấy sao cho hiệu quả. Vẫn đang nghiên cứu. B thường dùng ntn vậy???

Bang chủ nói chuẩn không phải chỉnh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.