Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP CHƠI DÀN ĐỀ AN TOÀN, HIỆU QUẢ. Đảm bảo có lãi | Page 77 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP CHƠI DÀN ĐỀ AN TOÀN, HIỆU QUẢ. Đảm bảo có lãi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
dàn bác bắc trung nam vẫn ổn mà. Bác có thể hạ dạn 2x số kèm theo dàn 5x số chơi bắc trung nam e nghỉ okie đó dàn nọ gánh dàn kia
chơi cả trung nam vốn lại dày. Sợ ae k theo đc. Mà lên ae ít vốn vào k đủ lực thành ra lại hại ae. Cứ để dần dần. Theo ctrinh này 1tg nữa đi. Mình nghiên cứu thêm.

Cứ đều đều mà hiệu quả a ạ.kk. Nay e ép pp mới cũng ăn. Mã mội tội pp mới ra đầu 0 hoặc 9 lại hên xui. Nên đắn đo.Từ đầu 1 đến 8 ra là húp.
chuẩn luân em, cái gì mà hên xui thì tạm hoãn đã để nâng cấp set úp ngon thêm chứ đầu 0,9 có đợt bệt thì toang lắm. Chúc mừng cạn cái Nào.. Lâu lắm A Chưa được uống rượu với Hảo Huynh Đệ haha 👏🏻👏🏻🍻

Chỉ cần thao tác copy, paste là sau 18h30 các bác có chầu bia hơi. Cảm ơn bác chủ top lần nữa..
chơi đc khoảng tầm1 2 tháng.Khi mà ae đã quen nhịp ăn nhịp gãy. Kết quả ra tnao cuối tháng nó vẫn xanh.Đến lúc đấy ae còn chả buồn xem kết quả nữa ấy.kkk

chơi đc khoảng tầm1 2 tháng.Khi mà ae đã quen nhịp ăn nhịp gãy. Kết quả ra tnao cuối tháng nó vẫn xanh.Đến lúc đấy ae còn chả buồn xem kết quả nữa ấy.kkk
Chúc mừng a, chúc mừng cả nhà lại tiếp tục mạch húp thông. Còn mấy ngày cuối tháng, chúc cả nhà mai ta lại chén full nhé

chúc mừng ae. Cứ đều đều từ giờ đến cuối tháng 2 3 hôm thông nữa là đẹp. Theo thống kê hàng tháng của mình. Thường cuối tháng sẽ thông trên 3 ngày.
Chúc mừng bác. Chúc mừng anh em nhé! Mình theo ct dc 3 hôm thì hnay full dàn đi mức nhỏ nhất

ăn rồi ae ơi, được hơn 5 củ rồi, đủ chỉ tiêu tháng này rồi, cám ơn ct nhiều
Bạn mới chơi nên chưa quen.vốn 60tr chi 5 tay thì hơi rén. Sau này quen. Chia hơn chục tay như vậy nhẹ nhàng như đi chơi. Hôm trc mình có nói rồi. Cứ đều tay 30 ngày sang tháng sau kiểu gì b cũng có thêm suất vốn như thế nữa. Pp mình chơi k còn là chơi số nữa rồi ae ạ. Nó là đầu tư thì đúng hơn.kkk

Bạn mới chơi nên chưa quen.vốn 60tr chi 5 tay thì hơi rén. Sau này quen. Chia hơn chục tay như vậy nhẹ nhàng như đi chơi. Hôm trc mình có nói rồi. Cứ đều tay 30 ngày sang tháng sau kiểu gì b cũng có thêm suất vốn như thế nữa. Pp mình chơi k còn là chơi số nữa rồi ae ạ. Nó là đầu tư thì đúng hơn.kkk
Đầu tư có bảo hành nhé các bác.

Cứ ăn như này thì mỗi tháng e tính như e sẽ dư ra 30tr. Hơn lg giám đốc bác ah
còn gì bằng nữa.kk. mong là như thế. Chơi số chỉ là 1 phần kiếm thêm thôi e. Vẫn cần công việc chính nữa nhé. Bỏ bê chỉ chơi số là hỏng đấy.🤣🤣🤣

còn gì bằng nữa.kk. mong là như thế. Chơi số chỉ là 1 phần kiếm thêm thôi e. Vẫn cần công việc chính nữa nhé. Bỏ bê chỉ chơi số là hỏng đấy.🤣🤣🤣
Đúng rồi bác, làm ít hay nhiều cũng cần có công việc chính, chiêù chỉ cần thao tác 10phút copy, là có thêm tháng lương.

Chúc mừng bác. Chúc mừng anh em nhé! Mình theo ct dc 3 hôm thì hnay full dàn đi mức nhỏ nhất
bạn cứ cbi đủ vốn như mình hd. 5 tay rén thì chia thêm ra. Cứ đi đều. K phải suy nghĩ. K lo cụt vốn đâu mà sợ. K đc tất tay đâu nhé.

Đúng rồi bác, làm ít hay nhiều cũng cần có công việc chính, chiêù chỉ cần thao tác 10phút copy, là có thêm tháng lương.
đúng rồi ae mà đắm chìm chơi số mà k có công việc. Thì kiểu gì cũng la liếm sang bet. Mà bet ae biết là gì rồi đấy. Là con đường ra đảo hoang sống với khỉ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.