Thảo luận - Phương pháp chơi dàn đề hiệu quả, thu nhập hàng tháng | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Phương pháp chơi dàn đề hiệu quả, thu nhập hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào ae, mình vào diễn đàn cũng đã lâu nên cũng học hỏi được nhiều kiến thức từ các cao thủ, ae thành viên diễn đàn nhiều cách chơi rất hay.
Nhiều ae đang xa bờ thì nên bỏ thời gian ra học hỏi các kiến thức mà trước giờ mình chưa biết. Nên bỏ cái tôi của mình thì ae mới tìm được cách chơi giúp mình về bờ được.
Vì mình thấy đa số ae vào diễn đàn là do xa bờ, chưa tìm được hướng đi hợp lý, chơi tất tay, hết vốn. ...
AE đã vào diễn đàn thì nên học cách chơi, phương pháp chơi, quản lý vốn của mình, chơi ăn ít nhưng bền, tổng kết tuần hoặc tháng thì sẽ có lãi, thêm thu nhập cho ae.
AE vốn ít thì nên chơi dàn đề, tiền vào theo tỷ lệ 1-2-5 hoặc 1-3-8
Chọn các cao thủ có phong độ đề tốt thì mỗi ngày ae có thể kiếm thêm vài trăm, 1 ngày công.
Mình sẽ tổng kết và chốt dàn đề cho ae tham khảo
Mọi con số là để tham khảo, ae thấy kết thì có thể chơi cùng, trúng thì chúc mừng nhau, trượt thì cũng đừng nói lời nặng.
Cảm ơn ae nhiều
Mong Ad xét duyệt cho mình
Cái này là khung 3 ngày hả bác. Vậy thì không thể tránh được việc gãy hoặc vượt khung. Vậy bác có thể nói qua về vấn đề này để ae chuẩn bị vốn đề phòng không

Mình tự chơi nhưng nhiều hôm vẫn theo các cao thủ có phong độ tốt, ae nào tháng này theo lô @ONGGIAO68 , @DongPham86, đề @ChuTieu @ONGGIAO68 thì húp ngon rồi

View attachment 337344
View attachment 337345
Chào b cao cường 82 ,mình biết b lâu rồi , và cũng thấy b chốt số trên dd ,nhưng b ơi hôm nay là 29/11 cũng là cuối tháng rồi nên theo thống kê của dd thì đúng là theo các CT mà b nói thì đúng là ok đấy b ah, nhưng khổ nỗi ai mà biết trước đc hả b, mình cũng đã từng bám vào các CT chốt số nhưng phải đến ngày 9hay ngày 10 hàng tháng thì mới có thể biết đc CT nào đứng 1,2,hay 3 gì đó b ah, rồi mình dựa vào đó mình chơi theo đến hết tháng b ah, nhưng kq vẫn âm b nhé, vì lúc đó CT lại tụt hạng, đến khi mình chọn 3 CT đứng đầu hàng ngày để chơi theo mà mình chơi có kỷ luật đó nhé b ,nhưng vẫn chết , mình muốn tháng 12 này b hướng dẫn mình và mn chơi theo các CT đc ko b, cho mình và mn vào bờ với đc ko b caocuong 82, chúc b SK và hp

Chào b cao cường 82 ,mình biết b lâu rồi , và cũng thấy b chốt số trên dd ,nhưng b ơi hôm nay là 29/11 cũng là cuối tháng rồi nên theo thống kê của dd thì đúng là theo các CT mà b nói thì đúng là ok đấy b ah, nhưng khổ nỗi ai mà biết trước đc hả b, mình cũng đã từng bám vào các CT chốt số nhưng phải đến ngày 9hay ngày 10 hàng tháng thì mới có thể biết đc CT nào đứng 1,2,hay 3 gì đó b ah, rồi mình dựa vào đó mình chơi theo đến hết tháng b ah, nhưng kq vẫn âm b nhé, vì lúc đó CT lại tụt hạng, đến khi mình chọn 3 CT đứng đầu hàng ngày để chơi theo mà mình chơi có kỷ luật đó nhé b ,nhưng vẫn chết , mình muốn tháng 12 này b hướng dẫn mình và mn chơi theo các CT đc ko b, cho mình và mn vào bờ với đc ko b caocuong 82, chúc b SK và hp
Chuẩn đó bác và tất cả ae em cũng đã từng dùng pp này giống bác nhưng vẫn chưa khả thi,mong bác chỉ giáo thêm.thanks

Chào ae, mình vào diễn đàn cũng đã lâu nên cũng học hỏi được nhiều kiến thức từ các cao thủ, ae thành viên diễn đàn nhiều cách chơi rất hay.
Nhiều ae đang xa bờ thì nên bỏ thời gian ra học hỏi các kiến thức mà trước giờ mình chưa biết. Nên bỏ cái tôi của mình thì ae mới tìm được cách chơi giúp mình về bờ được.
Vì mình thấy đa số ae vào diễn đàn là do xa bờ, chưa tìm được hướng đi hợp lý, chơi tất tay, hết vốn. ...
AE đã vào diễn đàn thì nên học cách chơi, phương pháp chơi, quản lý vốn của mình, chơi ăn ít nhưng bền, tổng kết tuần hoặc tháng thì sẽ có lãi, thêm thu nhập cho ae.
Chọn các cao thủ có phong độ đề tốt thì mỗi ngày ae có thể kiếm thêm vài trăm, 1 ngày công.
Mọi con số là để tham khảo, ae thấy kết thì có thể chơi cùng, trúng thì chúc mừng nhau, trượt thì cũng đừng nói lời nặng.
Cảm ơn ae nhiều
Chúc đại tướng nhà mới Hồng phát

@MAUHONGHOP bác dạo này còn chơi bét ko
Cảm ơn bác còn nhớ e, e bỏ đc hơn tháng nay rồi. Từ khi theo CT Tuấn là ko thèm vô bét nữa, mặc dù vẫn cá kiếm lắt nhắt đc. Nhưng vốn nhiều, ko biết gãy lúc nào á. Giờ chỉ ngâm cứu xsmb thôi, phong cách của bác vẫn vậy nhỉ, cứ phải là đôi mắt trái tim mới đc cơ kakak... Bác giờ tnao ?

Cảm ơn ae nhiều
chúc bác may mắn.

Cái này là khung 3 ngày hả bác. Vậy thì không thể tránh được việc gãy hoặc vượt khung. Vậy bác có thể nói qua về vấn đề này để ae chuẩn bị vốn đề phòng không
Chơi món này thì xác định tích vốn rồi bác, tùy theo mỗi ae có vốn như thế nào thôi
Ví dụ vốn nhỏ nhất thì đánh dàn 1 điểm tỷ lệ 1-2-5 thì đánh 1đ - 2 đ- 5 đ.
Còn ae đánh dàn 5đ theo tỷ lệ 1-2-5 thì 5đ - 10đ - 25 đ
Lô đề thì k nói trước được, sẽ có lúc đen nên mình vẫn phải cần vốn dự phòng.
Vì xác suất ăn 60-70%, nhiều hôm đồng ảo về toàn đề gan 3-4 ngày liên tiếp.
AE nào ít vốn k bám đc thì mình khuyên chỉ nên chơi vui vẻ, giải trí văn nghệ, k nên dính vào

Đúng r bác, nên mình nói ae nào tháng này chọn đúng cao thủ thì húp ngon, còn ae nào chọn bị trượt thì sẽ gãy, nên vấn đề vào tiền quan trọng ở chỗ này.
Theo mình để chơi an toàn và kiếm lãi thì ae chỉ nên chơi lô hoặc đề thôi. Chơi cả 2 thì tỷ lệ thắng lại khó hơn nhiều.
Mình hi vọng nhiều ae cùng chơi tăng tỷ lệ may mắn húp nhiều hơn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.