Cầu MB - PHƯƠNG PHÁP DIỆT ĐỒNG NĂM 2020 CHẤP ĐỒNG QUAY LÁO | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB PHƯƠNG PHÁP DIỆT ĐỒNG NĂM 2020 CHẤP ĐỒNG QUAY LÁO

Kép bằng tuần này sẽ nổ...những dấu hiệu mà khi kép bằng về thì diễn đàn chia sẻ rất nhiều..Riêng mình có định dạng để bắt nó..mình chia sẻ định dạng này cũng vài lần với ae..hnay xin chia sẻ lại. ae chú ý vào ngày thứ 2 hàng tuần. tại giải 5.6 con hàng nghìn và đơn vị là 2 số giống nhau ta gọi là KÉP BẰNG..ae vào nuôi kép..chơi hết tuần..chão tiền thoải mái theo vốn của mình. khi có định dạng như vậy và mình test thấy 80% là nổ kép bằng..20% là nổ kép lệch..Lời khuyên là chơi kép lệch lót..kép bằng thì cứ nhiệt mà quẩy ae ak
Nhưng tuần này là 7 với 9 mà bạn

Trong tuần này nuôi kép lệch nhiều hơn đúng ko ạ?
Bạn đọc kỹ sử dụng trước khi dùng...kếp bằng nhiều hơn bạn nhé..có thời gian bạn test cái định dạng mình chia sẻ xem sao. chúc bạn may mắn

Đề nghị chủ tịch chia sẻ rõ hơn một chút ạ ! Phải là 9-7 mới đúng chứ ạ .
Định dạng 22 của giải đó xhienj từ tuần trước tết..đề mới ra kép lệch 49 chưa có kép bằng..xét trong tuần này tuy ko có định dạng ngày thứ 2 nhưng giải 6 và các số kép trong giải..đó cũng là định dạng để ae chơi kép bằng rồi. tặng bạn cầu lô này luôn...test 10 năm chưa thay đổi...lấy 2 số đó làm cặp nuôi khung 3 ngày..thường nổ ngày 1-2..cũng có gãy nhưng ko đáng kể. chúc bạn may mắn cả năm 2020

Nhưng tuần này là 7 với 9 mà bạn
tuần này là 7 - 9..nhưng các định dạng khác đã đc các ct chia sẻ. giải 6 có các số giữa trùng nhau...các gải có tổng số kép lớn hơn 6..đặc biệt trong các giải so trên và nằm trên dưới có những số giống nhau nằm chồng lên giải. tặng bạn cặp lô 797...nó cũng là lô tuần 10 năm chưa đổi. khung 3 ngày..thường nổ ngày 1-2 . có gãy ko đáng kể

VẬY KEP BANG HÔM NAY MINH VAO NUÔI DC CHUA BẠN ?
vị trí đó mà rơi vào thứ 2 có số giống nhau lag 77. hoặc 99 thì mình khẳng định kép. nhưng hn các ct chia sẻ..dấu hiệu kép nhé bạn...bạn tìm tòi thêm kn để mỗi khi báo l;à hup...chúc bạn may mắn

Cảm ơn b, vậy hnay chơi dàn 26s,hay 38s, hay 40s vậy b
Cái này các bạn tự nhận định thôi..mình chỉ đường cầu và vẽ rất rành mạch. hôm qua nó chạy thông tháng là 22 ngày rồi bạn...nếu chỉ lấy 3 chạm 0,5,9 thì dàn là 51 s bạn nhé..lọc lại còn 36 số đẹp

Sửa lần cuối:
Mời toàn thể ace diễn đàn xem tham khảo, sau mình sẽ chú thích kèm dàn đề và cách lập dàn chơi theo ngày ace nhéView attachment 18448
Liều ăn nhiều...DÀN 14 S HỦY DIỆT ĐỒNG NGÀY 4/2/2020 ĐÂY AE 00,55,05,50,19,91,69,96,54,45,09,90,59,95
Ai cẩn thận thì lót bộ 03 + 23 nhé ae

Cái này các bạn tự nhận định thôi..mình chỉ đường cầu và vẽ rất rành mạch. hôm qua nó chạy thông tháng là 22 ngày rồi bạn...nếu chỉ lấy 3 chạm 0,5,9 thì dàn là 36 s bạn nhé
Sao 3 chạm 0,5,9 có 36s thui hả bác

Sao 3 chạm 0,5,9 có 36s thui hả bác
Bạn xem kĩ hình vẽ..vì mình bắt tất cả các chạm ghép vòng với 0,5,9...
Liều ăn nhiều...DÀN 14 S HỦY DIỆT ĐỒNG NGÀY 4/2/2020 ĐÂY AE 00,55,05,50,19,91,69,96,54,45,09,90,59,95
Ai cẩn thận thì lót bộ 03 + 23 nhé ae