Cầu MB - PHƯƠNG PHÁP DIỆT ĐỒNG NĂM 2020 CHẤP ĐỒNG QUAY LÁO | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB PHƯƠNG PHÁP DIỆT ĐỒNG NĂM 2020 CHẤP ĐỒNG QUAY LÁO

26s cũng xịt
18594
18595

Cầu chuẩn lắm, hnay mình theo cầu của b, xin hỏi cầu này ăn thông bao lâu?
bạn test 3 chạm theo cầu mình vé tại giải 5.4 là số hàng trăm và hàng chục..thêm 1 chạm tại giải 6.1 là con hàng trăm xem..nổ ko dưới 20 ngày..thông từ thàng 1 đến giờ rồi bạn

Tự bắt chơi húp thông tuần 5/7 ngọt hơn
vậy bạn tâm huyết chia sẻ cầu đi cho ae ..mình cũng chỉ tâm huyết thôi mà...xét năm nay được 32 ngày...cầu mình chia sẻ 3 chạm nổ 24 ngày..vậy mình muốn tham khảo cầu ăn 5/7 là gì vậy. 1 tuần có 8 ngày..tính số xịt mà bạn nói ăn 5/7..vậy tb tháng xịt mất bao ngày..hóng cầu của bạn quá

Mình tâm huyết..chia sẻ cầu kèo với ae..ko xem cầu mà chỉ theo số thì bực bội có nghĩa lý gì. xem lại cầu chạy 24 ngày thông có chạm 0 đó bạn hỉ xả đi
Ở đời người thích người chê còn tâm mình sáng thì mê người cần.
Người ae cố gắng phát huy nhé

Ở đời người thích người chê còn tâm mình sáng thì mê người cần.
Người ae cố gắng phát huy nhé
Cảm ơn lời động viên của bạn...Người ae kia ko chê..mà là chưa hiểu nên bực bội vậy thôi..cầu 3 chạm chơi mạng lãi 99..vậy 3 chạm là bao số. nổ thông từ đầu năm 2020 là 24 ngày..Chắc bạn ý muốn chén btđ nên khó chịu thôi..hay lấy số đi bán bị chửi nên quạ với mình..hihii..hỉ xả nhé ae

Theo cầu 3 chạm đang chạy thì có mấy số thấy ngon đó bạn..chuẩn bộ bạn vừa chia sẻ
Cá nhân tôi luôn học hỏi và động viên Ae phát huy khả năng sáng tạo .tôi cũng muốn trao dồi học hỏi lẫn nhau để cùng kiếm tiền

rảnh rỗi có tham gia..mình chơi ngu lắm chỉ là ham mê số thôi..thua nhiều hơn được..ham mà..30p đầu kiếm đc mấy M ..ham nên thua hề hề
Mình khoái nhất là bắt sảnh..mình ko thể tả hoặc chia sẻ kiểu gì ae hiểu..nhưng khi mình kết sảnh thì ko quá 5 tay là hup..Cũng ăn vài lần tứ quí phê lòi