Cầu MB - PHƯƠNG PHÁP LẬP DÀN 64 SỐ VÀ KINH NGHIỆM CHIA SẺ 2020 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB PHƯƠNG PHÁP LẬP DÀN 64 SỐ VÀ KINH NGHIỆM CHIA SẺ 2020

B thấy ăn dc tầm 8 tới 9 ngày lên kết hợp với 3 Chạm đề của Ct hjhj thì đồ sát thương sẽ cao hơn rất nhiều,chúc ng ae sẽ có nhiều cầu hay chia sẻ cho cả nhà cùng tham khảo nhé

Tại số hàng chục cùa g 7.1 ta lấy cả bóng dương được 2 chạm + Tại hàng đơn vị g 7.4 ta lấy cả bóng dương được 2 chạm.. vậy ta có 4 chạm ghép dàn = 64 số... giải ra ngày nào lập dàn chơi hôm sau [ MAX KHUNG GẪY 3 NGÀY ] AE ai chơi kinh nghiệm chắc ăn thì đợi gẫy khung 1 ngày thì vào tiền.. tỉ lệ 1.3.8 và HUP FULL.. Mình vẽ cầu để ae dễ hình dung.. test cẩn thận hãy dự thưởng ae nhé VD 31/3 TA CÓ 4 CHẠM LÀ 1,6,0,5 CỦA 2 SỐ ĐÃ KHOANH MẦU TRONG HÌNH SAU
View attachment 30262
Tuc la ngay 31/3choi cham 1,6,0,5 max 3 ngày la phải da trong nam 2020 này phai k bạn

Tại số hàng chục cùa g 7.1 ta lấy cả bóng dương được 2 chạm + Tại hàng đơn vị g 7.4 ta lấy cả bóng dương được 2 chạm.. vậy ta có 4 chạm ghép dàn = 64 số... giải ra ngày nào lập dàn chơi hôm sau [ MAX KHUNG GẪY 3 NGÀY ] AE ai chơi kinh nghiệm chắc ăn thì đợi gẫy khung 1 ngày thì vào tiền.. tỉ lệ 1.3.8 và HUP FULL.. Mình vẽ cầu để ae dễ hình dung.. test cẩn thận hãy dự thưởng ae nhé VD 31/3 TA CÓ 4 CHẠM LÀ 1,6,0,5 CỦA 2 SỐ ĐÃ KHOANH MẦU TRONG HÌNH SAU
View attachment 30262
Vậy là ngày nào cũng có dàn đúng ko bạn ơi ? Dàn nào ăn thì bỏ chưa ăn thì đánh đủ k3n nhỉ

chờ tới ngày tới suất dàn chiến này của ông thớt (y)(y)

Noi chung la lâp dan 64s nay không kha quan
Nó là dàn đc lập theo cầu mình cs.. bạn có thgian test coi sao.. thấy ko ok thì nexh .. ae tk mà bạn. khả quan nhất là đc hup.. còn dàn có đẹp mà cũng chỉ ngắm thì buồn rồi ae

Vậy là ngày nào cũng có dàn đúng ko bạn ơi ? Dàn nào ăn thì bỏ chưa ăn thì đánh đủ k3n nhỉ
mình chưa từng lập khung ghép dàn 3 n.. chỉ có pp chơi thì có khung thôi bạn.. giải ra hôm nào lập dàn phù hợp giải hôm đó bạn nhé

t2 có đợt gãy 5 ngày. chão nguy hiểm lắm
bạn đọc kĩ các pp chơi đi bạn.. mình có nhiều cầu.. ko phải 1 đâu.. chưa từng có dàn nuôi bao giờ.. toàn cầu kèo hoặc pp chơi nóng thôi...chơi theo cầu vẫn lập dàn mới đó bạn. nắm bắt quuy luật cầu có khung max gẫy 3 ngày.. thì đợi gẫy 1-2 tay vào tiền an toàn hơn

Sửa lần cuối:
Rảnh rang .. vẽ cái cầu này ae tk xem có gì hay hay cùng luận nhé ae
30462
30463

Đính kèm

Sửa lần cuối:
View attachment 30262
Cảm ơn CT chia sẻ!

Có cách nào bắt tầm 4 5 càng hay k chia cho t với
có đấy... bạn tìm các giải của ngày hôm trước xem giải nào hay chạm càng nhất .. lấy là ok..+ cả kn chơi bet vào.. tìm trong 8 kì ra.. nghĩa là 1 tuần gđb có đôi.. là 2 số giống nhau trong gđb lấy nuôi càng

có đấy... bạn tìm các giải của ngày hôm trước xem giải nào hay chạm càng nhất .. lấy là ok..+ cả kn chơi bet vào.. tìm trong 8 kì ra.. nghĩa là 1 tuần gđb có đôi.. là 2 số giống nhau trong gđb lấy nuôi càng
Câu này t chưa hiểu rõ lắm. Các giải ngày hôm trước hay chạm càng nhất là ntn

Câu này t chưa hiểu rõ lắm. Các giải ngày hôm trước hay chạm càng nhất là ntn
bạn xem ngược lại hôm trước.. xem hnay c 3d ra con gì.. xong ktra nó trong các giải giật lùi lại.. xem tại giải đó có ăn ko

bạn đọc kĩ các pp chơi đi bạn.. mình có nhiều cầu.. ko phải 1 đâu.. chưa từng có dàn nuôi bao giờ.. toàn cầu kèo hoặc pp chơi nóng thôi...chơi theo cầu vẫn lập dàn mới đó bạn
dàn nóng gãy 5 ngày 27,28,29,1,2 nhe bạn