Cầu MB - PHƯƠNG PHÁP LẬP DÀN CHO NĂM 2020 ĐỀ MB BẤT HỦ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB PHƯƠNG PHÁP LẬP DÀN CHO NĂM 2020 ĐỀ MB BẤT HỦ

Mình chia sẻ phương pháp cực đơn giản để ace và mọi người tự chơi tự sướng cho năm 2020 nhé.. Mỗi giờ chiều thấy mn ace cũng như mình ngày mới vào DĐ mò mẫm lang thang từng nơi mênh mông của DIỄN ĐÀN GMSH này học hỏi, nhiều khi loạn số loạn vì thấy có quá nhiều cao thủ.. ko chốt đc theo ai.. theo ra sao cho chuẩn pp chơi.. rồi cách vào tiền theo từng cao thủ TOP..Muôn vàn nỗi khổ mình từng trải.. giờ có chút kn để ace mn đỡ vất vả như mình ngày trước cs đây mn test hết sức cẩn thận hãy dự thưởng nhé.. chúc mn một năm 2020 rực rỡ
ĐÂY LÀ CÁCH LẬP DÀN.. MONG MN COI VÀ ĐỌC KĨ
View attachment 32598
Bác cho em hỏi
Khi lập dàn 3 chạm 51 số như vậy nếu hôm nay ko về thì hôm sau t đánh tiếp dàn cũ hay bỏ dàn cũ để lập dàn mới chơi

Tiện đây cs luôn những cầu ngày hnay mà mình soi đc... đêm qua cs tại topic mình lập nhưng chắc ko đc rộng rãi để ae tiếp cận..AE tk vv ..Mong thật nhiều gạch đá để mình thêm kn cùng ae
View attachment 32641View attachment 32642View attachment 32643View attachment 32644View attachment 32645View attachment 32647View attachment 32648View attachment 32649
18:00 hay 18:05 thượng tướng đánh gì đăng lên cho cả nhà hóng ạ. Cảm ơn thượng tướng

Mình chia sẻ phương pháp cực đơn giản để ace và mọi người tự chơi tự sướng cho năm 2020 nhé.. Mỗi giờ chiều thấy mn ace cũng như mình ngày mới vào DĐ mò mẫm lang thang từng nơi mênh mông của DIỄN ĐÀN GMSH này học hỏi, nhiều khi loạn số loạn vì thấy có quá nhiều cao thủ.. ko chốt đc theo ai.. theo ra sao cho chuẩn pp chơi.. rồi cách vào tiền theo từng cao thủ TOP..Muôn vàn nỗi khổ mình từng trải.. giờ có chút kn để ace mn đỡ vất vả như mình ngày trước cs đây mn test hết sức cẩn thận hãy dự thưởng nhé.. chúc mn một năm 2020 rực rỡ
MÌNH SỬA LẠI CHUẨN CẦU NÀY NHÉ AE.. CHECK NHẦM 7.4 LÀ 7.1
View attachment 32742
View attachment 32598
Hnay tại cầu 3 chạm đã max khung gấy.. ae lưu ý vào nuôi hup thôi ae

View attachment 32742
View attachment 32598
Cảm ơn bác cs

View attachment 32742
View attachment 32598
Bạn cho biết KHUNG THỜI GIAN BẠN TEST LÀ TỪ KHI NÀO TỚI KHI NÀO VẬY? Để mình test DÀI HƠN 6 THÁNG NỮA XEM SAO. Cám ơn

Cho e hoi ngu ti .cau 3c bi gay lien tuc 3ngay thi ngay mai minh choi dc phai k ct .
MÌNH TEST NÓ CHẠY DÀI RỒI.. NHƯNG DO LỊCH NGHỈ TẾT BẤT THƯỜNG NÊN KO BIẾT CÓ GÌ THAY ĐỔI KO.. KHUNG GẪY MAX 3 NGÀY.. HNAY PHUN GẪY MAX KHUNG.. NÊN THEO MÌNH VÀO LÀ OK. NGÀY NÀO RA GIẢI THÌ LẬP DÀN THEO NHÉ.. KO NUÔI ĐÂU AE. MAI C 389 VÀ MÌNH ĐÁNH GIÁ KHÁ CAO CHO 3 CHẠM NÀY

MÌNH TEST NÓ CHẠY DÀI RỒI.. NHƯNG DO LỊCH NGHỈ TẾT BẤT THƯỜNG NÊN KO BIẾT CÓ GÌ THAY ĐỔI KO.. KHUNG GẪY MAX 3 NGÀY.. HNAY PHUN GẪY MAX KHUNG.. NÊN THEO MÌNH VÀO LÀ OK. NGÀY NÀO RA GIẢI THÌ LẬP DÀN THEO NHÉ.. KO NUÔI ĐÂU AE. MAI C 389 VÀ MÌNH ĐÁNH GIÁ KHÁ CAO CHO 3 CHẠM NÀY
Cam on b. Hy vong theo cach nay minh se ve den bo an toan . Minh dag xa bo wa .mog b se giup do minh nhe

Hy vọng các cầu kèo bác chia sẻ luôn thông k bị đồng dòm ngó

khung tiếp chạm 789 ngày mai

THÊM PP CHƠI CHO MN TK.. KO DÀNH CHO NGƯỜI YẾU TIM VÀ ÍT VỐN.. AE CẨN TRỌNG
PP NÀY ĐC MÌNH CS KHÁ LÂU TẠI KHU VỰC CẦU KÈO MB.. NÓ VẪN HỮU DỤNG CHO MN CÓ LỰC THEO..HNAY CS LẠI ĐỂ MN HIỂU THÊM PP BẤT BẠI NHÉ
33136

THÊM PP CHƠI CHO MN TK.. KO DÀNH CHO NGƯỜI YẾU TIM VÀ ÍT VỐN.. AE CẨN TRỌNG
PP NÀY ĐC MÌNH CS KHÁ LÂU TẠI KHU VỰC CẦU KÈO MB.. NÓ VẪN HỮU DỤNG CHO MN CÓ LỰC THEO..HNAY CS LẠI ĐỂ MN HIỂU THÊM PP BẤT BẠI NHÉ
View attachment 33136
Vốn cần bao nhiêu vậy a già27/7 . Ví dụ k5n . Nếu gãy 1 khung chắc mất toi 3-4m a nhỉ

Pp c nay cua ct ko the it von dc it von ko theo vi neu cau nay gay cau sau pai cho no ganh het dung ko ct cam on hai ban manh duc va ltd cs rat nhiet tinh du thang hay thua ae van rat quy men hai ban

Cảm ơn b.đã nhiệt tình cs nhiều cầu hay cho ae trong dđ.chúc b và gđ luôn mạnh khỏe .hạnh phúc.và thành công.