Thảo luận - Phương pháp nuôi dàn tuần ít số thông nhiều tháng | Page 42 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp nuôi dàn tuần ít số thông nhiều tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
[CQ='DIEP0406, c: 121627, m: 41640'][/CQ] chuẩn báo cáo admin chưa
Moi người ác ý quá và ghen tị quá, mình vào hỏi rồi bán chác gi đâu, a ấy chỉ muốn giúp riêng cho ai gặp khó khăn và phương pháp chơi hiệu quả, moi người làm vậy mất đi 1 cơ hội vào bờ rồi!

Moi người ác ý quá và ghen tị quá, mình vào hỏi rồi bán chác gi đâu, a ấy chỉ muốn giúp riêng cho ai gặp khó khăn và phương pháp chơi hiệu quả, moi người làm vậy mất đi 1 cơ hội vào bờ rồi!
Ghen tị á. Ác ý á. Vào nhóm mỗi tháng đóng quỹ 1 triệu nhé

Có lòng tốt bảo người khác tìm lại bài 24/9 làm gì, để có số điện thoại ah

Bắt tổng theo ngày thì ko có pp cố định cụ thể nào , chỉ có soi cầu tổng theo ngày với 6-7 tổng thì tỷ lệ ăn 99%, nhưng ngoài ra anh có pp bắt 4 chạm ghép vòng theo ngày ko tính kép chỉ 50s ăn thông tháng, trừ khi nào nó ra kép thì thua còn ko thì chén đủ! Và pp bắt 2 tổng khung 3 ngày cũng ăn thông nhiều tháng!
Pp bắt tổng =2 tổng khung 3 ngày và pp 4 chạm a chia sẻ cầu di cho ae hoc hỏi với

Phưong pháp bắt dàn 12-20s khung 3-5 ngày mình đã oánh chén suốt nhiều tuần qua, nay đưa lên để anh em tham khảo và hy vọng có thể giúp anh em nào gặp khó khăn có thể vào bờ thành công!
Mình chỉ vẽ tạm vài tuần để ae xem hiểu phương pháp còn lại ae tự test và ghép chơi cho nhưngx tuần sau nhé
Dòng kẻ đỏ là tổng các ngày trong tuần ghép vòng có 132046 thì tuần sau chén 4 nhát 14,42,62,40,21 ô mầu tím
View attachment 258620
Các tuần về sau hay bệt tổng nên rất ít số đồng nghĩa với việc ăn cũng ít hơn, nên anh em chia vốn theo tỷ lệ họp lý để đảm bảo đủ vốn và lãi nhé!
Chúc ae thành công!
em chư hiểu bác ghép vòng kiểu gì mà có 20 số được nhỉ. ví dụ tổng là 04523 ghép vòng vào thì có lộn lại ko bác mà sao ít số thế, bác thử ghép cho e mấy con số trên e học hỏi

dạo này ct đi đâu ko thấy chốt số vậy???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.