Thảo luận - Phương pháp nuôi dàn tuần ít số thông nhiều tháng | Page 41 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp nuôi dàn tuần ít số thông nhiều tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Có ai có ý kiến gì về pp này ko? Còn ai chưa hiểu ko
Cảm ơn ct đã chia sẻ.theo quan điểm của e thì ai tin tưởng và kết hợp với pp riêng của mình để kết trùng và thêm độ tự tin thôi ạ.cũng như pp của e thì tuần này quá cứng chạm 8.vậy mà e sợ nó đóng băng mất.( cộng 3 số giữa gđb thứ 2) cho chạm thật.tuần này là chạm 8
Cầu cũng thông 3 tháng mà hoang mang quá.mong ct dẫn dắt ae vào bờ
Cảm ơn

Anh có pp nào bắt 7 tổng chơi hàng ngày ổn định, ít gãy ko tư vấn giúp em với

Anh có pp nào bắt 7 tổng chơi hàng ngày ổn định, ít gãy ko tư vấn giúp em với
Bắt tổng theo ngày thì ko có pp cố định cụ thể nào , chỉ có soi cầu tổng theo ngày với 6-7 tổng thì tỷ lệ ăn 99%, nhưng ngoài ra anh có pp bắt 4 chạm ghép vòng theo ngày ko tính kép chỉ 50s ăn thông tháng, trừ khi nào nó ra kép thì thua còn ko thì chén đủ! Và pp bắt 2 tổng khung 3 ngày cũng ăn thông nhiều tháng!

Topic này nhảy nhiều trang quá có khi các ae mới ngại xem nên chắc phải làm cái mới để mn biết và tk nhỉ!

Bắt tổng theo ngày thì ko có pp cố định cụ thể nào , chỉ có soi cầu tổng theo ngày với 6-7 tổng thì tỷ lệ ăn 99%, nhưng ngoài ra anh có pp bắt 4 chạm ghép vòng theo ngày ko tính kép chỉ 50s ăn thông tháng, trừ khi nào nó ra kép thì thua còn ko thì chén đủ! Và pp bắt 2 tổng khung 3 ngày cũng ăn thông nhiều tháng!
Dựa vào đâu để soi cầu tổng theo ngày vậy a. A chỉ em tham khảo với ạ. E thì chơi 3d 60-64 số ghép 8 càng.

Dựa vào đâu để soi cầu tổng theo ngày vậy a. A chỉ em tham khảo với ạ. E thì chơi 3d 60-64 số ghép 8 càng.
Cầu tổng theo ngày là phải chờ kết quả ra mới soi và bắt dc em nhé, kết hợp nhiều cầu tổng thì sẽ có dàn 40-50 hoặc 60s chứ ko phải pp cố định, chỉ có cầu tổng nuôi khung thì cố định thôi em!

Cầu tổng theo ngày là phải chờ kết quả ra mới soi và bắt dc em nhé, kết hợp nhiều cầu tổng thì sẽ có dàn 40-50 hoặc 60s chứ ko phải pp cố định, chỉ có cầu tổng nuôi khung thì cố định thôi em!
Như hôm nay bắt tổng 2345678 dc ko anh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.