Cầu MB - PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN LUÔN CHIẾN THẮNG | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN LUÔN CHIẾN THẮNG

990*22-10*64*30= 2580k
Ăn 20n +600
Ăn 19n -390k
Đây là tính cho 64s đều tay 10k

990*22-10*64*30= 2580k
Ăn 20n +600
Ăn 19n -390k
Đây là tính cho 64s đều tay 10k
Dàn 51s là 3 chạm : 0,3,6
Nay lại bú chạm 0 nữa đó
Đấy là tôi mới nói đến dàn 51s
Còn 64s thì còn húp nữa

dàn 64s đều tay theo cao thủ khả năng chỉ hoà hoặc lỗ (nhẹ) nhé ae, ko thắng nhé. Cũng như lô thôi.

dàn 64s đều tay theo cao thủ khả năng chỉ hoà hoặc lỗ (nhẹ) nhé ae, ko thắng nhé. Cũng như lô thôi.
Chơi dàn 64s mà đều tay khoai lắm.1 tháng gãy trên 10 ngày là bình thường

cách này cũng ổn nhưng rủi ro cũng khá cao đấy

Có đọc kỹ bài viết ko b. Gãy cái j ở đây, chơi đều tiền thì làm gì có khung mà gãy, xịt liên tục 7 ngày cũng dc, miễn cuối tháng ko quá 10 ngày
Tưởng có gì mới, cũ quá rồi, dù sao cũng like bài của bạn.

Nói chung các cao thủ thường duy trì tầm loanh quanh hơn 20 ngày. Phan bảo bắt tốt, có dây đen gãy 5-7 ngày. Tuy nhiên cũng ko thua nhiều. Tôi đánh và thống kê dàn PB tháng này ăn 8/10 ngày. Tất nhiên ai đánh chão thì sẽ ăn to. Nhưng tôi để í thấy kiểu gì cũng có lúc các cao thủ bị gãy khung, giống như đợt gãy 7 ngày. Nên m nghĩ đánh đều tay sẽ an toàn hơn, khẳng định luôn thời điểm đó rất nhiều bác chão đã đi cả vốn lẫn lãi, còn mình có thua nhưng ko đáng kể

Phương pháp của bạn này ko mới nhưng cũng rất ít người thực hiện đc, mặc dù đấy là phương pháp đơn giản, lợi nhuận có thể ko cao nhưng đây là pp an toàn nhất. Có thể nhiều người biết pp này rồi nhưng chưa thực hiện đc. Bản thân tôi cũng thế, do chủ quan nên dù đã biết roiif nhưng ko thực hiện mà cứ mơ cao mơ xa lăn lộn với lotobet muốn thoát khỏi nói nhưng chưa đc nên ngày càng xa bờ hơn 1 chút. Đọc xong bài của bn tôi tự thấy mình phải thay đổi lại Pp chơi, ko thể chơi tuỳ tiện đc. Mn cũng nên tôn trọng cs của bn ấy, vì đây là cs đúng đắn, rõ ràng và có hiệu quả đấy. Có thể các bạn có pp mới hơn, hay hơn nhưng bn ấy hơn vì đã dám viết bài cs pp cho mn người tham khảo. Sao phải cứ ném gạch đá vào người ta khi họ chỉ đang cố gắng muốn giúp đỡ người khác. Tôi cũng chỉ mong mn trong dđ đoàn kết hơn để ae mạnh dạn cs nhiều pp hơn cho nhiều người đc tk tìm đg về bờ sớm hơn, mong mn đừng ném gạch đá vào tôi nhé???

Sửa lần cuối:
Mình có một phương pháp anh em xem hộ mình với vốn mình có 15tr mình chỉ vào Dan đề chủ tịch hihi dan 64 số mỗi ngày mình vào 10k tức là 64 x 10=640k 10k x99=990k 990k -640=350k một ngày 350k x 30= 10tr500k một tháng nếu Cầu gãy hôm nay mai mình vào vốn 30k có được ko ạ

Mình có một phương pháp anh em xem hộ mình với vốn mình có 15tr mình chỉ vào Dan đề chủ tịch hihi dan 64 số mỗi ngày mình vào 10k tức là 64 x 10=640k 10k x99=990k 990k -640=350k một ngày 350k x 30= 10tr500k một tháng nếu Cầu gãy hôm nay mai mình vào vốn 30k có được ko ạ
Cầu của chủ tịch hihi mình thấy tháng này ko ổn định lắm vì chủ tịch bắt kiểu lọc số. M ko biết pp là gì nhưng theo dõi thấy nhiều khi gãy thông 3 hôm là bình thường. M nghĩ b theo dàn của bác tô hùng mà chão thì ổn hơn. Cá nhân m thấy thế nhé

Cầu của chủ tịch hihi mình thấy tháng này ko ổn định lắm vì chủ tịch bắt kiểu lọc số. M ko biết pp là gì nhưng theo dõi thấy nhiều khi gãy thông 3 hôm là bình thường. M nghĩ b theo dàn của bác tô hùng mà chão thì ổn hơn. Cá nhân m thấy thế nhé
cảm ơn bạn