Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 146 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xuôi ae hình dung là từ đầu bé tới lớn tương đương ví dụ 6x xuôi đầu vào sẽ là 0 sau đó tăng dần 5x đầu vào 1 chẳng hạn 4x đầu vào 2 cứ thế
Ngược là từ 2x tới 0x là các số dàn 1 trong 2 dàn 8x trúng
Còn đều cũng vậy nên tỉ lệ ăn xuôi và đều rất bền nhau
Cho nên cốt ở 2 dàn 8x cứng chạy đều là chạy bọn bon à cứ 6x xuôi vs 6x đều vã loại 1x-0x ngược đi là ổn phải k anh tuấn

Thật sự là đọc mấy bác bàn về dàn cách lấy dàn mình chưa hiểu gì, chắc là theo pp bác tuấn thôi, lên dàn ko có kinh nghiệm lại chết oan...
Bác tuấn nói hay đấy ae nên chịu khó đọc và tìm hiểu đôi khi bác ý chỉ nói lái lái xíu thôi 😄

Thật sự là đọc mấy bác bàn về dàn cách lấy dàn mình chưa hiểu gì, chắc là theo pp bác tuấn thôi, lên dàn ko có kinh nghiệm lại chết oan...
Mình thì bít anh tuấn từ hôm 15 nhưng tận 21 mới dám vào tiền xong bị dis khỏi tk đó..cuối tháng mk tự chơi âm 3tr gần gì đó xong đầu tháng mk theo mức 1 giờ lãi khoảng gần 8 củ chưa dám nâng

Ae nào chưa ngủ bàn luận A(xuoi
B nguoc
C đều
8x+8x= 5xuôi +5x đều=7x
7x đó trừ số trùng 5x xuôi+đều =3x chia đôi
e đnag thử pp đó bác tuanpro ak
2 dàn 8x b lấy ntn, xin cho biết để ae học tập ak

Ae nào chưa ngủ bàn luận A(xuoi
B nguoc
C đều
8x+8x= 5xuôi +5x đều=7x
7x đó trừ số trùng 5x xuôi+đều =3x chia đôi
e đnag thử pp đó bác tuanpro ak
Trc mình ko hay đánh 2 dàn lắm, giờ thấy pp bác tuấn có vẻ mà ko đen lắm thì ít thấy gãy full. Cũng chỉ vào TH như 2 hôm nay thua ít và hoà. Còn đen thì ko nói làm gì. Mình đang thắc mắc đại đa số là bác tuấn lấy dàn mảng cũng 96s rồi sao ko oánh luôn 2 dàn 2d, hay do chốt 2 dàn lên vi phạm nội quy...cũng có thể mảng nó giảm đc it' số nữa chăng ..🤔🤔

Trc mình ko hay đánh 2 dàn lắm, giờ thấy pp bác tuấn có vẻ mà ko đen lắm thì ít thấy gãy full. Cũng chỉ vào TH như 2 hôm nay thua ít và hoà. Còn đen thì ko nói làm gì. Mình đang thắc mắc đại đa số là bác tuấn lấy dàn mảng cũng 96s rồi sao ko oánh luôn 2 dàn 2d, hay do chốt 2 dàn lên vi phạm nội quy...cũng có thể mảng nó giảm đc it' số nữa chăng ..🤔🤔
2 dàn là phạm quy nhé nên bác tuấn làm vậy cho ae đc r

Bác tuấn nói hay đấy ae nên chịu khó đọc và tìm hiểu đôi khi bác ý chỉ nói lái lái xíu thôi 😄
Như tháng trc về con 788 dàn 3d thiếu đúng con đó nên xịt full. Nếu như tách ra oánh cả 2 dàn thì ăn đc 1 dàn nhỉ ..

Như tháng trc về con 788 dàn 3d thiếu đúng con đó nên xịt full. Nếu như tách ra oánh cả 2 dàn thì ăn đc 1 dàn nhỉ ..
Bác tuấn pro em thấy bác ý ở toppic thabet rồi
còn em vẫn nể bác vboy98 lắm giờ thấy bác tuấn pro này giống giống hihi
pp bác vboy là ab ac bc nhé ae

Bác tuấn pro em thấy bác ý ở toppic thabet rồi
còn em vẫn nể bác vboy98 lắm giờ thấy bác tuấn pro này giống giống hihi
pp bác vboy là ab ac bc nhé ae
A e nói cụ thể hơn chút đc ko, ab ac BC mình chưa hiểu lắm...

mjnh chưa tét gì đâu nhưng cứ 2 dàn 8x ăn là húp trọn phải k anh tuấnpro ơi nhưng số hơi nhìu

Mk chịu khó đọc bài ae lắm những lúc rảnh nhưng chưa thục hành bao giờ ngĩ là 3 dàn đc gọi là abc đó
Chắc là pp này cũng khó gãy hết cả 3 dàn. Thg sẽ ăn 2/3 dàn nhỉ, mình hiểu qua là như vậy

6x+6x=7x
6x+6x=trùng 35-40s
7x-(trùng)=số loại chia đôi(tức là 3x số chia đôi cho dàn trùng 6x6x
Đc 2 dàn khoảng 57-60s
Làm tiếp lấy 2 dàn 57s60 đó loại 0x hoặc sâu thì 1x (giữa) là ra đc 2 dàn 5x như bác tuấn
Vậy ae chỉ cần 2 dàn 8x chạy như ma là húp
Phải k sự phụ tuấn
Ps/ e nói tới đây thôi ae đừng trách gì nhé chỉ là e âm thầm e chơi và 1 câu bác tuấn bảo phải chịu khó đọc mới ngộ ra đc

6x+6x=7x
6x+6x=trùng 35-40s
7x-(trùng)=số loại chia đôi(tức là 3x số chia đôi cho dàn trùng 6x6x
Đc 2 dàn khoảng 57-60s
Làm tiếp lấy 2 dàn 57s60 đó loại 0x hoặc sâu thì 1x (giữa) là ra đc 2 dàn 5x như bác tuấn
Vậy ae chỉ cần 2 dàn 8x chạy như ma là húp
Phải k sự phụ tuấn
Ps/ e nói tới đây thôi ae đừng trách gì nhé chỉ là e âm thầm e chơi và 1 câu bác tuấn bảo phải chịu khó đọc mới ngộ ra đc
Bác có pp lên đc 2 dàn 6x kia chưa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.