Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 165 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
View attachment 333637
Vậy là đồng hành cùng ae cũng sắp đc 1 tháng rồi. May mắn đầu tháng này cũng khá xuôn sẻ. Chưa bị gãy full lần nào. Ae cứ chuẩn bị đủ vốn và tâm lí trc cho những ngày sắp tới nha ae. Mong là sang tuần sau vẫn tiếp tục suôn sẻ như vậy. Chúc ae may mắn.
2D nét thật sự luôn , dã man quá a ạ

View attachment 333637
Vậy là đồng hành cùng ae cũng sắp đc 1 tháng rồi. May mắn đầu tháng này cũng khá xuôn sẻ. Chưa bị gãy full lần nào. Ae cứ chuẩn bị đủ vốn và tâm lí trc cho những ngày sắp tới nha ae. Mong là sang tuần sau vẫn tiếp tục suôn sẻ như vậy. Chúc ae may mắn.
2D thông 12 ngày. đẳng cấp CT tuyệt vời

Nay hơi tiếc nhưng k s. Mai làm lại a ơi 👍🏻
Đừng tiếc e ơi. Chơi số 1, 2 hôm mà tiếc là hỏng. Mình phải tính như 1 khoản đầu tư hàng tháng. Giống như kdoanh, hay đi làm cũng thuê cũng vậy. Có chỗ nào trả lương theo ngày đâu e.

Chào CT Tuanpzotn, chào anh em!

Vì hôm trước CT Tuanpzotn có nói là mơ Tam thủ đề 77,78,87 nên mình có nói là theo cầu thì bộ 23 sẽ nổ trong 4-5 ngày nữa, mai là ngày cuối cùng của cầu đó. Cho nên nếu anh em có ai trót theo bộ 23 thì đánh nốt ngày mai thôi nhé, mai không ra thì bỏ. Chúc anh em may mắn!

Thân!

Vì hôm trước CT Tuanpzotn có nói là mơ Tam thủ đề 77,78,87 nên mình có nói là theo cầu thì bộ 23 sẽ nổ trong 4-5 ngày nữa, mai là ngày cuối cùng của cầu đó. Cho nên nếu anh em có ai trót theo bộ 23 thì đánh nốt ngày mai thôi nhé, mai không ra thì bỏ. Chúc anh em may mắn!

Thân!
Vâng e cám ơn bác nha. E vẫn nuôi mà bé thôi. e cũng định nốt mai k ra là e bỏ.kk.

View attachment 333637
Ok cảm ơn em, chúc em sk,hp

Thân!
Nốt ngày mai, hy vọng nó nổ bác ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.