Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 173 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Gãy rồi ae à. Ae mới vào hơi buồn 1 chút đúng k. Sr ae nhé. Có thể sẽ có gãy 2 ngày liên tiếp đó nha ae. Mong là những ngày gãy như ae cần giữ đc tâm lí ổn định. Về pp chắc chắn là có gãy. Nhưng tỉ lệ gãy so với trúng là ít hơn nhiều đó. Ae đừng lo lắng quá. Và đừng có chão nha ae. Ae cứ tuân thủ pp. Và giữ đc vốn mình đảm bảo với ae là sẽ xanh nha.
Cảm ơn lời nhắc nhở và động viên của bác top.

t da nói với chủ tóp r,chủ tóp lên 1 dàn cứng 7x haowcj 8x thì tuỳ,
e áp dụng 2 pp để chia ;àm 2 dàn 2d r lên dàn 2d và 1 dàn 3dm,
chứ tổng 2d= 6x thì gánh cái gì????????????

t biết ae sẽ lên mức rất tốt,b cứ thử nghiên cứu cái mưcx chạm của t đi,6 chạm rất cứng,lấy 84s đó làm gốc r chia ra 2 dàn theo pp của b.r lên cho ae.
còn 3dm b cũng làm thế,b cứ ngồi tét lại từ đầu tháng xem thế nào r lên thủ nghiệm cho 2 3 ngày tới,chỉ lên thôi k chơi, xem nó ok k.
còn cái chạm b lấy là dựa vào kinh nghiệm của b,ăn mức nào là b biết

Gãy rồi ae à. Ae mới vào hơi buồn 1 chút đúng k. Sr ae nhé. Có thể sẽ có gãy 2 ngày liên tiếp đó nha ae. Mong là những ngày gãy như ae cần giữ đc tâm lí ổn định. Về pp chắc chắn là có gãy. Nhưng tỉ lệ gãy so với trúng là ít hơn nhiều đó. Ae đừng lo lắng quá. Và đừng có chão nha ae. Ae cứ tuân thủ pp. Và giữ đc vốn mình đảm bảo với ae là sẽ xanh nha.
A ráng sắp xếp lên đều từ giờ tới Tết giup e kiếm được tầm 30tr la e cảm ơn a nhiều... Chắc chắn e sẽ đi đúng pp của a ...chúc a buổi tối vv..nay mở bát không suon se nhưng vẫn chuẩn bị tâm lý sẽ gãy vài tay rồi a...

t biết ae sẽ lên mức rất tốt,b cứ thử nghiên cứu cái mưcx chạm của t đi,6 chạm rất cứng,lấy 84s đó làm gốc r chia ra 2 dàn theo pp của b.r lên cho ae.
còn 3dm b cũng làm thế,b cứ ngồi tét lại từ đầu tháng xem thế nào r lên thủ nghiệm cho 2 3 ngày tới,chỉ lên thôi k chơi, xem nó ok k.
Cái gì mà 65 số. B Thử xem lại nay bn số. Ngồi đấy mà test. Bạn có pp của b bạn lập 1 topic giúp ae đi. Pp của bạn mình test rồi nhé. Lấy file của mình. Mới 10 ngày mà đã gãy 3 thì test cái gì. Còn về pp của ai cũng thế cả thôi. Chả có ông nào tự tin tháng k gãy lần nào đâu b nhé. Còn pp của mình tạm thời đang ổn. Chưa cần dùng đến của bạn. Cám ơn.

e là e theo bác đến khung cuối cùng tay 5 thì thôi còn hơn chơi đỏ đen bacarat rồi là lotobet 10tr / ngày cũng ko đủ. các cao thủ với chủ tịch cũng có lúc đen thông 5-6 ngày đấy thôi. ai bỏ đc bet thì theo bác e nghĩ k chết đc kể cả ng mới theo hôm nay k ăn tính đến ngày này tháng sau thì mới biết đc ăn thua ra sao

Mong bạn giữ vững tay chèo để đưa ae vào bờ. Có 1 cái tết ấm áp

Cái gì mà 65 số. B Thử xem lại nay bn số. Ngồi đấy mà test. Bạn có pp của b bạn lập 1 topic giúp ae đi. Pp của bạn mình test rồi nhé. Lấy file của mình. Mới 10 ngày mà đã gãy 3 thì test cái gì. Còn về pp của ai cũng thế cả thôi. Chả có ông nào tự tin tháng k gãy lần nào đâu b nhé. Còn pp của mình tạm thời đang ổn. Chưa cần dùng đến của bạn. Cám ơn.
Nay mảng 75 số a nhỉ

Tôi nói thật với b nhé. Giữa cái test và ra thực chiến nó hoàn toàn khác đấy. Lúc test nó ok lắm. Lúc bạn vào tiền nó hoàn toàn khác nhau đấy. Chúc bạn cứ mãi test thành công nhé.

Cac bac choi lau lam doi cho e hoi ti 1 thang gay nhieu nhat la bos nhieu ngay vay

Tôi nói thật với b nhé. Giữa cái test và ra thực chiến nó hoàn toàn khác đấy. Lúc test nó ok lắm. Lúc bạn vào tiền nó hoàn toàn khác nhau đấy. Chúc bạn cứ mãi test thành công nhé.
cs cho còn bảo thủ,đấy là pp chơi thấy ok nên t mới cs cho b vì thấy ae theo b và đặt niềm tin vào bạn thôi,

t nhìn ra đương đi của b,nh t tháy nó chưa ổn thì t cs cho b để có thêm phương án,
còn k thấy nó hay thì thôi,bỏ qua,xl mn vì đã làm phiền ae

nghe vẻ bác biết cách lên dàn nhỉ...

Học tiếng việt cho chuẩn đi rồi nt bạn ơi

cs cho còn bảo thủ,đấy là pp chơi thấy ok nên t mới cs cho b vì thấy ae theo b và đặt niềm tin vào bạn thôi,

t nhìn ra đương đi của b,nh t tháy nó chưa ổn thì t cs cho b để có thêm phương án,
còn k thấy nó hay thì thôi,bỏ qua,xl mn vì đã làm phiền ae
B còn chưa hiểu về pp của tôi. Mà b đã lên tiếng chê bai này nọ. Dù sao cũng cám ơn b.

Nay mảng 75 số a nhỉ
Bt a sẽ là 85 số e. A sẽ phải loại đi. Chứ k để thế đc. Nếu để 85 số chia ra chắc chắn 2 dàn sẽ rơi vào 6x 7x số. Nếu chia đều k có số trùng như bạn kia chia sẻ. Thì ngang đánh 1 dàn cho nhanh. Mà lợi nhuận sẽ k thể bằng mình chia ntn đc. Topic cũ a đã phân tích rồi đó.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.