Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae tuyệt đối nghiêm chỉnh chấp hành nội quy diễn đàn giúp mình nhé.
1.Không gửi bất kỳ Nội dung mà có tính phỉ báng, lăng mạ, hận thù, đe dọa, thư rác hay thư rác giống như, có khả năng xúc phạm, có chứa nội dung người lớn (đồ trụy).
2.Không nói chuyện về vấn đề tài khoản.
3.Không đăng đơn cược của các trang khác ngoài ku
4.Không hỏi bất kì thông tin có chứa thông tin cá nhân của người khác (zalo fb, số điện thoại)
5.Không được vi phạm bản quyền, khuyến khích hành vi phạm pháp, hoặc vi phạm tất cả các điều luật
khác.
Mọi người chú ý ạh. 😊😊😊

1.Không gửi bất kỳ Nội dung mà có tính phỉ báng, lăng mạ, hận thù, đe dọa, thư rác hay thư rác giống như, có khả năng xúc phạm, có chứa nội dung người lớn (đồ trụy).
4.Không hỏi bất kì thông tin có chứa thông tin cá nhân của người khác (zalo fb, số điện thoại)
5.Không được vi phạm bản quyền, khuyến khích hành vi phạm pháp, hoặc vi phạm tất cả các điều luật khác.

Em vốn 15tr mỗi ngày đánh 30nx2d và 3k x 3d e mới vào hqua.nhìn bảng thống kê tháng 10 của bác thì đầu tháng mà vào thì chắc khoẻ luôn rồi

5.Không được vi phạm bản quyền, khuyến khích hành vi phạm pháp, hoặc vi phạm tất cả các điều luật khá

Người ta vào được đây thì đa tìm hiểu hết rồi.
Chứ ko fai gây Ngô thế đâu

mong là xanh k thì chết bác ạ.còn đúng 15tr này
Chơi theo người ta nhưng vẫn fai có đường rút lui chứ đừng bao jo nghĩ ngày nào cũng chờ người ta lên rồi coppy đầu óc thông thái lên

Ae có muốn mình hướng dẫn cho cách tạo được dàn 42 số tháng ăn trên 15 ngày k ae????
Mong quá ấy chứ. Hôm nay vào thấy bị khóa topic buồn muốn chết vừa tìm được tia hy vọng. Mất cả nhà rồi giờ phải hành trang thỉnh kinh đây bác đọc sẽ hiểu và giúp đỡ e với. Nếu bác bị khóa tk hay ko lên nữa là mất đi cơ hội tìm thấy ánh sáng của bao nh ae trong đó có mình đang rất hy vọng chuẩn bị 100m hành trang về bơ

Mong quá ấy chứ. Hôm nay vào thấy bị khóa topic buồn muốn chết vừa tìm được tia hy vọng. Mất cả nhà rồi giờ phải hành trang thỉnh kinh đây bác đọc sẽ hiểu và giúp đỡ e với. Nếu bác bị khóa tk hay ko lên nữa là mất đi cơ hội tìm thấy ánh sáng của bao nh ae trong đó có mình đang rất hy vọng chuẩn bị 100m hành trang về bơ
Có 100m để chơi thì trả cần ai lên số cả. Còn có 100m mà vẫn fải chờ người khác lên số thì thôi gửi ngân hàng đi cho đỡ đau đầu

Có 100m để chơi thì trả cần ai lên số cả. Còn có 100m mà vẫn fải chờ người khác lên số thì thôi gửi ngân hàng đi cho đỡ đau đầu
Bn hiểu cảm giác bao nhiêu cũng hết nếu ko có đường đi cụ thể, cứ lan man nay đc mai mất rồi lại ra đảo.hơn 1 tỏi rồi bn ơi, giờ mong có pp về bơ từ từ ko dao to búa lớn đc nữa

Chơi theo người ta nhưng vẫn fai có đường rút lui chứ đừng bao jo nghĩ ngày nào cũng chờ người ta lên rồi coppy đầu óc thông thái lên
Bn này nghe có vẻ thông thái nhỉ. Vào đây dao chơi hả bạn??

CÁCH CHƠI
Vốn: mỗi ngày khoảng hơn 1tr.
Ae chuẩn bị vốn dự phòng 5 ngày chơi. Nếu Chơi cả giải nhất ae dự trù thêm 5tay. Tổng vốn khoảng 10tr nếu chơi cả 2 giải.
- Chơi cả Dàn 2d 5xsố x10k+ dàn 3d 5xx số 1k

- Đi đều tiền không chão.
- PP chơi cực kì đơn giản, ae chỉ cần copy/ patse là xong. Cuối tháng lĩnh lương nhé ae.
Chủ topic lên số đều hàng ngày và có bảng thống kê lỗ lãi hàng để ae tiện theo dõi. Từ đó ae có thể tham khảo để chơi theo. Mong CT sẽ tạo thành công lớn cho ae có thu nhập.

5.Không được vi phạm bản quyền, khuyến khích hành vi phạm pháp, hoặc vi phạm tất cả các điều luật k
Luật nghiêm minh nhỉ.

Bn hiểu cảm giác bao nhiêu cũng hết nếu ko có đường đi cụ thể, cứ lan man nay đc mai mất rồi lại ra đảo.hơn 1 tỏi rồi bn ơi, giờ mong có pp về bơ từ từ ko dao to búa lớn đc
Bn này nghe có vẻ thông thái nhỉ. Vào đây dao chơi hả bạn??
Tự chủ thì mới khá lên được ko thì mãi cũng chỉ là culi thôi

Các bác bình tĩnh, chỉ là quan điểm nhân của mỗi người khác nhau thôi mà

Sắp đắc đạo chưa giờ vẫn mải mê vui chơi ở đây???
Mình chưa bao jo ý kiến j cả nhưng thấy những câu hãm quá. Người chơi số thì fai tìm hiểu có những thứ quá đơn Jan mà ko bít nữa thì…??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.