Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mong bác chia sẻ cách lên dàn 4x với ạ ,cảm ơn bác
đầu tiên ae chọn lấy 10 dàn 64s của 10 cao thủ top 1, huyền thoại trong dd gmsh
1.Ae coppy vào tạo mức.
2.tiếp theo ae lấy 3 mức 5x Ngược,xuôi, đều cho vào tạo mức tiếp.

1.Ae coppy vào tạo mức.
sẽ ra dàn 42 số. Khi nào ra mức 2. Có từ 5-8 ct trúng trong 1 ngày. Nó sẽ rơi vào trên 50% đấy. Ae test nhé. Còn tạo mức ntn ae tự tìm hiểu. Mình k hướng dẫn cái đó đc đâu nhé.

Cám ơn góp í của bạn. Nếu b chưa theo dõi topic cũ thì hnay nó rơi vào th3. Tức là 1 trong 2 dàn gãy. Th này tháng sẽ có vài lần. Th1 ăn cả 2 dàn 50-70%. Th2 gãy khoảng 20%. Tháng này đang ở mức 6 ngày 20%. Còn tại sao mình lại khai thác thêm giải 1. Bạn thấy 10 ngày nay đồng nó quay ảo k. Nếu đi thêm g1. Có phải gánh đc cho gdb k? Mình đã bảo ae là mình đang test g1. Vẫn tập trung gdb mà.
Vậy nếu m chia 50% vốn m đang chơi mb de chơi thêm giải 1 ae thấy vậy có ổn hơn m chơi 2 dan mb thôi k ạ? Tại e cũng đang phân Vân

Sơ bet lắm rồi ăn số bnh lại cúng bet hết tư nay cạch hẳn ko lại tập xác định
Bỏ hết bet đi b nhé. Vốn 100m. Bạn mới chơi k nên cho hết vào. Chia ra 50m dự trù cho cuộc sống. 50m có rất nhiều ct trong diễn đàn có thể theo. Còn nếu theo mình đầu tiên bạn cứ chia 10 tay. 50k 2d.5k3d. Như mình đang đi. Đi đều thôi. Ban đầu vốn to chia 5 tay bạn sẽ rén. Phải quen dần pp mới dám vào. Dần dần theo tg khi đã quen nhịp ăn nhịp gãy, có lãi nâng mức cược dần lên. Đi 50k như mình đang đi tháng này đang xanh tầm 40m đấy.

Vậy nếu m chia 50% vốn m đang chơi mb de chơi thêm giải 1 ae thấy vậy có ổn hơn m chơi 2 dan mb thôi k ạ? Tại e cũng đang phân Vân
được bạn nhé. Cả 2 giải sáng nay mình thống kê đều đang xanh. G1 mình mới bắt đầu vào tiền từ hôm qua để tét trc cho ae. Bạn xem lại tk sáng nay mình gửi lên cho ae đấy.

Mình k hiểu sao đa số ae lên topic ban đầu chỉ chơi mb khi thấy hiệu quả là y như rằng lại muốn khai thác thêm các miền, r giải nhất…sao m k kiên định 1 hướng các bác ạ để những người ae vốn yếu an tâm kiên trì kiếm thêm thu nhập nhỏ. K bit co ai giống e k, E chỉ theo mb vốn nhỏ nhưng thấy bác lên thêm giải nhất ( mà nhất là khi giải 1 ăn mà gdb hỏng) thì lại có chút j đó lại k kiên định. Mong mọi người bỏ qua nếu k hài lòng nhé !
Chuẩn rồi

Bỏ hết bet đi b nhé. Vốn 100m. Bạn mới chơi k nên cho hết vào. Chia ra 50m dự trù cho cuộc sống. 50m có rất nhiều ct trong diễn đàn có thể theo. Còn nếu theo mình đầu tiên bạn cứ chia 10 tay. 50k 2d.5k3d. Như mình đang đi. Đi đều thôi. Ban đầu vốn to chia 5 tay bạn sẽ rén. Phải quen dần pp mới dám vào. Dần dần theo tg khi đã quen nhịp ăn nhịp gãy, có lãi nâng mức cược dần lên. Đi 50k như mình đang đi tháng này đang xanh tầm 40m đấy.
Ok cảm ơn bạn sẽ xem xét pp và cách chơi that kĩ. Tháng sau bắt đầu vào

Thế đấy bn cái gì cũng phải trả giá trả phí cho những bài học. Mình chẳng giấu gì ae đương thời làm bds tiền nhiều lao vào đủ món,bao nhiêu tiền kiếm được lao vào chơi ko snghj giờ tỉnh ra là lúc khó khăn chồng chất khó khăn. Tiền chơi hơn tỏi tiền đất chết ngân hàng dóng gần 20tr 1th giờ nhiều lúc muốn điên vì áp lực. Đợt rồi lại tâm lí ngã đau đúng lên ở đấy còn con SH nướng nốt.Nhan ra cơ bạc an nhau ở bản lĩnh tâm lý và tích gió thành bão ko thể vội đc. Kinh nghiệm thực tế còn rất xanh nên học hỏi khắp các dd gặp đc pp của bạn cho mình 1 niềm hy vọng, mặc dù biết cờ bạc ko dễ ăn như mọi người nghĩ. Nhưng cuộc chơi mà có chơi có chịu mình tin gặp đc pp tốt dần sẽ về gần bờ ko giám mơ vào bờ. Nỗi đau này chỉ những người thua tha nhiều hiểu.mong cập bến pp người ae gỡ dân từng ngày. Có ai cùng cảm giác với mình???
Thế đấy bn cái gì cũng phải trả giá trả phí cho những bài học. Mình chẳng giấu gì ae đương thời làm bds tiền nhiều lao vào đủ món,bao nhiêu tiền kiếm được lao vào chơi ko snghj giờ tỉnh ra là lúc khó khăn chồng chất khó khăn. Tiền chơi hơn tỏi tiền đất chết ngân hàng dóng gần 20tr 1th giờ nhiều lúc muốn điên vì áp lực. Đợt rồi lại tâm lí ngã đau đúng lên ở đấy còn con SH nướng nốt.Nhan ra cơ bạc an nhau ở bản lĩnh tâm lý và tích gió thành bão ko thể vội đc. Kinh nghiệm thực tế còn rất xanh nên học hỏi khắp các dd gặp đc pp của bạn cho mình 1 niềm hy vọng, mặc dù biết cờ bạc ko dễ ăn như mọi người nghĩ. Nhưng cuộc chơi mà có chơi có chịu mình tin gặp đc pp tốt dần sẽ về gần bờ ko giám mơ vào bờ. Nỗi đau này chỉ những người thua tha nhiều hiểu.mong cập bến pp người ae gỡ dân từng ngày. Có ai cùng cảm giác với mình????
Cùng cảnh ngộ

sẽ ra dàn 42 số. Khi nào ra mức 2. Có từ 5-8 ct trúng trong 1 ngày. Nó sẽ rơi vào trên 50% đấy. Ae test nhé. Còn tạo mức ntn ae tự tìm hiểu. Mình k hướng dẫn cái đó đc đâu nhé.
Ae test luôn tháng này nó đang rơi vào 18 hay 19 ngày ăn đấy.

1.Ae coppy vào tạo mức.
Các cao thủ thường số lên muộn làm như vậy e ko kịp

E vốn còn 5củ khoai.đánh theo pp nào có lãi đều tháng dc k?mong các bác chỉ giáo😶😶😶

CÁCH CHƠI
Vốn: mỗi ngày khoảng hơn 1tr.
Ae chuẩn bị vốn dự phòng 5 ngày chơi. Nếu Chơi cả giải nhất ae dự trù thêm 5tay. Tổng vốn khoảng 10tr nếu chơi cả 2 giải.
- Chơi cả Dàn 2d 5xsố x10k+ dàn 3d 5xx số 1k

- Đi đều tiền không chão.
- PP chơi cực kì đơn giản, ae chỉ cần copy/ patse là xong. Cuối tháng lĩnh lương nhé ae.
Đây b nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.