Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 18 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc Mừng Em chén Full GDB nhé, A góp ý vấn đề này e, Về lên G1 Thì e tét riêng thôi e lên là lại giống ông KK5858 đấy, Vẫn có ng theo xong gãy húp gdb cũng chẳng dc bao nhiêu, 2-3 ngày như thế thật phí công ae theo gđb của em, lẽ ra Húp thông 3 tay gđb đây lại hoà vs âm về g1 thì thôi tập trung 1 mảng thôi e, a chưa bao giờ khuyên sai cho ai đâu, A chiến cùng em gđb nhá
Cám ơn a zai đã góp í. Mai g1 e tự chơi. K lên nữa. Gdb mai chắc chắn sẽ ổn hơn rất nhiều nhé a zai.kk.

Chỉ tốp nói thế bạn đọc k hiểu à chủ tốp tét g1, còn vẫn khuyên ae nên tham khảo chứ chưa vào g1 , nên bạn phải đọc thật kỹ nội dung
Đành rằng là tét, nếu bác chủ topic ko đưa lên thì a e chỉ tập trung gdb. Bác tét rồi đưa lên, chẳng may hnay thấy g1 ăn full, gdb gãy full thế là mai có nhiều a e lại chiến luôn g1... Sẽ nhiều trường hợp đó ..😁

Đành rằng là tét, nếu bác chủ topic ko đưa lên thì a e chỉ tập trung gdb. Bác tét rồi đưa lên, chẳng may hnay thấy g1 ăn full, gdb gãy full thế là mai có nhiều a e lại chiến luôn g1... Sẽ nhiều trường hợp đó ..😁
Chúc mừng ae húp full.mong bác lên dàn ổn định db ae chiến.thanks.
Ok ae nhé. Mai mình chỉ lên gdb. Ae nặn tí cho nó có tí hồi hộp.kk.

Cám ơn a zai đã góp í. Mai g1 e tự chơi. K lên nữa. Gdb mai chắc chắn sẽ ổn hơn rất nhiều nhé a zai.kk.
Cảm ơn bác. E vẫn đang đi đều từ hôm 21/10. Hiện tại là đang ăn 3 gãy 3 hòa 2. Âm chút ko vấn đề gì. E đi đều đến hôm 21/11 sẽ tổng kết 1 tháng.

Chúc Mừng Em chén Full GDB nhé, A góp ý vấn đề này e, Về lên G1 Thì e tét riêng thôi e lên là lại giống ông KK5858 đấy, Vẫn có ng theo xong gãy húp gdb cũng chẳng dc bao nhiêu, 2-3 ngày như thế thật phí công ae theo gđb của em, lẽ ra Húp thông 3 tay gđb đây lại hoà vs âm về g1 thì thôi tập trung 1 mảng thôi e, a chưa bao giờ khuyên sai cho ai đâu, A chiến cùng em gđb nhá
mình cũng đồng quan điểm vớiTEDY888, Trò đỏ đen chơi lan man là chết vậy bạn nên tập trung gđb đỏ ăn thua chịu, tập trung đb và tháng kím cho ah em dc 1 tháng lưoeng cty là hp rồi chúc bạn sk hp mm

Hay bạn làm topic 3 miền đi.kk. Đc đấy. Nay b chỉ mình mới xem đến. Dùng đc quá nhiều thứ. Trc giờ k biết tận dụng. Phí quá
Hôm qua 3 miền full, hôm nay 1 miền full, 2 miền ăn một coi như lãi một miền ,e đi 2 dàn 5x ,ko ghép càng bác ah,dàn 75s chão khung 2 tay nữa đi cùng lúc 2pp

mình cũng đồng quan điểm vớiTEDY888, Trò đỏ đen chơi lan man là chết vậy bạn nên tập trung gđb đỏ ăn thua chịu, tập trung đb và tháng kím cho ah em dc 1 tháng lưoeng cty là hp rồi chúc bạn sk hp mm
K phải lan man đâu bạn. Mình test g1 nó ăn khá là ok đấy. Lãi gần bằng gdb. Đi đều theo gdb nó gánh khá tốt cho gdb.ví dụ như tuần rồi gãy gdb nhiều. Thì g1 lại ăn thông. Pp từ trc giờ mình chơi đang là 2 dàn gánh nhau. Giờ là 2 giải gánh nhau.Chỉ là ae chưa quen nhịp ăn nhịp gãy thôi. Và vấn đề là ae đang ít vốn nên k thể theo đc. 1 tg nữa khi ae đã có lãi ổn định mình sẽ lên sau cho ae.

K phải lan man đâu bạn. Mình test g1 nó ăn khá là ok đấy. Lãi gần bằng gdb. Đi đều theo gdb nó gánh khá tốt cho gdb.ví dụ như tuần rồi gãy gdb nhiều. Thì g1 lại ăn thông. Pp từ trc giờ mình chơi đang là 2 dàn gánh nhau. Giờ là 2 giải gánh nhau.Chỉ là ae chưa quen nhịp ăn nhịp gãy thôi. Và vấn đề là ae đang ít vốn nên k thể theo đc. 1 tg nữa khi ae đã có lãi ổn định mình sẽ lên sau cho ae.
Trong quá trình lên dàn bác có vấn đề gì bất ổn cứ nói,em biết em sẽ chia sẻ, giúp người cũng là giúp mình,ở đây toàn ae thua tha nợ nần mình giúp được gì thì cố gắng giúp thôi bác ah,cứ cho đi sẽ được nhận lại,em cũng ko giỏi gì nhưng biết đến đâu sẽ chia sẻ đến đó

Theo em cũng vậy nên tập chung 1giai cho đỡ bận tâm lăn tăn ko vào dc ra lại tiếc lúc vào lại ko ra

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.