Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 39 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình lập topic để giúp ae chứ chả đc tí lợi ích gì ở đây cả. Chả hiểu sao từ lúc lập topic cũ cũng bị phá rồi. Đến hnay 2 trường hợp vào chọc ngoáy kích đểu. K biết vì mục đích gì. Ae chú í phát ngôn nhé ae. Kẻo lại khóa topic như lần trc. Ae thử tính hộ mình từ 17 đến hnay xem chết kiểu gì hộ mình. Xem hồ sơ cũng nick lập mới toanh. Haizz.

Tuần này e phải làm chiều. Nếu có thể lên dàn sớm bác lên sớm chút nhé. Cảm ơn bác.
Một khi đã quyết định xuống tiền thì k đc trách ai. Hãy trách chính mình…
Từ giờ a lên vào tầm 3h chiều để có dàn đẹp nhất cho ae. Chịu khó tầm giờ đấy nghỉ giải lao ra xem nhé.

1 - Bác chủ up bảng tổng kết lãi lỗ theo tháng lên trang đầu cho ae dễ theo dõi đươc k nhỉ.

2 - Cách chơi theo em hiểu: Chơi cả dàn 2D+3D giải ĐB Miền Bắc => đúng chưa bác chủ

3 - Cách vào tiền là đi đều hàng ngày (nếu ai muốn chão thì tỷ lệ 1-3-8) => đúng chưa bác chủ

4 - Còn Chơi Giải Nhất vẫn đang test chưa thực hành phải k bác chủ

1 - Bác chủ up bảng tổng kết lãi lỗ theo tháng lên trang đầu cho ae dễ theo dõi đươc k nhỉ.

2 - Cách chơi theo em hiểu: Chơi cả dàn 2D+3D giải ĐB Miền Bắc => đúng chưa bác chủ

3 - Cách vào tiền là đi đều hàng ngày (nếu ai muốn chão thì tỷ lệ 1-3-8) => đúng chưa bác chủ

4 - Còn Chơi Giải Nhất vẫn đang test chưa thực hành phải k bác chủ
1. Mình chưa biết ghim lên đầu trang ntn.
2. Bắt buộc phải chơi cả 2 dàn.
3.đi tiền đều tiền không chão.
4. G1 Mình vẫn đang chơi. K đưa lên cho ae.

Mình lập topic để giúp ae chứ chả đc tí lợi ích gì ở đây cả. Chả hiểu sao từ lúc lập topic cũ cũng bị phá rồi. Đến hnay 2 trường hợp vào chọc ngoáy kích đểu. K biết vì mục đích gì. Ae chú í phát ngôn nhé ae. Kẻo lại khóa topic như lần trc. Ae thử tính hộ mình từ 17 đến hnay xem chết kiểu gì hộ mình. Xem hồ sơ cũng nick lập mới toanh. Haizz.
Anh vào phát biểu lung tung thì CT chặn luôn đi,ko cần đôi co làm gì,thành phần này nguy hiểm vì:1/làm CT phân tâm.2/nguy cơ bị khoá topic cao.

Lỗ 1 ít còn hơn đánh 1 dàn gãy tất. Đánh bé k sao nhưng Khi nâng mức cược lên cao. Khi đánh 1 dàn gãy vài hôm là chùn ngay. Nếu muốn hòa k âm 1 chút nào. Thì phải đưa về 48 số. Mà tỉ lệ gãy lại thêm vài ngày nên mình mới để 5x số. Âm 1 ít vẫn còn hơn.
5x là ok đấy chủ tốp

Ok ng ae. Sau chú í là đc. Từ lúc lập topic mới đến hnay là có ng chuyên vào phá rồi. Để í ngôn từ k lại bị khóa topic tiếp.
tôi có ý thế này tôi có 76 em chân dài chạy thoải mái, nếu cặp cùng với đầu 7 của bạn thì khối anh mê. tuy nhiên điều chỉnh, chế biến làm sao cho hợp với khẩu vị KU là tùy bạn. nếu bạn đồng ý tôi sẽ đưa NGỌC TRINH 76 lên hoặc đưa em 24 tuổi các bạn chê

tôi có ý thế này tôi có 76 em chân dài chạy thoải mái, nếu cặp cùng với đầu 7 của bạn thì khối anh mê. tuy nhiên điều chỉnh, chế biến làm sao cho hợp với khẩu vị KU là tùy bạn. nếu bạn đồng ý tôi sẽ đưa NGỌC TRINH 76 lên hoặc đưa em 24 tuổi các bạn chê
Bác đưa lên thì cắt thành 2 dàn,chứ đưa 1 lần là ko đc (quy định dưới 65s).Bác có hàng tốt thì đưa lên ae tk với

Toàn những nick mới vào phá hoại đấy bác, ở topic nào cũng có. Mình cứ chặn là xong, đôi co lại là vào bẫy của những thành phần đấy ngay bác ạ!

mình hiểu tâm tư của bạn, cũng là những ae từ biển bơi về đất liền; nhìn ae vẫn đang bơi mà ứa lệ. cái tâm của bạn rất tốt, nhưng trong số đông ngoài biển khơi kia đứa nào cũng muốn bơi vào trước, nên nó lao mình... và kết cục thì nó gục. vi ko theo sự dẫn dắt của người lèo lái con thuyền. Vậy nên chúng trách móc; còn nữa ở một con tàu khác cũng vậy, chúng thấy ta đang gần bơ thì chúng tỏ ra tị nạnh, hiềm khích... vậy nên bạn cần đưa ra định hướng: Đứa nào nhìn thấy tao đi đúng thì theo chứ đừng nhìn thấy tao đi đái mà nói CT bận rộn thê mà vẫn phải CẤT CÔNG ĐI ĐÁI?

mình hiểu tâm tư của bạn, cũng là những ae từ biển bơi về đất liền; nhìn ae vẫn đang bơi mà ứa lệ. cái tâm của bạn rất tốt, nhưng trong số đông ngoài biển khơi kia đứa nào cũng muốn bơi vào trước, nên nó lao mình... và kết cục thì nó gục. vi ko theo sự dẫn dắt của người lèo lái con thuyền. Vậy nên chúng trách móc; còn nữa ở một con tàu khác cũng vậy, chúng thấy ta đang gần bơ thì chúng tỏ ra tị nạnh, hiềm khích... vậy nên bạn cần đưa ra định hướng: Đứa nào nhìn thấy tao đi đúng thì theo chứ đừng nhìn thấy tao đi đái mà nói CT bận rộn thê mà vẫn phải CẤT CÔNG ĐI ĐÁI?
Kkk...Bác nói hài hước và xúc tích, rõ ràng quan điểm vậy cho khoẻ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.