Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 44 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ok b. Mình cứ lên đó thôi. Ae k thích trc khi copy ae có thể tự loại những con ae k thích đc mà. Dàn để tham khảo thôi. Còn chơi vẫn do ae quyết định.
kk rồi như 88-40 nó nổ như cơm bửa đó, rồi ra thì bảo sao là có 1 số sao ko chịu bỏ vô hahaha, ko bk sao cho vừa lòng
làm dâu trăm họ đó ng ae

mình đang tính thêm 1 pa thêm vào 1 dàn 20s. Tổng vốn sẽ là gần 1300k. Sẽ xảy ra TH ăn 2/3, và 1/3. Những ngày gãy cả 2 sẽ là 1/3. Những ngày gãy 1 sẽ là 2/3. San sang 2 dàn lại hơi thừa số 1 chút @tuyen1516
cái này bác hỏi bác @TEDDY888 xem và bác @tuyen1516
nhưng tại sao ko có t/hop 3/3 vậy bác

mình đang tính thêm 1 pa thêm vào 1 dàn 20s. Tổng vốn sẽ là gần 1300k. Sẽ xảy ra TH ăn 2/3, và 1/3. Những ngày gãy cả 2 sẽ là 1/3. Những ngày gãy 1 sẽ là 2/3. San sang 2 dàn lại hơi thừa số 1 chút @tuyen1516
Thêm vào 20s tổng là 95s hả bác
Bác tính lãi lỗ thế nào,ăn bao nhiêu ngày và tổng ăn bao nhiêu dàn thì hòa vậy bác?Đi như vậy sẽ quá số qui định, lại sẽ khó hơn, nếu như tự mình đi sẽ dễ hơn nhiều so với đưa dàn lên cho mọi người cùng đi
Bác đã thử đi 3 miền chưa? Em thấy kết hợp cả pp của e và của bác ngon thật

K khả quan lắm b, 1/3 nó lại rơi vào th ăn 2 dàn. Thôi vẫn pp cũ đang ăn đều kệ vậy
KO biết e có góp vui lô khung của e bên này đc ko bác nhỉ, chả muốn làm topic nữa...vì làm cũng ít tương tác bác ah...vì khung 10n nó dài quá...ít khả quan...😋

Nếu bác tính vậy mà ko bị phạm quy thì e có pp hay hơn đấy

Bác tính lãi lỗ thế nào,ăn bao nhiêu ngày và tổng ăn bao nhiêu dàn thì hòa vậy bác?Đi như vậy sẽ quá số qui định, lại sẽ khó hơn, nếu như tự mình đi sẽ dễ hơn nhiều so với đưa dàn lên cho mọi người cùng đi
Mình chưa. Đang tối ưu lại cho thật chuẩn mb đã b. Từ giờ lấy phôi mình tăng lên 8x. ngay từ đầu sẽ k có chuyện gãy cả 2 nữa. Giờ chỉ có gãy 1. Tỉ lệ ăn 2 vẫn thế. Giờ tính toán lại pp loại nữa thôi là ổn.

K khả quan lắm b, 1/3 nó lại rơi vào th ăn 2 dàn. Thôi vẫn pp cũ đang ăn đều kệ vậy
Nếu tự đi thì em có pp thế này nhé, bác xem ok ko.Làm 2 dàn 75s và một dàn 45s .Hai dàn 75s ghép vào là khoảng 90-100s
Lấy từng dàn ép với 45s theo pp của bác sẽ ra tổng 4 dàn ,tỷ lệ xịt hết là ko có
1-full 4dàn ( ăn 4x,ăn 2 dàn 75s)
2- ă 2 dàn ( ăn 4x ,ăn một dàn 75s,xịt 4x-ăn hai dàn 75d)
3 - ăn 1 dàn ,xịt 4x và xịt 1 dàn 75s

Bác cho xin pp lên dàn mn,mt với đc ko?

Nếu tự đi thì em có pp thế này nhé, bác xem ok ko.Làm 2 dàn 75s và một dàn 45s .Hai dàn 75s ghép vào là khoảng 90-100s
Lấy từng dàn ép với 45s theo pp của bác sẽ ra tổng 4 dàn ,tỷ lệ xịt hết là ko có
1-full 4dàn ( ăn 4x,ăn 2 dàn 75s)
2- ă 2 dàn ( ăn 4x ,ăn một dàn 75s,xịt 4x-ăn hai dàn 75d)
3 - ăn 1 dàn ,xịt 4x và xịt 1 dàn 75s
Khả quan đấy. Nhưng đi kiểu này thì chỉ chơi 1m đc thôi. Đăng lên là bay tk ngay. Để mình nghiên cứu thử

Pp e vừa nói trên ,thì đi đều
Còn em vẫn thích phang cả 3 miền
Một dàn 75s chão khung 2 tay
2 dàn 5x đi đều
Hôm nay mà mb em ko bị nhầm thì phải được gần nhiều ls,cay thật thôi cũng được 7m
Ngon thật. Chiều mình lại bận công việc. Lên cả 3 miền mất tg phết. K tập trung dc. Để tg tới xem sắp xếp lại đã. Hôm đầu mình lên 3 miền cho ae gãy hết. Lúc đấy k nghĩ đến file. Biết áp dụng hiệu quả thật. Qtrong pp này chơi đc. K lo cụt vốn.

Ngon thật. Chiều mình lại bận công việc. Lên cả 3 miền mất tg phết. K tập trung dc. Để tg tới xem sắp xếp lại đã. Hôm đầu mình lên 3 miền cho ae gãy hết. Lúc đấy k nghĩ đến file. Biết áp dụng hiệu quả thật. Qtrong pp này chơi đc. K lo cụt vốn.
E mới nghiên cứu ra pp loại số khá ổn, mà chưa nghĩ ra để giải thích sao cho bác hiểu, e thấy pp nay hiệu quả hơn hôm trước e chia sẻ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.