Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 66 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn bạn đã tin tưởng và theo.Nếu mà b theo từ ngày 17 thì chưa thể âm đc. Sao lại chết. Nếu đã chót theo theo thì b cứ đi tiếp. Mức nhỏ nhất thôi nhé. Hoặc theo dõi đến ngày 17 tháng sau nhé. Mình khẳng định về pp sẽ k có chuyện âm. Nếu đến hôm đấy mà b k xanh mình sẽ rời diễn đàn. K bao giờ hé răng nửa lời ở trên dd này nữa.
Mình còn 12 ngày nữa để thực hiện lời hứa với bạn này. K biết mấy hnay bạn có theo dõi nữa k???

Chúc mừng ae nhé. Ae nào có lãi mức 2 3 4. Chia ra đủ 5 tay ae có thể nâng mức cược lên dần đc rồi. Cứ tăng dần mỗi lần 10k 1 lần thôi. Tuyệt đối k chão. Vẫn câu nói cũ tuân thủ vốn, pp, tâm lí sẵn sàng gãy. Ngày về bờ

Ae trải qua 20 ngày rồi đấy. K có dây xanh hết tháng đâu ae. K đc chủ quan đâu đấy. Mình vẫn phải phòng những ngày gẫy nha ae.
Mong là ngày gãy nó cách xa nhau chút. Vốn còm 5 tay mà gãy full thông 3 tay là tay vẹo chân run mặt như dit nhái.hizz hàaaaaa.

Mong là ngày gãy nó cách xa nhau chút. Vốn còm 5 tay mà gãy full thông 3 tay là tay vẹo chân run mặt như dit nhái.hizz hàaaaaa.
K có đâu e. Tối đa đang gãy thông 2 ngày thôi. Thế nên a mới dặn ae lúc nào cũng phải dự phòng vốn. Còn vốn là còn thở. Hết vốn chỉ có mút ngón tay

Trang 45. Tg đầu mình còn thấy b. Lâu rồi k thấy. Theo ai gãy rồi lại quay lại à. Ae theo ai thì theo 1 ng thôi nhé. Chứ đừng đứng núi này trông núi nọ. Hnay ng ta gãy. Mai họ ăn lại k theo là cũng gãy cánh đấy nhé.
Em tận bên Nhật vẫn theo anh zai hàng ngày kiếm thêm tí rau tí bún đây

Em tận bên Nhật vẫn theo anh zai hàng ngày kiếm thêm tí rau tí bún đây
Bên đấy lương cao vậy mà vẫn chơi cơ à. Năm 2015 a cũng ở Nagano 1 năm. Phải công nhận vất nhưng mà thích cái không khí. K muốn về luôn í.e ở tỉnh nào vậy.

Bên đấy lương cao vậy mà vẫn chơi cơ à. Năm 2015 a cũng ở Nagano 1 năm. Phải công nhận vất nhưng mà thích cái không khí. K muốn về luôn í.e ở tỉnh nào vậy.
Em ở okayama anh ạ, yên dạo thấp quá nên nghiên cứu số học bù lại chút anh ạ

A thấy e vốn ít mà chỗ nào cũng vui đâu chầu đấy. Đánh tứ tung là e mất xác đấy. Lúc đấy hết vốn đừng bảo là a k khuyên gì đâu đấy.

Chúc mừng ae nhé. Ae nào có lãi mức 2 3 4. Chia ra đủ 5 tay ae có thể nâng mức cược lên dần đc rồi. Cứ tăng dần mỗi lần 10k 1 lần thôi. Tuyệt đối k chão. Vẫn câu nói cũ tuân thủ vốn, pp, tâm lí sẵn sàng gãy. Ngày về bờ sẽ k xa.
E cược múc 2 từ đầu tháng . Mà lúc nào đủ 5 tay mức 3 e với tăng đc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.