Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 91 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thôi lần sau thêm chứ k bớt.k nhìn a e ăn full mà não cả lòng
Bình thường mọi hôm là a xóa đấy. Nay ma xui quỷ khiến thế nào lại k xóa. Chúc mừng cả nhà nhé. Cho tôi thấy cánh tay của ae nào ae ơi 🤗🤗🤗🤗

Cảm ơn bác Tuanpzo ,ngày đầu theo bắc đc 1K 3d .Chúc bác luôn mạnh khỏe và thành công!!

Bình thường mọi hôm là a xóa đấy. Nay ma xui quỷ khiến thế nào lại k xóa. Chúc mừng cả nhà nhé. Cho tôi thấy cánh tay của ae nào ae ơi 🤗🤗🤗🤗
Ok Thiếu Tá Tuấn. Quá Khét là Khét.. Cháy Nghi ngút từ mồng 1 đến Nay.. Trấttt 💪🏻💪🏻

Vãi đái mình loại đi khoảng 25s 3D và con đầu tiên mình loại là 484, vẫn để 184 đến 984, má đen vãi:)) tắt điện đến cả càng

Tuyệt vời a zai ơi. Thấy a nói xoá bớt con đã về. Tí thì e xoá con 484. May hôm nay việc nhiều. Nay cứ cop dán thôi. Chúc mừng cả nhà nổ rực rỡ. Còn 1/2 chặng đường để phát kỷ lục.

Đùa chứ bệt hẳn 3D 484. Nhưng mà chúng ta vẫn chén full kaka
Chết mất thôi nay ra 484 mới nhớ lại là tự dặn lòng tầm đầu năm và giữa năm chưa mất điện 3d thì cứ nuôi hết năm mà ko đánh đc...con 000 hụt ăn 2 lần rồi. Nếu đỏ thì ăn 2 phát 3c. Đằng này chưa phát nào ..😅

Chết mất thôi nay ra 484 mới nhớ lại là tự dặn lòng tầm đầu năm và giữa năm chưa mất điện 3d thì cứ nuôi hết năm mà ko đánh đc...con 000 hụt ăn 2 lần rồi. Nếu đỏ thì ăn 2 phát 3c. Đằng này chưa phát nào ..😅
Đúng r đấy, a cũng đinh ninh nuôi tắt điện mà chưa kịp nuôi đã nổ 😁😁

Chất quá thiếu tá ơi 😊😊😊😊

Đúng r đấy, a cũng đinh ninh nuôi tắt điện mà chưa kịp nuôi đã nổ 😁😁
Đúng rồi anh. Trong năm nó sẽ mất điện kiểu đó. E vẫn tiếc hôm về 8600 bác chốt BTL 8000.9000 e comment là muốn nó về giải đb thế mà lô nó ra 6000. Đề lại 8600. Sém ăn BC ah....hình như cũng lâu rồi quay trực tiếp nó chưa nhấc 3d giải nhất lên đb a ah. Nuôi nốt nó sẽ ăn a ah .😁

Đề đang ảo ae dừng nâng mức lại nhé. Có lãi rồi ae đi thấp hơn 1 chút, ae mức cơ bản vẫn đi đều tay ae nhé. Tạm thời qua đc giai đoạn đầu. Vẫn còn hơn 20 ngày nữa mới hết tháng ae nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.