Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 95 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nuôi lô khung 10 ngày căng thẳng phết bác nhỉ
Căng chứ 10n mình đang đi khung xịt 1 khung mà khung sau ko ăn 2_3 nháy là cũng gỡ hơi lâu ...nhưng mình đang tự tin là chưa gãy khung...nếu a e nào để ý mình đến ngày 5, mà a e vào là n1 thì chắc ăn quá...😅

Căng chứ 10n mình đang đi khung xịt 1 khung mà khung sau ko ăn 2_3 nháy là cũng gỡ hơi lâu ...nhưng mình đang tự tin là chưa gãy khung...nếu a e nào để ý mình đến ngày 5, mà a e vào là n1 thì chắc ăn quá...😅
1 khung khoảng bao tiền bác ơi

E mà đúng bài 300tr của e hết năm có khả năng là hết. Với mức vốn hiện tại của e. Nhưng k đc chủ quan. Vẫn phải chia vốn đủ rồi nâng nhé. Và tuyệt đối k chão.
Đợt trước tự chơi lại cày đủ cá trò trên bét . May gặp bác bám bác chẳng mấy mà lấy lại. Cảm ơn bác nhiu theo bác cũng đc gần 20 chục rồi ạ

Ủa
Căng chứ 10n mình đang đi khung xịt 1 khung mà khung sau ko ăn 2_3 nháy là cũng gỡ hơi lâu ...nhưng mình đang tự tin là chưa gãy khung...nếu a e nào để ý mình đến ngày 5, mà a e vào là n1 thì chắc ăn quá...
Ủa bài hôm nay bạn lên đâu nhỉ,mình định xem lại mà ko thấy

Có vài người cần giúp. A đã hứa sẽ giúp tới chót. E là xong nhanh hơn dự kiến đấy nhỉ.
E thì tới tết may ra mới ổn định đc các khoản lãi ngoài a ah. Còn ngân hàng nữa mỗi tháng cũng 13tr. Cứ hi vọng đc đà lấn tới. Mai e lên mức 3 a ah. Đang mức 2 3 hôm nay rồi a

E thì tới tết may ra mới ổn định đc các khoản lãi ngoài a ah. Còn ngân hàng nữa mỗi tháng cũng 13tr. Cứ hi vọng đc đà lấn tới. Mai e lên mức 3 a ah. Đang mức 2 3 hôm nay rồi a
Ok e. Cứ đủ vốn 5 tay thì e nâng. Dần lên 50k thì chia ra dự phòng thêm 1 2 tay. Cho đỡ tâm lí. Vội gì thì vội tâm lí ổn thì mới chiến thắng đc.

Nối dài những ngày vui ae ạ. Cũng mong từ giờ tới Tết gỡ lại đc 150M. Mong bác Tuấn vững tay đò để ae bám thuyền về bờ ạ.
Ok ng ae, chia đủ vốn cứ tự tin mà chơi. K dám hứa giúp b trả hết số nợ đó. Mà chỉ dám hứa ae theo hàng tháng sẽ xanh k âm. Và lên dàn hàng ngày tốt nhất cho ae.

Mình biết trên diễn đàn có rất nhiều người giỏi mà. Thật sự là mình chỉ là 1 con muỗi đối với họ. Pp chơi của mình đến hnay cũng gọi là tạm ổn. Chứ chưa phải là tuyệt đối. Hoàn thiện được tới mức này cũng phải cám ơn người ae @tuyen1516 Rất nhiều đấy ae ạ. Cũng mong ae nào thấy pp có vấn đề như nào góp í để hoàn thiện pp tốt hơn. Có thể giúp đỡ đc những ae xa bờ. Để họ đỡ khổ quay lại cuộc sống.
Khổ quá ct ơi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.