Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 105 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
húp húp

Đính kèm

• 454.6 KB Lượt xem: 136
Bên a nay cũng rr quá. A lên giáo án cũng khét thật.kk. e chỉ ăn may thôi 😅😅😅
Giáo Án của A BT bộ 44 là may thôi haha. Bên a chuyên về hàng đề Hạ nhiều AE chốt khét thật? Em May gì mà thông 7 ngày kép các loại cũng chén k nói là may đc, ezai ở cái tầm đấy nhé 🤩

B biết phân tích như vậy, b k nói tôi cũng biết là b giỏi rồi. B vào tìm hiểu hay vào phá. Nói thật tôi k giỏi tôi chỉ chơi đc 10c. Bạn muốn tìm hiểu bạn đọc lại topic cũ. Còn bạn muốn phá tôi k hoan nghênh đâu nhé.
cờ bạc ko ai dám sưng giỏi đâu B ơi , thì thấy B đưa số lên , nói vậy thôi phá làm gì , tôi đc gì đâu mà phá .
rực rỡ nhé

e ngày nay te tua với 27lo KU, xém là bay 15 củ. đánh cầu kèo 3D thì k ăn nổi 1 ván mà cứ đụng vào 4D là lại ăn may, nay KU nó cho e ăn lại 3 ván 4D 27 củ và 1 ván 3D 4 củ, ae cẩn thận với xs của KU nhé, nhất là đang dây xanh nó sẽ gài cho thua sạch lãi ăn

Ae vẫn phải luôn nhớ lời mình dặn nhé. Luôn tuân thủ pp. Chuẩn bị vốn đầy đủ. Tâm lí lúc nào cũng phải sẵn sàng chuẩn bị cho những ngày gãy. Có thể gãy thông 2 ngày. May mắn chỉ là 1 phần. Khi làm chủ đc những thứ đó ae mới chiến thắng đc. K đc chủ quan mà tất tay đâu ae nhé.

e ngày nay te tua với 27lo KU, xém là bay 15 củ. đánh cầu kèo 3D thì k ăn nổi 1 ván mà cứ đụng vào 4D là lại ăn may, nay KU nó cho e ăn lại 3 ván 4D 27 củ và 1 ván 3D 4 củ, ae cẩn thận với xs của KU nhé, nhất là đang dây xanh nó sẽ gài cho thua sạch lãi ăn
Ngay từ đầu lên ctrinh mình cũng đã nc qua với 1 vài ae. Theo mình thì đừng chơi bet rồi. Xác định theo mình để kiếm tiền chứ không phải giải trí.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.