Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 121 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Qtrong là tiền có phải đi vay k ấy. Đi vay là nơm nớp. Nhiều b chơi to mình k dám khuyên. Bảo ae chơi 10 20k thôi. Giờ ae vã còn khét hơn cả mình b ạ 😅😅😅
Đúng rồi bác, tiền vay lãi thì vào nó đúng dây full thì tự tin oánh to hơn, còn ko may nó tậm tịt như giải đoạn 7-8 ngày cuối tháng trc thì cũng hơi mệt... Chứ vào đc đầu tháng này thì vốn 100m, chắc đi mức 20...😅

Bạn đọc lại hd của bạn tuyen1516 đi. Chứ Khó giải thích lắm. Hiện tại giờ mình đang lên 1 dàn 8x và 1 dàn 5x. Hạ 8x xuống 7x. 5x xuống 4x. 7x - 4x còn 3x tách ra làm 2 dàn.
Bác cho e hỏi thằng 5x ở đây có phải hạ từ thằng 7x kia xuống ko ạ (hay thằng 5x và 7x này ko liên quan tới nhau). Còn thằng 3x là tách ra làm 2 ghép vào thằng 4x kia phải k ạ!

Đúng rồi bác, tiền vay lãi thì vào nó đúng dây full thì tự tin oánh to hơn, còn ko may nó tậm tịt như giải đoạn 7-8 ngày cuối tháng trc thì cũng hơi mệt... Chứ vào đc đầu tháng này thì vốn 100m, chắc đi mức 20...😅
Đấy là do ae lo lắng nữa. Nếu chia 5 6 tay thì mình đủ lên 20 lâu rồi. Tại có cần câu nên cứ thong thả.kkk. mai lên 140k

Chào Chủ thớt Tuấn, chào anh em!

Rất cảm động khi vẫn còn anh em nhớ giongsong. Trước giờ giongsong vẫn theo dõi và đọc tất cả các bài viết của tất cả mọi người trên Diễn đàn.

Mình thuộc thế hệ đầu tham gia từ khi Diễn đàn mới thành lập, chứng kiến nhiều thăng trầm nhiều anh hùng nhiều thế hệ, rất vui khi xuất hiện một anh hùng mới.

Chúc ngôi nhà bạn Tuấn và khách đến thăm nhà vui vẻ, may mắn và đóng góp. Chỉ giám góp ý anh em vẫn câu của Chủ tịch Bão: THẮNG KHÔNG KIÊU, BẠI KHÔNG NẢN.

Một lần nữa chúc bạn Tuấn sức khỏe, vững tay chèo, không bị ngoại lực tác động làm ảnh hưởng tâm lý.

Thân!
Nhớ bác quá bác ơi

Bác cho e hỏi thằng 5x ở đây có phải hạ từ thằng 7x kia xuống ko ạ (hay thằng 5x và 7x này ko liên quan tới nhau). Còn thằng 3x là tách ra làm 2 ghép vào thằng 4x kia phải k ạ!
2 thằng kia k liên quan đến nhau b nhé.

Qtrong là tiền có phải đi vay k ấy. Đi vay là nơm nớp. Nhiều b chơi to mình k dám khuyên. Bảo ae chơi 10 20k thôi. Giờ ae vã còn khét hơn cả mình b ạ 😅😅😅
3_4 tháng trc cos thời điểm chơi dàn 64s x 300k. Giờ đợi vốn để theo bác thôi. Lô thì e mới chiến đc gần tháng nay vẫn ok. Mong pp bác vẫn ổn để khi có vốn chiến đấu ..

Mà ng ae chơi món gì mà để cụt vốn vậy. Vẫn chơi bet à.

2 thằng kia k liên quan đến nhau b nhé.
Còn thằng 3x là tách ra làm 2 ghép vào thằng 4x kia phải k ạ!

Trước em te tua bên loto Bet r , định bỏ mà em còn ham số đề quá nên giờ chỉ chơi duy nhất miền Bắc , 1 ngày nó xổ một lần thui kkk , văn nghệ tí chứ em sợ mấy cái kia r , đụng vào phỏng tay hết 🥲

A cho e hoi topic cu la tên gi de e vo đọc để hiểu nhiều hơn. Cam ơn a

3_4 tháng trc cos thời điểm chơi dàn 64s x 300k. Giờ đợi vốn để theo bác thôi. Lô thì e mới chiến đc gần tháng nay vẫn ok. Mong pp bác vẫn ổn để khi có vốn chiến đấu ..
Sao cái Bet nó tàn nhẫn quá anh , lúc mình cần nó nổ thì nó tịt , đâu rồi cũng lại vào đấy , đợt em bị cuốn em lấy tiền học + vay gia đình vào chơi , cuối cùng nợ thêm 1 đống , bay mấy cây Sh nữa , ko thể nào quên được ngày hôm ấy 🙏

Cam ơn a

A oi cho e hỏi toppic cũ của bác THA1980 thảo luận về vấn đề tạo dàn trươdc bác có nhắc là đã khoá là gì thế ạ

Ae vẫn phải kiếm công việc mà làm ăn chứ. Đừng có nghĩ trong đầu chơi số để làm giàu nthe ae ạ. Mình nghĩ 1 công việc mức lương tầm 7 8tr. 10tr 1 tháng ae hoàn toàn có thể kiếm đc mà. Mình giúp ae chỉ để ae kiếm thêm thu nhập. May mắn thì có thể trả đc ít nợ. Chứ k mong ae chỉ nằm chực chờ con số có thể giúp ae đổi vận đc đâu nhé.
Vâng a ạ. Cảm ơn anh vẫn luôn nhắc nhở. Như em đã hơn 1 lần bày tỏ. Củ chuối lắm rồi mới phải vào đây nhờ cao thủ giúp mượn tiền thiên hạ. Cv làm vừa đủ chi tiêu. Đùng 1 phát phòi ra quả nợ. Gồng lên mà trả chịu không xiết. Lên đây đầu tiên không biết bên này đâu. Theo B.ET cơ. Âm nặng xanh mặt. Phải tỉnh táo lại tìm phương hướng. Giờ thì nhờ có a và các CT mà em vẫn còn thở. Hihi. Cảm ơn tất cả. THÂN.

Ae vẫn phải kiếm công việc mà làm ăn chứ. Đừng có nghĩ trong đầu chơi số để làm giàu nthe ae ạ. Mình nghĩ 1 công việc mức lương tầm 7 8tr. 10tr 1 tháng ae hoàn toàn có thể kiếm đc mà. Mình giúp ae chỉ để ae kiếm thêm thu nhập. May mắn thì có thể trả đc ít nợ. Chứ k mong ae chỉ nằm chực chờ con số có thể giúp ae đổi vận đc đâu nhé.
Quá đúng a ạ,

Giờ e mới có tg vào đọc a tuấn ah. Làm thông từ tối giờ cũng chả có tg xem hn có funll hd ko nữa. Vừa vào thấy ae hô funll rồi. Cười tươi như hoa. Có động lực làm tiếp đến sáng. 😂😂😂😂 chỉ cần thông 3 ngày nữa là e lên mức 5 rồi. Cám ơn a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.