Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 122 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chén full. Cảm ơn xếp tuấn đường về bờ k còn xa nữa rồiii 😍😍

Bác cho e hỏi là thằng 3x kia tách ra để ghep vào 4x kia phải k ạ (tức là dàn trùng ở đây là dàn nào ạ)

View attachment 332747
Bác cho e hỏi là thằng 3x kia tách ra để ghep vào 4x kia phải k ạ (tức là dàn trùng ở đây là dàn nào ạ)
Em cũng đang tập học đòi các cao thủ lên số theo pp của bác tuanpzotn nhưng moi chỉ lên đc dàn 57s và dàn 65s trùng 38_40s đi đều.đang test tỷ lệ trên tháng cũng mong đạt đc tỷ lệ (14full_13ăn 1dan_3 gãy full) là có thu nhập rôi.ae cho em thêm xin thêm it lơi khuyên.

Ae vẫn phải kiếm công việc mà làm ăn chứ. Đừng có nghĩ trong đầu chơi số để làm giàu nthe ae ạ. Mình nghĩ 1 công việc mức lương tầm 7 8tr. 10tr 1 tháng ae hoàn toàn có thể kiếm đc mà. Mình giúp ae chỉ để ae kiếm thêm thu nhập. May mắn thì có thể trả đc ít nợ. Chứ k mong ae chỉ nằm chực chờ con số có thể giúp ae đổi vận đc đâu nhé.
Bác nói cái này chuẩn ạ. Cảm ơn bác luôn đưa cho anh em.những lời khuyên quý báu.

Bác nói cái này chuẩn ạ. Cảm ơn bác luôn đưa cho anh em.những lời khuyên quý báu.
lời khuyên rất hữu ích đấy ae ! Trc đây lương mình 15~50. Hậu covi cty cắt giảm nhân lực - thuyên chuyển vị trí cắt giảm lương thưởng. Giờ còn 6-7tr/tháng => vợ xem k bằng đống rác . Nhưng cuộc sống mà vẫn phải đứng lên sau nhiều lần tự t.. bất thành . K j nhục nhã hơn người chung nhà - chung giường hơn 10 năm nay lại đối xử với mình như thế đÂu . Chúc ae nhiều sức khoẻ - có bác chủ topic giúp đỡ cuộc sống dễ thở hơn chút. Mong bác giúp đỡ nhiều ae cảnh ngộ tương tự như e. Ae cứ nhờ lời bác tuan đi đều - đi đúng tháng k kiêu chặng đường đời còn dài…

lời khuyên rất hữu ích đấy ae ! Trc đây lương mình 15~50. Hậu covi cty cắt giảm nhân lực - thuyên chuyển vị trí cắt giảm lương thưởng. Giờ còn 6-7tr/tháng => vợ xem k bằng đống rác . Nhưng cuộc sống mà vẫn phải đứng lên sau nhiều lần tự t.. bất thành . K j nhục nhã hơn người chung nhà - chung giường hơn 10 năm nay lại đối xử với mình như thế đÂu . Chúc ae nhiều sức khoẻ - có bác chủ topic giúp đỡ cuộc sống dễ thở hơn chút. Mong bác giúp đỡ nhiều ae cảnh ngộ tương tự như e. Ae cứ nhờ lời bác tuan đi đều - đi đúng tháng k kiêu chặng đường đời còn dài…
Chuẩn bác ạ. Sông có khúc người có lúc nên tôn trọng nhau, nhất là người vợ, người chồng của mình. Em cũng nghỉ làm để phụ vợ kinh doanh nhưng chưa bao giờ vợ coi thường mình.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.